Ulishawahi kutapeliwa na member wa JF? Ilikuwaje?

Ulishawahi kutapeliwa na member wa JF? Ilikuwaje?

Mwachiluwi aisee alisoma huruma yangu akaanza mizinga kama yote..!!

Akaanza oooh dada sijala nna siku tatu na sijui nafanyaje? Mara pap napata pm ya shost angu naye kapigwa mzinga wa pesa na mwachi ili akapeleke fomu ya maombi ya kazi..!!

Nikajua hapa tayari kumekuchaaa jogoo lishawika chimwaga 😹

Alivyoona nimemshtukia akaanza kunichukia na maubuyu hanipi tena..!!
Mwachi huyu hyu!😲
 
Kuna jamaa alitukatia mimi na mdogo wangu nje ya basi ambalo lilikuwa linakaribia kuondoka engine inaunguruma kuashiria linaondoka muda wowote pale msamvu .. Baada ya kupewa hela akaingia ndani ya basi akasema hili limejaa twendeni tuangalie basi lingine. Jamaa akatusaidia kubeba mzigo tukaanza kuelekea kwenye basi alilotuambia. Aisee kulikuwa na msongamano wa mabasi jamaa alikula kona fasta fasta akapotea. Katika kumtafuta tukauona mzigo wetu ukiwa kwenye mlango wa basi moja hivi kwenda kucheck hilo basi mlango ulikuwa wazi ila ndani hakuna mtu. Mzigo aliuacha atukimbie kiurahisi au kwa sababu lilikuwa ni furushi la viazi? 😅😅
😂😂😂
 
Mwachiluwi aisee alisoma huruma yangu akaanza mizinga kama yote..!!

Akaanza oooh dada sijala nna siku tatu na sijui nafanyaje? Mara pap napata pm ya shost angu naye kapigwa mzinga wa pesa na mwachi ili akapeleke fomu ya maombi ya kazi..!!

Nikajua hapa tayari kumekuchaaa jogoo lishawika chimwaga 😹

Alivyoona nimemshtukia akaanza kunichukia na maubuyu hanipi tena..!!
😂😂😂 uduguu, vibaya hivyo, kwanini lakiniii?
 
Unashangaa sambusa?

Wenzio tulikuwa tunapostiwa sehemu kali za down town za kulia bata kijana yupo huko..!!

Na mipira ya kwendea kama yote..!!

Deep down apeche alolo, sasa hivi ndo kapata sehemu analinda baada ya kukimbia mgambo hapo ruvu..!!
Uduguu wee kifua huna, 😂😂😂
Afu sasa mwenzio anasema mie namkandia kwa watu, sio vizuri ujue.
😂😂😂
 
Nje ya Mada kidogo, Hata mtaani Sijawahi kutapeliwa but Naamini kuna siku moja itafika nitafanyiwa hivyo, hiyo siku Ikifika hata exposure haitanisaidia chochote coz ni akili nimezidiwa, Kwa kuwa Sijawahi kumfanyia yoyote utapeli iwe biashara au kazi yyte ile, ndio maana nahisi nimechelewa kutapeliwa but siku ikitokea siwezi kumuachia mungu Kwani kanuni yangu ni kwamba SIKU ZOTE HALI YOYOTE NINAYOIMUDU HUWA SIMUACHII MUNGU IWE UBAYA AU UZURI
 
Back
Top Bottom