Ulishawahi kula tunda kimasihara?

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
25,342
Points
2,000

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
25,342 2,000
Dogo dogo dogo acha munkari dogo
Tuliza ball! Unanifuatilia mimi? Maskini unanifuatilia mimi...una hela wewe za kunifuatilia mimi...unaweza kuamka kesho asubuhi na milioni 39 kwenye begi wewe hadi useme unanifuatilia ..au utaamka na kufungua uzi wenu huu wa ngono zembe ..jifuatilia mwenyewe dogo, au siku ukibahatika kua na hela ndio unifuatilie tufanye biashara za mabilioni ...FOOLISH!
Umenichekesha sana mkuu
 

DASM

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2017
Messages
1,345
Points
2,000

DASM

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2017
1,345 2,000
Tuliendaga semina fulani mkoa wa Mbeya wilaya moja inaitwa KYELA wakati huo ni msimu wa mvua a.k.a masika kwenye safari ile kutoka Dar nilikuja na mtumishi mwenzangu mweupe demu mkali ila MKE wa mtu, baada ya semina tulienda kuchukua vyumba viwili tofauti kwenye lodge fulani hivi classic sasa tulipotoka kula chakula cha jioni tukanunua dompo yetu tukaanza kuipiga Hatukutaka kunywa sana hivyo tulishare ile chupa moja coz semina ilikuwa ni kama week nzima tuliogopa ku exhaust.
Tuliamua tukalale mida kama saa 3 hivi kila mtu aliingia kwenye chumba chake aisee wakati wa mvua imeanza kukolea kulianza ma flash light na ngurumo za radi utafikili tupo uwanja wa vita,Wanaopajua Kyela kuna radi za kibabe vibaya mno kumbe mwenzangu huko chumbani kwake ana jamba jamba kuogopa yale ma radi baada ya muda nashangaa mlango unagongwa mida hiyo mimi nilikuwa napiga push up kwa sababu nilikuwa mtu wa mazoezi ili nikaoge , ile nafungua nashanga kanikimbilia na kuja kunikumbatia na kuning'ang'ania eti anajificha radi zisimuue tehe tehe tehe ikabidi nimuombe alale nioge nije tujifiche wote nashangaa mwenzangu akanigomea kazidi kuning'ang'ania,ilibidi nipande nae kitandani mtoto kanasa kwenye kifua.
Radi huanza na mwanga then unafuata muungurumo aisee ilikuwa ikipiga mwanga ndo anazidi kunikumbatia huku analia kwa kudeka mimi hapo nikawa najifanya namficha ili radi itue kwenye mwili wangu ili yeye asife so nife mimi aisee kamchezo kaliendelea mpaka pale akili ya radi ikaisha dushelele likawa limesimama vibaya mno likaanza kumpush,alikosea kwenda kulishika ili aliweke sawa lisimpush nikajua kalielewa na mimi nikafuata kisimi chake kulipiza kitendo cha yeye kunishika dushelele langu.
Tulijikuta tunashikana nyeti habari za radi tukamuachia alieziumba yaani Mungu sisi tukaendelea na mishe zetu mpaka nikala kichuri.Tangu siku ile tukaacha kulipia vyumba viwili tukaamua tufanye bajeti week nzima ya semina ila bwana ake alikuwa na desturi ya kupiga around saa 5 usiku nauchubua kama sipo na yeye anatune sauti as if kachoka sana na semina hivyo ampe muda apumzike kumbe baada ya kuzima simu anarudi na sauti ya kawaida na tunaendelea na tabia yetu ya kulana kichuri kama mume na mke.
NB: NA MIMI NIMEOA MTUMISHI SASA AKISAFIRI KWENDA SAFARI ZA KIKAZI NAHISI NA YEYE ANALIWA KICHURI KAMA NILIVYOMLA DADA 'J' IN SHORT LILE TUKIO NILILIFANYA MIMI ILA LINANITISHA MKE WANGU AKISAFIRI KIKAZI.
Wewe ni Mjaluo au mkurya ndio mnapenda Kula vichuri
 

acronomy

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2015
Messages
238
Points
1,000

