Unamhudumia wakati hujamuoa, Umerogwa??

Unamhudumia wakati hujamuoa, Umerogwa??

mawazo finyu haya,na hawa ndo wale anampa demu msaada huku akiwa na wazo la kulipizia.
Kama mnaelewana na mtoto wa watu kwnn usimsaidie hata kidogo?
Me nampa ya saloon,ya ped,mafuta n.k.
Na juzi nimetoka kumpa kafungu
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji125]
 
Habarini za pasaka!!
Hakuna jambo baya Kama mwanaume kutokujitambua. Kuwa mwanaume ni heshima kubwa hakuna asiyejua. Si Wanyama si ndugu zetu wanawake hilo wanalijua.

Sasa wapo wanaume ambao sijui mafunzo hawakupata au vipi. Na hii ni sababu ya malezi na makuzi.

Mwanaume halisi hapaswi kuhonga mwanamke yoyote ambaye hajamuoa. Ipo Tabia kwa baadhi ya wanaume nadhani wasiojiamini ambao kutoa pesa kwao kwa wanawake ni jambo rahisi Sana. Kwa taarifa tuu ni kwamba unadhalilisha hulka ya kiume. Sio jukumu lako kumtunza mwanamke asiye mke wako.

Na ni dhambi kubwa kumhudumia mwanamke ambaye hujamuoa. Kiimani huitwa kutapanya mali kwa uasherati. Kiuchumi huo ni ubadhirifu. Kitababia huko ni kutokujiamini na ulofa. Jukumu la kumtunza mwanamke kabla ya ndoa ni la wazazi wake au yeye mwenyewe. Hiyo ndio tabia ya kihere here mwishoe unapiga mayoe ukija kuachwa.

Hivi wazazi wako wamekusomesha hadi umefika chuo na kupata kazi. Badala ya kulipa fadhila kwa Mama na Baba wewe unajitia penda penda. Hiyo ni dalili ya kulogwa. Kama ni nguo si umnunulie mama yako na Baba yako. Hivi mama yako kipindi akivaa magunia ili usome ulidhani hakutaka kujiremba. Mnunulie Mama yako mafuta na vipodozi apendeze uone Kama hutabarikiwa.

Wewe kazi kutapanya Mali Kwa mademu kama chizi. Kiukweli wanaume wenzangu wenye tabia hii huwaga mnatuangusha. Hata wanawake wanawadharau kwakweli. Binti unampa hela siku akienda kwenu kumcheki mama yako kajichokea. Kama unatabia hii wewe ni chizi na umelogwa.

Usimuhudumie mwanamke Kama hujamuoa. Kama unataka kumhudumia Kama mkeo si umuweke ndani. Unajifanya unajua kuhudumia. Wakati ukioa kuhudumia huko kwakushinda. Huu ni unafiki ambayo si tabia ya kiume.

Mwanamke akitaka pesa mwambie sina. Kama hakuelewi mwambie kila la kheri.
Sio lazima ung'ang'anie Kama hakuna wanawake wengi. Lipa kwanza fadhila kwa waliokufikisha hapo na sio kutapanya Mali mwishoe unajifia na maradhi Kama sio umasikini.

Wapo wale wajirembao Kama mademu.
Hivi mwanaume mzima unaanzaje kujiremba kwanza hata kufikiria unaanzaje.
Yaani mwanaume mzima nywele unatia dawa, make up Kama unaenda harusini.
Kuonyesha matako hadharani Kama unataka kuliwa tigo. Hivi unataka kushindana na wanawake utaweza.

Kwa taarifa yako wanawake hutawaweza wao hicho ndicho kilichowaleta duniani.
Na hata hao wanawake hivi ulidhani wanataka kuwa wanawake?
Embu wenye tabia hizi muache Mara moja. Mnatuangusha wanaume.

Kwa leo niseme basi. Nimeona tukumbushane wanaume wenzangu
Point Kali,mkuki moyoni
 
nani kakuambia ukimuhudumia msichana wako utafanya awe special group??

ww ndo una mawazo ya ukilema
Wape wape wapeee mamaaa vikimzidi ataaacha hawana lolote hawa mikopo wanayo pata vyuoni inaishia kwa wsnawake alfu wakija huku jf wanaanza kujichetuaa
 
Ukweli tupu, nimependa hapo....mama yako wakati anavaa magunia ulidhani hataki kujiremba?
 
Ni kweli mkuu. Unakuta mtu pesa huna kamshahara kadogo.
Eti unahonga [emoji2] [emoji2] [emoji2] hilo ndilo janga nililoliona chini ya jua mwanaume kumhudumia Mwanamke ambaye hana hana uhakika wa kumuoa na kumuacha mama akichakaa Kama kichaa na manguo nguo mabaya Kama magunia.

