Hili nalo neno....... Kwa kweli inachangia sana mwanamme asipokuwa mwajibikaji.Ubinafsi wa kujitosheleza kuliko kumtosheleza mke kunamfanya kujilengesha ili kukidhi haja zake kama binadamu. Wanawake wasiosuguliwa vizuri na waume zao ndiyo wenye matatizo ya kuumwa mgongo na anapompata shababi matatizo kwishney
Wanaume ni watu ambao ufahamu wao unaweza kuwa interrupted kirahisi zaidi linapokuja suala na tamaa ya ngono.
Hebu fikiria ujasiri huwa unatoka wapi wa kumtongoza mpaka kutembea na mke wa mtu?
Jibu ni moja tu kipindi anafanya hivyo anakuwa akili zake haziko kawaida, fikiria kidogo uchungu wa mke au mume.
Vipi ukimkuta mwanaume mwenzio juu ya kifua cha mkeo?
Maumivu unayoyapata ndiyo anayoyapata mwanaume mwenzio pale anapogundua mkewe kaliwa nje.
Ukitaka kujua hili jiulize baada ya tendo kwanini unajilaumu?
Akili haiwezi kuja mpaka mbegu zimetoka wanaita bao sijui mara round moja.
Inamaana akili za mwanaume huwa hazifanyikazi kabisa kabla ya kupizi.
Nisaidieni niwaelewe nyie viruka njia msiyokuwa na haya.
Najua walioguswa zaidi wenye hekima watajirekebisha ambao akili zao wamekabidhisha kwa shetani watatokwa na mitusi kitusi ambacho huwa kinafanywa na mtu asiye na akili.
Karibuni
Si ushukuru kwamba hakuja...Mimi nilitongoza mke wa mtu akakubali vzr kwamba tutatoka twende tukagegedane nikafunga safari nikafika mpaka gesti kidume nikalipia elfu 30 gesti nzuri tu namsubiria aje ila aisee manyoya niliyoachiwa sitayasahau ikabidi nitafute mwanamke wa pale gesti akanipa nikamalizana naye ila alikuwa mtamu sana yule mwanamke sasa mke wa mtu akanidanganya nilikasirika sana nikakutana naye kazini nikamwangaliaaa sikummaliza nikajua alikuwa amekusudia kunifanyia usanii
BIG pointWanawake na wenyew washakosa haya kabsa hawajui nn maana ya uchi wao sabbu kama wangejua thamani yake na utu wake upo hko kwenye uchi wasingewavulia hao wanaume (baadhi yao)
Maneno mengi yameongezwa chumvi maana hayana uhalisia kbsaJamani....ukweli huo ukiutaka, kamwulize Daudi....siku hizi mke wa mtu hasubiri kuvuliwa, anavua mwenyewe...sasa kama jamaa ndio hvo kazama kwenye kazi/biashara, hana muda na mkewe, unategemea nini? Mwanaume kaumbwa hivyo...I mean kutamani....nini kiko ktkt ya yale mapaja? I must try and taste it.....ila tukubaliane tu, wanawake/wanaume hawafanani katika ngono...tunatofautiana, japo vifaa ni vile vile....ya nini kujifanya malaikaaa?Utakavyoliwa na mumeo, sivyo utakavyotiwa na mpenz wako...utakavyomtia mkeo, sivyo atakavyotiwa na mpnz wake....hili ndilo huleta tofauti, tusidanganyane! But...anyway, ni mtazamo tu.
Sio kwel!!Siku hizi hawavuliwi chupi bali wanavua wenyewe chupi zao
we ndo unaona wanamapepoWanaolamba koni wana mapepo hao
Ukweli ni UPI boss?!!Sio kwel!!
Wanaume ni watu ambao ufahamu wao unaweza kuwa interrupted kirahisi zaidi linapokuja suala na tamaa ya ngono.
Hebu fikiria ujasiri huwa unatoka wapi wa kumtongoza mpaka kutembea na mke wa mtu?
Jibu ni moja tu kipindi anafanya hivyo anakuwa akili zake haziko kawaida, fikiria kidogo uchungu wa mke au mume.
Vipi ukimkuta mwanaume mwenzio juu ya kifua cha mkeo?
Maumivu unayoyapata ndiyo anayoyapata mwanaume mwenzio pale anapogundua mkewe kaliwa nje.
Ukitaka kujua hili jiulize baada ya tendo kwanini unajilaumu?
Akili haiwezi kuja mpaka mbegu zimetoka wanaita bao sijui mara round moja.
Inamaana akili za mwanaume huwa hazifanyikazi kabisa kabla ya kupizi.
Nisaidieni niwaelewe nyie viruka njia msiyokuwa na haya.
Najua walioguswa zaidi wenye hekima watajirekebisha ambao akili zao wamekabidhisha kwa shetani watatokwa na mitusi kitusi ambacho huwa kinafanywa na mtu asiye na akili.
Karibuni
wanaakili sawaIla wewe unaona wana nini?