Ulitumia njia ipi kumwacha ex wako?

Jambazi

JF-Expert Member
Jan 18, 2014
16,585
2,000
Haha... Watu tunatofautiana sana... Sijawah kuacha niliachwa na demu mmoja tu.... Sijawahi kuacha tukiwa kwenye mapenzi mim ndiyo ninaekupa option nakuambia kabisa ukinichoka unaruhusiwa kuniacha.... Mim najua nikikuacha kuna kitu kinaitwa Karma.....
 

7 ELEVEN

Member
May 29, 2017
73
150
Dah ningejua nisingeifungua hii Uzi,niliachwa kimya kimya, nilipiga simu mwezi mzima lakn haikupokelewa ,enginer wa kipare go to hell
Au ulikuwa na mashauzi sana ? maana nanyi mkishatongozwaga na kuambiwa mnapendwa basi huwa mnadhani hakuna mwanamke mwingine mzuri zaidi yenu.

sijui nani kawaloga. Ukishasifiwa tu mzuri na ukiwa na kitako ndio basii .badilikeni mtaachwa sana msipokuwa makini.
 

monopoly inc

JF-Expert Member
Dec 20, 2016
3,220
2,000
Haha... Watu tunatofautiana sana... Sijawah kuacha niliachwa na demu mmoja tu.... Sijawahi kuacha tukiwa kwenye mapenzi mim ndiyo ninaekupa option nakuambia kabisa ukinichoka unaruhusiwa kuniacha.... Mim najua nikikuacha kuna kitu kinaitwa Karma.....
alie kuacha alikustukia kuwa we jambazi au?
 

binti wa kirombo

JF-Expert Member
May 17, 2016
848
1,000
Au ulikuwa na mashauzi sana ? maana nanyi mkishatongozwaga na kuambiwa mnapendwa basi huwa mnadhani hakuna mwanamke mwingine mzuri zaidi yenu.

sijui nani kawaloga. Ukishasifiwa tu mzuri na ukiwa na kitako ndio basii .badilikeni mtaachwa sana msipokuwa makini.
Kaka sipo hivo kabisa yaan,nilikuwa namuheshim mno, nimemsaidia mengi, sijui kuringa wala kuonyesha zarau mim ni mpole ukiniona utafikir no mlokole aliyeshika dini, mim sio muongeaji, unaweza nikera na nikacheka,
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom