Unaanzaje kumvua nguo mke wa mtu?

Unaanzaje kumvua nguo mke wa mtu?

Hakuna Uhuru usiyo na mipaka
ukishakuwa na mipaka unakuwa sio uhuru tena mamii bt trust me hii kitu ya kula/kuliwa kwa mke/mume haitokaa iishe mana uhuru wa nafsi saa ingne unafanya kazi automaticaly ndo mana wengi wanajikuta washafanya so usishangae ht ww ukaja kuutumia uhuru huu uko mbeleni[emoji6] [emoji6] [emoji6] [emoji6]
 
ukishakuwa na mipaka unakuwa sio uhuru tena mamii bt trust me hii kitu ya kula/kuliwa kwa mke/mume haitokaa iishe mana uhuru wa nafsi saa ingne unafanya kazi automaticaly ndo mana wengi wanajikuta washafanya so usishangae ht ww ukaja kuutumia uhuru huu uko mbeleni[emoji6] [emoji6] [emoji6] [emoji6]
Utetezi usio kuwa na tija
 
kwa taarifa yenu nyie wanaume mnajifanya hamtongozi wake za watu basi mjue wake zenu sisi tunawakanyaga sana tena hamna watu warahisi kama wake za watu na ukijua kusimamimia vidole utawakojoza hata mia moja maana wanaambiana.
 
SA KM HAPO PICHA YAKO INATUONYESHA MATITI YAKO, TUNAACHAJE KUKUTONGOZA, NA MWISHO WA CKU UTAACHIA TU
 
Niliwahi kuambiwa na mtu jina la monicca wanaongoza kuuza nyanya
Yaan ukikuta anajina hilo usithubutu kuoa maana utawalelea wenzio
Siyo wewe monica mleta maada sijui kuna kaukweli hapo?
 
Kama nawewe unanyatiaga wake za wenzio lazima uhofie kuibiwa pia
Sinaga tabia hiyo lakini hii thread ndio inasababisha nifanye hivyo kuna ile law inasema "trust nobody suspect everybody"[emoji23] [emoji23] [emoji87]
 
mke wa mtu unaanzaje kuvuliwa nguo...

kutongozwa,kutoa namba ya simu mpk kuingizwa gesti....!!

mshenzi hapa na mchafu ni mwanamke
Ewaaaa, apo ndo penyewee. Tumbua tu kadada tumbua.
Mwanamke asiye na msimamo na ndoa yake kuvuliwa lazma
 
Niulize swali la kizushi, mtu anajua kuwa yy ni mke wa mtu, akiombwa namba anatoa, akiitwa out anaenda, ukipenda kula.nawe kubali kuliwa
 
Hapa ishu isiishie kwenye mwanaume kuanza kumvua nguo mke wa mtu, ifikie mpaka kwenye - Mke wa mtu kukubali kuvuliwa nguo na asiye mume wake.

Kuuongelea upande mmoja, unamaanisha kua wake za watu ni wepesi kukubali? Hawawezi kukataa?

Ijazie hizo nyama thread yako.
Sawa sawa kabisa. Monica jiulize na kwann wanawake ambayo ni wake za watu wanakubali kuvuliwa chupi
 
mm mswahili ht siku moja husikii mwanaume anadharaulika kwa umalaya. .
Wewe dada umefundwa ukafundika.iman yangu inanituma kua ndoa yako itadumu miaka mia!!!Na hutopata magonjwa ya moyo ..kitu ukishakijua wala hakikusumbui.shida hawa wanaorukia ndoa ....
 
Back
Top Bottom