Hivi mama yangu kweli avae manguo nguo mabaya kisa kidemu nilichokutana nacho Beach au kwenye night club. Hapana kwakweli siku hiyo nitaomba niitwe chizi niliyelogwa
[emoji26] [emoji26] [emoji26] [emoji26] [emoji26] unasema sana[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
 
Habarini za pasaka!!
Hakuna jambo baya Kama mwanaume kutokujitambua. Kuwa mwanaume ni heshima kubwa hakuna asiyejua. Si Wanyama si ndugu zetu wanawake hilo wanalijua.

Sasa wapo wanaume ambao sijui mafunzo hawakupata au vipi. Na hii ni sababu ya malezi na makuzi.

Mwanaume halisi hapaswi kuhonga mwanamke yoyote ambaye hajamuoa. Ipo Tabia kwa baadhi ya wanaume nadhani wasiojiamini ambao kutoa pesa kwao kwa wanawake ni jambo rahisi Sana. Kwa taarifa tuu ni kwamba unadhalilisha hulka ya kiume. Sio jukumu lako kumtunza mwanamke asiye mke wako.

Na ni dhambi kubwa kumhudumia mwanamke ambaye hujamuoa. Kiimani huitwa kutapanya mali kwa uasherati. Kiuchumi huo ni ubadhirifu. Kitababia huko ni kutokujiamini na ulofa. Jukumu la kumtunza mwanamke kabla ya ndoa ni la wazazi wake au yeye mwenyewe. Hiyo ndio tabia ya kihere here mwishoe unapiga mayoe ukija kuachwa.

Hivi wazazi wako wamekusomesha hadi umefika chuo na kupata kazi. Badala ya kulipa fadhila kwa Mama na Baba wewe unajitia penda penda. Hiyo ni dalili ya kulogwa. Kama ni nguo si umnunulie mama yako na Baba yako. Hivi mama yako kipindi akivaa magunia ili usome ulidhani hakutaka kujiremba. Mnunulie Mama yako mafuta na vipodozi apendeze uone Kama hutabarikiwa.

Wewe kazi kutapanya Mali Kwa mademu kama chizi. Kiukweli wanaume wenzangu wenye tabia hii huwaga mnatuangusha. Hata wanawake wanawadharau kwakweli. Binti unampa hela siku akienda kwenu kumcheki mama yako kajichokea. Kama unatabia hii wewe ni chizi na umelogwa.

Usimuhudumie mwanamke Kama hujamuoa. Kama unataka kumhudumia Kama mkeo si umuweke ndani. Unajifanya unajua kuhudumia. Wakati ukioa kuhudumia huko kwakushinda. Huu ni unafiki ambayo si tabia ya kiume.

Mwanamke akitaka pesa mwambie sina. Kama hakuelewi mwambie kila la kheri.
Sio lazima ung'ang'anie Kama hakuna wanawake wengi. Lipa kwanza fadhila kwa waliokufikisha hapo na sio kutapanya Mali mwishoe unajifia na maradhi Kama sio umasikini.

Wapo wale wajirembao Kama mademu.
Hivi mwanaume mzima unaanzaje kujiremba kwanza hata kufikiria unaanzaje.
Yaani mwanaume mzima nywele unatia dawa, make up Kama unaenda harusini.
Kuonyesha matako hadharani Kama unataka kuliwa tigo. Hivi unataka kushindana na wanawake utaweza.

Kwa taarifa yako wanawake hutawaweza wao hicho ndicho kilichowaleta duniani.
Na hata hao wanawake hivi ulidhani wanataka kuwa wanawake?
Embu wenye tabia hizi muache Mara moja. Mnatuangusha wanaume.

Kwa leo niseme basi. Nimeona tukumbushane wanaume wenzangu
Ukisema hvyo inamaana kwa dunia ya sasa kila mwanaume anatapanya mali. Kwasababu kila mwanamke unaempata lazima kuna kigezo ambacho hukiweka kipaumbele sana kabla ya kukukubalia na hicho kipengele ni kwamba...je, utaweza kunijali..!?(kuhudumia)
Haijalishi ana wazazi au la!
Vinginevyo utaishia kula kwa macho tu.
NB: ili tusitapanye mali wawe wanatukubali kwa hali zozote wanazozikuta kwa anaemtongoza.
Then unatakiwa ujue kuwa MWANAMKE NI PAMBO sasa bila kulijali nani atakaekutunzia hilo pambo lako wakat wewe mwenyewe ndio linalokuvutia.
 
Habarini za pasaka!!
Hakuna jambo baya Kama mwanaume kutokujitambua. Kuwa mwanaume ni heshima kubwa hakuna asiyejua. Si Wanyama si ndugu zetu wanawake hilo wanalijua.

Sasa wapo wanaume ambao sijui mafunzo hawakupata au vipi. Na hii ni sababu ya malezi na makuzi.

Mwanaume halisi hapaswi kuhonga mwanamke yoyote ambaye hajamuoa. Ipo Tabia kwa baadhi ya wanaume nadhani wasiojiamini ambao kutoa pesa kwao kwa wanawake ni jambo rahisi Sana. Kwa taarifa tuu ni kwamba unadhalilisha hulka ya kiume. Sio jukumu lako kumtunza mwanamke asiye mke wako.

