Mbona hiyo style ndio simple kabisa maana anapitisha tu mkono kwa chini katikati ya miguu yake na unafika vizuri.
Wee wakati huo nilishambana mikono na utamu umemkolea, sidhani kama itakuwa rahisi sana kufanikisha hilo
 
Siku ya ijumaa samaki samaki m.city, naenda chooni, nikagongana na mdada nae anaenda nikamtania nikamtania, angalia usiingie cha kiume utabakwa, akasema thubutu kama labda nitake kukupa tu na sio kubakwa, nikamuambia njoo unipe basi.. akachekaa, nikakojoa nikamsubiri mlangoni ndani.. nikamzingua.. kiutani utani.. nikapiga chooni mle mle kwa wanaume.. usiku mfanya usafi huwa anakua hakai sana pale.. chap chap nikamaliza, ..
 
KIMASIHARA PART 2
Miaka ya huko nyuma wakati ndo kwaanza! Nna miaka 2 ya kujitegemea kimaisha nyumbani kwa wazee walikuwa wanatimiza miaka 25 ya ndoa yao wakaandaa sherehe kidogo ili kujipongeza wakaalika wageni weeengi! wakiwemo ndugu jamaa na marafiki mmoja wapo akiwa ni shangazi japo hawana undugu na mzee.Wanaitana kaka na dada sababu utotoni walicheza pamoja huko kijijini kwao.Ndipo jina la shangazi linapokuja! Ok! Tuendelee shangazi alikuwa na watoto wawili mapacha wakike happy&happiness japo hayo si majina yao nimefoji tu kuficha utambulisho wao.Basi siku iyo katikati ya sherehe nikiwa nimekaa na happiness ndio alikuwa doto alikuwa akinikubali sana pia alikuwa SEX sana yani anavutia kimaumbile kama mwanaume ulie kamilika huwezi kuacha kumtamani mara nyingi yeye ndo alikuwa akinishawishi nikawasilinie home kwao.tulikuwa ni marafiki wazuri sana japo ni ndugu lakini kwa umbali siku hiyo tukiwa tumekaa meza moja nae brother ninae mfatia akaja na kuninong'oneza oya doto! "itakapo fika saa saa 12 kamili unatakiwa uendee vinywaji sehemu fulani kabla hawajafunga maana wageni wanatarajiwa kuja wengi zaidi funguo hizi apa za gari viwepo stock mapema"nikajisema yes! Hii ndo chance nikatambe na ndinga.Yule mtoto wa aunt akataka afate mwanzo nikamwambia hapana ila akawa king'ang'anizi tukatoka na kuwasha gari hao tukasepa tumezungukaaaa! wakati bado sijatoka nipo ndani ya gari tupo wawili tu na mtoto wa aunt kupo kimyaaa! Bwana weee! Tulipiga stori aina zote zikaisha tukabaki tunaangaliana na kuwa kimyaa daah! Hisia ni kitu cha ajabu sana aisee!. Nikasukumwa kupeleka mkono pajani! huku nikimuangalia usoni mtoto hapingi napandisha juu naona macho dizaini kama amekula kungu!ukinicheki mimi tayari nipo 4g.nikafungua mlango maana nyumba nilio panga ilikuwa nje tu ya nilipo park gari ya mzee! Pia uzuri nilipo kua nimepanga hapakua na goz goz kila mtu na mambo yake yani hamna kufatiliana.Nikafungua geto huku nimemshika mkono taratiiibu naweka lock!mlangoni hadi kitandani kimasihara! Nikala tunda hivi kama nusu saa sikuamini kimasihara vile ningeweza kumla happiness safari ya kufata vinywaji ikasahaulika asikwambie mtu ndo maaana Watu wanasema usiruhusu kukaa sehemu ya vificho ingawa mkiwa me&ke lolote linaweza kutokea baada ya ile siku kupita tukachekiana nakuniambia daah! Jana umeniweza sijui ulinipa nini nimeshindwa hata cha kujizuia ila naomba iwe siri ndugu wasijue nikamwambia usijari hadi Leo tunaheshimiana japo sometime anajivuta vuta kwa mara nyingine.[emoji16][emoji16]
 
hii chai haina sukari !
 
Sex=sexy.
uandishi mbovu sanaaaaa

Unavyoandika hii chai yako hakikisha unaipangiliaa
 
Wala haifurahishi halafu ndio maana unaambiwa ww ni muongo
 
Dah!

Nimecheka mpaka mbavu zimeniuma.

Jamaa kasoma kisa cha kimasikhara cha moto mpaka ameishia kuchanganya madesa [emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
Lakni mkuu jamaa hatakiwi anilaumu mm,hio E najua nikifupisho cha yule shemeji yetu[emoji28]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…