Unaanzaje kumvua nguo mke wa mtu?

ze-dudu

ze-dudu

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
9,944
Points
2,000
ze-dudu

ze-dudu

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
9,944 2,000
Watu Wanawatia Mpaka Mimba Hao Wake Za Watu Sembuse Kutongozwa
 
mwandende

mwandende

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2017
Messages
2,257
Points
2,000
mwandende

mwandende

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2017
2,257 2,000
Cha KUGOMBANIA KITAMU...japo kuwa KINA MCHANGA... MWANAMKE akiwa wa mtu anakuwa mtamu sana,,,,maana HANA GHARAMA KUBWA..halafu sio WASUMBUFU...yeye akiwa kwa MUMEWE NA MM NAFANYA YANGU.,..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
15,045
Points
2,000
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
15,045 2,000
 
M

Mwananchi

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2012
Messages
2,587
Points
2,000
M

Mwananchi

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2012
2,587 2,000
Wanaume ni watu ambao ufahamu wao unaweza kuwa interrupted kirahisi zaidi linapokuja suala na tamaa ya ngono.

Hebu fikiria ujasiri huwa unatoka wapi wa kumtongoza mpaka kutembea na mke wa mtu?

Jibu ni moja tu kipindi anafanya hivyo anakuwa akili zake haziko kawaida, fikiria kidogo uchungu wa mke au mume.

Vipi ukimkuta mwanaume mwenzio juu ya kifua cha mkeo?

Maumivu unayoyapata ndiyo anayoyapata mwanaume mwenzio pale anapogundua mkewe kaliwa nje.

Ukitaka kujua hili jiulize baada ya tendo kwanini unajilaumu?

Akili haiwezi kuja mpaka mbegu zimetoka wanaita bao sijui mara round moja.

Inamaana akili za mwanaume huwa hazifanyikazi kabisa kabla ya kupizi.

Nisaidieni niwaelewe nyie viruka njia msiyokuwa na haya.

Najua walioguswa zaidi wenye hekima watajirekebisha..

Karibuni
Na hii post yako tuiunganishe na hii?

Naombeni ushauri wadau.

Nimeolewa nina miaka miwili sasa kwenye ndoa, tangu nimeolewa na huyu mwanaume kwa kweli hajawahi nikosea na kila siku anazidisha upendo kwangu,

kila ninachotaka napewa lkn moyo wangu haumpendi kbsa nipo nae tu kwasbb mwanzo nilikuwa nampenda lkn kwa sasa upendo haupo kabsa, yaani nikimuona tu najisikia kuchefuka.

Naona kama bado sijapata mtu sahihi yaani Nina hamu na dushe jipya.

Nahofia nisije achwa halafu nikakosa ninakodhani nitapata.

Ushauri wenu plz mapenzi ni hisia kwa huyu ndugu kwasasa hisia ni zero nifanyaje?
 

Forum statistics

Threads 1,304,185
Members 501,295
Posts 31,505,596
Top