Unaikumbuka hii siku ya kwanza..??

Ebanaeeeeeee!!!!!!!!!!!!!!!

Hii nayo kali,mimba kwa mudomooooooooo!!!!!!!!!!!!

Hebu nieleze ilikuwaje siku ya kwanza ya ma deep kisssssssssss
Ulihisi unaelea angani eeeeehhhhhh!!!!!!

CC: Asprin , Kaizer , Dark City .......!!!!!!!!!!

Kimekutokea nini hadi ukaamua kufanya uchokozi uliovuka mipaka namna hii??

Babu DC!!
 
Jaman hii picha ya mwisho nimeisahau kidogo iyo muvu naomba rewind tafadhali
 

aah jamani divorce tena, so bad! !!
so umeoa tena?
 
yaap mwisho tuliachana na sasa tuna mtoto 15yrs of age , nikwambie kitu unajua mwanaume akiachwa na mke na akiwa na mtoto mdogo, inaumiza sana kuliko mume akimuacha mke na mtoto mdogo. THINK BIG

Dah ukwel mtupu aisee!polee
 
heheheheheeeee ngoja memory ijirefresh
 
aah jamani divorce tena, so bad! !!
so umeoa tena?
sijao bado na ndiyo maana nilipost katika love connect siku za nyuma , hatimaye nimempata mwana JF mwenzangu naona fahari. may be god will help us not to divorce in jesus name, ni member mzuri i like her
 
tulikuwa class nikwamwambia yaliyomoyoni na ndo hivo mpaka leo
 
yaap mwisho tuliachana na sasa tuna mtoto 15yrs of age , nikwambie kitu unajua mwanaume akiachwa na mke na akiwa na mtoto mdogo, inaumiza sana kuliko mume akimuacha mke na mtoto mdogo. THINK BIG

yes it's true
u a vety ryt


nina ndugu yangu imemkuta hii japo yu hakuachiwa mtt bt ilikuwa mbaya sana
 

Nimeipenda
 
sijao bado na ndiyo maana nilipost katika love connect siku za nyuma , hatimaye nimempata mwana JF mwenzangu naona fahari. may be god will help us not to divorce in jesus name, ni member mzuri i like her

dah u c!!!!
kwa Mungu hakuna kinachoshindikana cha msingi mfuate taratibu nakuombea mfike ndoani
 
Dah mi nlikutana naye mara ya kwanza tukiwa tunasafiri frm Mwanza to Dar!mzigo wangu ukawa umezid nkamuomba anisaidie nisichajiwe pale airpot ya Mwanza,then tulivyofka dar kila mtu akala hamsin zake!dah siku ingne nkakutana naye kariakoo jaman tukakumbukana na kupeana namba za cmu!lool tukaanza chat nn mwsho wa siku tukawa wapenz!dah ila naskitika dini na tofauti zetu (asili) zetu ye ni indian miye mbongoo hahaha ndo zlitutenganisha bana ila bado yaan nahs tunapendana ila ndo kama no future hvii ndo maana mie nkajiongeza fastaa tukaachana! So sad narudia tena nlimpenda mnooo!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…