Unaanzaje kumvua nguo mke wa mtu?

Unaanzaje kumvua nguo mke wa mtu?

Hahahaha! Hongera, hata hivyo waamuzii hawakuwa fair ulipaswa kuwa mshindi wa kwanza
Nilikata rufaa lakini walikataa wakasema mi wa tatu,ila nina mke so cute Monicca wewe cha mtoto.na wale niliokuwa nao wakipangwa msitari mkuu wewe na Avatar yako utahangaika pa kujichomeka usipate lazima uende mwisho tu.
 
yaan unakuta mwanaume kaoa huko kijijin kwao akija mjini anadanganya hajawai kuoa wanaume mungu anawaona
 
Bila wewe kumtongoza angefanya yote hayo?
Nadhani hakujua kama ni mke wa mtu alivyokuwa anamtongoza na pia huyo mwanamke hakuwa mkweli alimficha kuhusu ndoa yake mpaka hapo alipo banwa kusema ndio kasema kweli.
Na hapo jamaa kaelezea kuwa hakuwa na plan za kulala na wake za watu
 
Watu 'wanalala' na shemeji zao, mabinti zao, mabinti wa kazi, dada zao, binamu zao, mama zao nk itakuwa mke wa mtu?

Zinaa inakimbiwa tu, hakuna namna nyingine!
 
Wanaume hawabaki, mwanamke ndo mwenye maamuzi. Kutongoza kwa mwanaume ni sehemu ya maumbile, kukubali kwa mwanamke ni option. Kosa hapo ni huyo mke wa mtu anaechora "V" kuikinga "I" nje ya mumewe.
 
Watu 'wanalala' na shemeji zao, mabinti zao, mabinti wa kazi, dada zao, binamu zao, mama zao nk itakuwa mke wa mtu?

Zinaa inakimbiwa tu, hakuna namna nyingine!
Kwahiyo unakubaliana na Mimi kuwa wanaume wengi wao akili zao zina kuwa interrupted na nyeg.e kirahisi?
 
Kweli kabisa hajaamka vizuri huyu. Nimekumbana naye hukoooo. Aka!!! mimi ninapita tu.
 
Hata wewe ushawah kutembea na Mme wa MTU sema ndo ulikuja kujua too late na wengine munajua kabisaa ila ndo hivo tena Kuhusu wake za watu Wengine wanatutongoza wenyewe leo request FB kesho ana anza kukusifia oooh I wish ungeniona mara napenda ulivo smart
 
Hata wewe ushawah kutembea na Mme wa MTU sema ndo ulikuja kujua too late na wengine munajua kabisaa ila ndo hivo tena Kuhusu wake za watu Wengine wanatutongoza wenyewe leo request FB kesho ana anza kukusifia oooh I wish ungeniona mara napenda ulivo smart
Hayo ni maneno tu huna lolote
 
Back
Top Bottom