Unachukia kitu gani katika mwili wako?

Unachukia kitu gani katika mwili wako?

Naupenda sana mwili wangu maana hata kama kuna kitu kiko katika hali nisiyoipenda, lakini hivyo ndivyo Mungu alipenda niwe. Kichukia kwangu hakutasaidia lolote zaidi ya kuniletea laana mbele za mwenyezi Mungu.
 
Nicas Mtei......yaani hivi vidole bana, kucha hairefuki na ikijitahidi sana basi lazima ivunjike! Nachukiajee???
 
Last edited by a moderator:
Kwa kua Mtei ametushupalia tutaje , basi niutoe ukweli wangu.
Nakereka na BANZI langu !
Because linaniletea fitna .
 
sad enough i start hatin my kitambi even though nimetumia jitihada kubwa saana kukilea kwani mpaka sasa ningekuwa namiliki lexus hata mbili ila zote zimeishia kwenye hii kitu
 
Hii thread nzuri...mie nachukia urefu wa kidole cha kati kushoto, huwa nakitumia sana wakati wa "kunawa" anyway kinanisaidia sana yale mambo yetu yaleeeeee....!
 
Back
Top Bottom