Hakuna Uhuru usiyo na mipakamambo ya mume na mke sjui ndoa ni utaratibu ambao binadamu alijiwekea kwa madhumuni yake binafsi ila kiuhalisia kila binadamu mmoja ni nafsi huru ambayo iko huru kufanya chochote,,so hizi mambo za mke kuliwa na mwingne ni kutumia uhuru wa nafsi tuu
Nahisi kama mi nikitoka kwenda kazini kuna mtu anaingia nyumbani, ngoja kesho nimvizieHizi mada nyingine zinaamsha hasira za kule kwetu, Tarime
Siyo kweli acha uzushi mkuuwengi wao huwa wanataka wenyewe kugegedwa...na huwa wanasingizia kuwa waume zao hawana mpango, hawawajali nk...lakini mara nyingi siyo kihivyo...wanaweza kukuponza....yalishanikuta mara mbili na wake za watu tofauti...sina hamu.......siku hizi nawakimbia mbio za nyika....
Wewe umeamua kuongea ilikufurahisha watu tuHakuna mwanaume anaeweza kumtongoza mke wa mwanaume mwenzie ila wanawake wanajitongozesha wenyewe, mfano wewe uliepost huu uzi hebu rudi kwenye profile pictur yako hayo maziwa tayari unajitongozesha
Ulishawahi kuwaza siku ukute mkeo amemchanulia mwanaume mwenzio?
Hiyo kitu ya kusogeza na kumaliza kwa haraka inakuaga tamu sanaKitendo cha kusogeza hiyo chupi tu tayari umeshamvua though inakuwa incomplete.
Hahahaha! Wewe jibebishe tu, ujikute umechafua surualiUwiii....unaweza kuchafukwa roho!yaani ukute kachutama,huku akitumbukizwa kwenye nonino kitu kigumu mfano wa mzizi wa mhogo?Miguno ya mahaba akiitoa huku akijinyonganyonga na kulalama!akimsihi ausokomeze zaidi uume?.....aisee...