Na ni dhambi kubwa kumhudumia mwanamke ambaye hujamuoa. Kiimani huitwa kutapanya mali kwa uasherati. Kiuchumi huo ni ubadhirifu. Kitababia huko ni kutokujiamini na ulofa. Jukumu la kumtunza mwanamke kabla ya ndoa ni la wazazi wake au yeye mwenyewe. Hiyo ndio tabia ya kihere here mwishoe unapiga mayoe ukija kuachwa.

Hivi wazazi wako wamekusomesha hadi umefika chuo na kupata kazi. Badala ya kulipa fadhila kwa Mama na Baba wewe unajitia penda penda. Hiyo ni dalili ya kulogwa. Kama ni nguo si umnunulie mama yako na Baba yako. Hivi mama yako kipindi akivaa magunia ili usome ulidhani hakutaka kujiremba. Mnunulie Mama yako mafuta na vipodozi apendeze uone Kama hutabarikiwa.

Wewe kazi kutapanya Mali Kwa mademu kama chizi. Kiukweli wanaume wenzangu wenye tabia hii huwaga mnatuangusha. Hata wanawake wanawadharau kwakweli. Binti unampa hela siku akienda kwenu kumcheki mama yako kajichokea. Kama unatabia hii wewe ni chizi na umelogwa.

Usimuhudumie mwanamke Kama hujamuoa. Kama unataka kumhudumia Kama mkeo si umuweke ndani. Unajifanya unajua kuhudumia. Wakati ukioa kuhudumia huko kwakushinda. Huu ni unafiki ambayo si tabia ya kiume.

Mwanamke akitaka pesa mwambie sina. Kama hakuelewi mwambie kila la kheri.
Sio lazima ung'ang'anie Kama hakuna wanawake wengi. Lipa kwanza fadhila kwa waliokufikisha hapo na sio kutapanya Mali mwishoe unajifia na maradhi Kama sio umasikini.

Wapo wale wajirembao Kama mademu.
Hivi mwanaume mzima unaanzaje kujiremba kwanza hata kufikiria unaanzaje.
Yaani mwanaume mzima nywele unatia dawa, make up Kama unaenda harusini.
Kuonyesha matako hadharani Kama unataka kuliwa tigo. Hivi unataka kushindana na wanawake utaweza.

Kwa taarifa yako wanawake hutawaweza wao hicho ndicho kilichowaleta duniani.
Na hata hao wanawake hivi ulidhani wanataka kuwa wanawake?
Embu wenye tabia hizi muache Mara moja. Mnatuangusha wanaume.

Kwa leo niseme basi. Nimeona tukumbushane wanaume wenzangu
Nahisi wewe 25 hujafikaaa kwahiyo bado unalelewa, pia huna kazi ya kuweza kupata kipato cha kubalance matumizi yako kwa ujumla,,,, tatu utakuwa na mwanamke amekupiga kibuti sababu pesa huna,,,, nne wanaume wasampuli yako ni ushambaa tu hamna kingineee......huko nikujifariji kishambaaaa wangapi wamehonga bhanaaa acheni utoto kwanza wewe umepelekwa shule kusoma au kutafuta wanawake ,
, yupi wife material yupi mpenda pesaaa,,,,,,,,,,, nakama wewe huongi ni lifestyle yako usiwaite wenzio wamelogwaa kwasabab wewe huongiiiii......tena jf wahongajiii wamejaa teleeee,,,,,,,,, nyie ndiyo mnaochapiwa mademu zenu kila Siku hiki kizazi cha digital wewe mwanamke unaye mtaka wewe walikuwa enzi za ukolono,,, na kwasasa km wapo lakni 100 kwa 2 na ilikumpata lzm ufanye kazi ya ziada,,,,, kuonga si lazima ila huduma kwa mpnz muhimu mfyyuuuuu wanaume style yko ndiyo nawataka ni pm tuanze maisha nikuoneshe jinsi dunia inavypzunguka[emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57]
 
hhahahhahahhahahhaahha etii mwanaume akiwa na wasichana wengi ni sifa which sifa uzinzi tu huo unapozungumzia suala la kuhonga zungumzia pia na suala la kuacha zinaa maana vinaendana umeshawai kujiuliza ni kwa nini unahonga au mnahonga??
[emoji115] [emoji106]
 
Mkuu, This simply shows how inferior you are towards life challenges. Inaonekana wazi PESA inakupiga chenga sasa unataka kuhamisha hasira zako kwa Hawa Warembo.

Mkuu, Tafuta kwanza Ufalme wa Mbinguni hayo mengine utazidishiwa. Jifunze kuzishinda Tama zako kwanza na sio kuwaelekeza ama kuwafundisha watu Mambo ambayo Wewe mwenyewe huwezi kuyafanya.

Ukiona huwezi kuishi na Mwanamke, Oa Mwanaume lakini sio unilaumu ama kunitukana mimi kisa namuhudumia Demu wangu na sijamuoa.

I stand to be corrected.
Wachakazeeeeeee[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji125]
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Back
Top Bottom