Unaanzaje kumvua nguo mke wa mtu?

kivyako

kivyako

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2012
Messages
13,779
Points
2,000
kivyako

kivyako

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2012
13,779 2,000
Tena uwa wanaanza na body languages na anavyokuangalia tu unajua tayari mchezo umekwisha ni wewe kuanza mchakato kujipanga na kuconclude game
Pa ukiona mmama anaanza kukusimulia matatizo yake ya ndoa mkiwa wawili, ujue picha lishaanza hapo!
 
nash queen

nash queen

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
219
Points
250
nash queen

nash queen

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
219 250
Nina wasiwasi mleta Mada ni mwanaume anajifanya wa kike haiwezekani akajua uchungu wa mke namna hii
 
Juma chief

Juma chief

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2016
Messages
2,577
Points
2,000
Juma chief

Juma chief

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2016
2,577 2,000
basi haya anavua mwenyewe... ....!!!...
 
salthanks

salthanks

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2016
Messages
3,294
Points
2,000
salthanks

salthanks

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2016
3,294 2,000
mke wa mtu unaanzaje kuvuliwa nguo...

kutongozwa,kutoa namba ya simu mpk kuingizwa gesti....!!

mshenzi hapa na mchafu ni mwanamke
Monicca hapo ulimaanisha huyo mke wa mtu kubakwa au kwa kuridhia???
 
Lee Napoleon

Lee Napoleon

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
812
Points
500
Lee Napoleon

Lee Napoleon

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
812 500
Hapa mwanamke ndo sifuri. Unavuliwaje.
Wajiheshimu wao kwanza na mara nyingi wao ndo hutongoza
 
brave_3

brave_3

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2014
Messages
1,153
Points
2,000
brave_3

brave_3

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2014
1,153 2,000
Kunaa watu wana roho ngumu aiseee
 
Pierreeppah

Pierreeppah

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2014
Messages
1,492
Points
2,000
Pierreeppah

Pierreeppah

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2014
1,492 2,000
Wake za watu huwa wanavua wenyewe
 
GuDume

GuDume

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2015
Messages
6,108
Points
2,000
GuDume

GuDume

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2015
6,108 2,000
NIMVUE KWANI HANA MIKONO? ANAVUA MWENYEWE TU.

Wanaume ni watu ambao ufahamu wao unaweza kuwa interrupted kirahisi zaidi linapokuja suala na tamaa ya ngono.

Hebu fikiria ujasiri huwa unatoka wapi wa kumtongoza mpaka kutembea na mke wa mtu?

Jibu ni moja tu kipindi anafanya hivyo anakuwa akili zake haziko kawaida, fikiria kidogo uchungu wa mke au mume.

Vipi ukimkuta mwanaume mwenzio juu ya kifua cha mkeo?

Maumivu unayoyapata ndiyo anayoyapata mwanaume mwenzio pale anapogundua mkewe kaliwa nje.

Ukitaka kujua hili jiulize baada ya tendo kwanini unajilaumu?

Akili haiwezi kuja mpaka mbegu zimetoka wanaita bao sijui mara round moja.

Inamaana akili za mwanaume huwa hazifanyikazi kabisa kabla ya kupizi.

Nisaidieni niwaelewe nyie viruka njia msiyokuwa na haya.

Najua walioguswa zaidi wenye hekima watajirekebisha..

Karibuni
 
Linko

Linko

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2016
Messages
1,491
Points
2,000
Linko

Linko

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2016
1,491 2,000
Hapa ishu isiishie kwenye mwanaume kuanza kumvua nguo mke wa mtu, ifikie mpaka kwenye - Mke wa mtu kukubali kuvuliwa nguo na asiye mume wake.

Kuuongelea upande mmoja, unamaanisha kua wake za watu ni wepesi kukubali? Hawawezi kukataa?

Ijazie hizo nyama thread yako.
unaakili kama MKAPA
 
K

Kapena

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2017
Messages
312
Points
500
K

Kapena

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2017
312 500
Leo namvua chupi Mke wa mtu hapa Seven 11 Hotel Arusha stand.
 
Ip man 3

Ip man 3

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2016
Messages
662
Points
1,000
Ip man 3

Ip man 3

JF-Expert Member
Joined May 29, 2016
662 1,000
Hapa ishu isiishie kwenye mwanaume kuanza kumvua nguo mke wa mtu, ifikie mpaka kwenye - Mke wa mtu kukubali kuvuliwa nguo na asiye mume wake.

Kuuongelea upande mmoja, unamaanisha kua wake za watu ni wepesi kukubali? Hawawezi kukataa?

Ijazie hizo nyama thread yako.
Upo sahh mku naon mahala pa kuanzia ni hapa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Trouton

Trouton

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2018
Messages
846
Points
1,000
Trouton

Trouton

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2018
846 1,000
sasa wewe ni mke wa mtu unapata wapi mda wa kusikiliza jinsi anavyokupiga sound, tatizo limeanzia hapo unapompa mda wa kumsikiliza anachotaka, huko kuvuliwa nguo ni mbali sana.
 
D

DASM

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2017
Messages
1,129
Points
2,000
D

DASM

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2017
1,129 2,000
Mimi nlikuwa mkulima wa nyanya. Sasa alikuja mke wa mtu akanunua nyanya mara kadha sasa ikafika kipindi hela harudishi sasa ikabidi niombe mzigo huku nafsi inanisuta lakini nikikumbuka hela yangu nafsi inauma basi akaja geto nkala mara moja nkaendelea Nlikula kama mara tano sasa. Sasa wakaenda kugombana na demu mmoja ambaye nlikuwa nakula enzi hizo baada ya kuolewa nkajiweka mbali. Ishu ikasanuka .siku nkaona kundi la wadada kama watano pamoja na Yule mke wa mtu aliekula hela za nyanya wakaniita sio mbali kutoka my home kwangu kama hatua 200 tuu chini. Nilipofika pale nkashtuka kuna nini hapa na Yule mke wa mtu yupo na mmoja namfaham wengine siwajui wakajitambulisha ni mawifi wa huyu dada. Wakaanza kunisimulia jinsi wifi Yao alivogombana na Yule mwanamke na kutoleana maneno ya aibu mbele za watu. Walinichamba Sana. Japo nliwakatalia mi sina sina mahusiano na wala simli WiFi Yao. Halafu wale mawifi wote walikuwa hawajaolewa Wana watoto Tu nyumbani kwao. Japo nlikwepa mikuki but nlikosa Amani Sana. Mwingine alinidanganya kumbe mke wa mtu mi nkaanza Kula polepole. Siku napiga simu ya Yule dada anapokea mwanaume alinichimba mkwara .nilijaribu kumdanganya kumbe ananifahamu . Conclusion nyie wadada muwe wakweli msiseme hamjaolewa kumbe mmeolewa na acheni tamaa ya pesa mnaingiza wanaume kwenye majaribu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,787
Points
2,000
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,787 2,000
Hapa ishu isiishie kwenye mwanaume kuanza kumvua nguo mke wa mtu, ifikie mpaka kwenye - Mke wa mtu kukubali kuvuliwa nguo na asiye mume wake.

Kuuongelea upande mmoja, unamaanisha kua wake za watu ni wepesi kukubali? Hawawezi kukataa?

Ijazie hizo nyama thread yako.
Dah....

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Bujoro

Bujoro

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Messages
2,552
Points
2,000
Bujoro

Bujoro

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2018
2,552 2,000
Wanaume ni watu ambao ufahamu wao unaweza kuwa interrupted kirahisi zaidi linapokuja suala na tamaa ya ngono.

Hebu fikiria ujasiri huwa unatoka wapi wa kumtongoza mpaka kutembea na mke wa mtu?

Jibu ni moja tu kipindi anafanya hivyo anakuwa akili zake haziko kawaida, fikiria kidogo uchungu wa mke au mume.

Vipi ukimkuta mwanaume mwenzio juu ya kifua cha mkeo?

Maumivu unayoyapata ndiyo anayoyapata mwanaume mwenzio pale anapogundua mkewe kaliwa nje.

Ukitaka kujua hili jiulize baada ya tendo kwanini unajilaumu?

Akili haiwezi kuja mpaka mbegu zimetoka wanaita bao sijui mara round moja.

Inamaana akili za mwanaume huwa hazifanyikazi kabisa kabla ya kupizi.

Nisaidieni niwaelewe nyie viruka njia msiyokuwa na haya.

Najua walioguswa zaidi wenye hekima watajirekebisha..

Karibuni
Weww mwenyewe ni kiruka njia tu hujawai kutoka nje ya ndoa pia yy anakubalije mufanya na mm wakat anajua fika ana mume wake kama hajaona so yy mimi mwanaume natupia tu mabao na mavoko. Yangu a mpka ndege aingie tunduni kwani nn buana unamvua tu tena wake za watu ni watam baraa harafu wanajua mambo coz ni wazoefu hizo kazi.

Sent using iPhone.
 

Forum statistics

Threads 1,304,176
Members 501,290
Posts 31,505,290
Top