acronomy

JF-Expert Member
Joined May 19, 2015
238 1,000
Tuliendaga semina fulani mkoa wa Mbeya wilaya moja inaitwa KYELA wakati huo ni msimu wa mvua a.k.a masika kwenye safari ile kutoka Dar nilikuja na mtumishi mwenzangu mweupe demu mkali ila MKE wa mtu, baada ya semina tulienda kuchukua vyumba viwili tofauti kwenye lodge fulani hivi classic sasa tulipotoka kula chakula cha jioni tukanunua dompo yetu tukaanza kuipiga Hatukutaka kunywa sana hivyo tulishare ile chupa moja coz semina ilikuwa ni kama week nzima tuliogopa ku exhaust.
Tuliamua tukalale mida kama saa 3 hivi kila mtu aliingia kwenye chumba chake aisee wakati wa mvua imeanza kukolea kulianza ma flash light na ngurumo za radi utafikili tupo uwanja wa vita,Wanaopajua Kyela kuna radi za kibabe vibaya mno kumbe mwenzangu huko chumbani kwake ana jamba jamba kuogopa yale ma radi baada ya muda nashangaa mlango unagongwa mida hiyo mimi nilikuwa napiga push up kwa sababu nilikuwa mtu wa mazoezi ili nikaoge , ile nafungua nashanga kanikimbilia na kuja kunikumbatia na kuning'ang'ania eti anajificha radi zisimuue tehe tehe tehe ikabidi nimuombe alale nioge nije tujifiche wote nashangaa mwenzangu akanigomea kazidi kuning'ang'ania,ilibidi nipande nae kitandani mtoto kanasa kwenye kifua.
Radi huanza na mwanga then unafuata muungurumo aisee ilikuwa ikipiga mwanga ndo anazidi kunikumbatia huku analia kwa kudeka mimi hapo nikawa najifanya namficha ili radi itue kwenye mwili wangu ili yeye asife so nife mimi aisee kamchezo kaliendelea mpaka pale akili ya radi ikaisha dushelele likawa limesimama vibaya mno likaanza kumpush,alikosea kwenda kulishika ili aliweke sawa lisimpush nikajua kalielewa na mimi nikafuata kisimi chake kulipiza kitendo cha yeye kunishika dushelele langu.
Tulijikuta tunashikana nyeti habari za radi tukamuachia alieziumba yaani Mungu sisi tukaendelea na mishe zetu mpaka nikala kichuri.Tangu siku ile tukaacha kulipia vyumba viwili tukaamua tufanye bajeti week nzima ya semina ila bwana ake alikuwa na desturi ya kupiga around saa 5 usiku nauchubua kama sipo na yeye anatune sauti as if kachoka sana na semina hivyo ampe muda apumzike kumbe baada ya kuzima simu anarudi na sauti ya kawaida na tunaendelea na tabia yetu ya kulana kichuri kama mume na mke.
NB: NA MIMI NIMEOA MTUMISHI SASA AKISAFIRI KWENDA SAFARI ZA KIKAZI NAHISI NA YEYE ANALIWA KICHURI KAMA NILIVYOMLA DADA 'J' IN SHORT LILE TUKIO NILILIFANYA MIMI ILA LINANITISHA MKE WANGU AKISAFIRI KIKAZI.
Aisee
Huku nilipo tulishaacha kusafirisha watumishi/wapendwa wa jinsia tofauti.
 

acronomy

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2015
Messages
238
Points
1,000

acronomy

JF-Expert Member
Joined May 19, 2015
238 1,000
hiyo ni roho mbaya, .
Hata watu wa kiroho wanajua hatari iliyopo kuwaweka pamoja mwanamke na mwanaume. .

Tunaohudhuria mikesha ya Kikristo tunafahamu hili vizuri sana.
Kwenye kwaya halikadhalika ni hivyo hivyo sema ni vile tumeamua kujivika UNAFIKI wa kidini.
 

katichi

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2016
Messages
2,030
Points
2,000

katichi

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2016
2,030 2,000
Naombeni nimalize PART 3 ya KULA TUNDA KIMASIHARA.

likizo yangu ilikuwa na furaha sana baada ya kufahamu afya yangu. Nikarudi chuo wanasema TAMAA MBELE MAUTI NYUMA, Kimasihara nikala lile lidemu lenye shape kali kwa KAVU KAVU kwa kutumia SPRAY ili nilikomoe. Nilishadithia hiyo story ipo huko nyuma.

Katikati ya show demu akiwa anapata mautamu akaropoka NIMETEMBEA NA WANAUME WENGI HAKUNA ALIYENIPA PENZI TAMU KAMA LAKO, hiyo kauli ya wanaume wengi ikaninyong'onyesha sana moyoni nikasema mwezi hata hujaisha tangu nipime afya niko NEGATIVE ghafla nahamia POSITIVE.

Nikamaliza chuo kwa mwendo ule ule wa mawazo ya ngoma. Nikaenda nyanda za juu kusini kutafuta fursa za kibiashara.

Bwana bwana siku moja naingia kasupermaket flani nakutana na demu kisu baraa anauza pale. Akili ilivurugika nikasema moyoni huyu lazima nile mzigo. Nikawa naenda pale kununua vitu uongo na kweli tukazoeana kiana.

Siku moja mida ya saa 4 usiku nikapita hapo kumsalimia KIMASIHARA nikamwambia leo njoo lala kwangu akasema fresh nipe namba yako ya simu nikampatia.

Nikasepa getho kichwani nasema huyu hawezi kuja. Bwana bwana mida ya saa 6 nasikia simu inaita kucheki namba ngeni, hello hello NDIO NAFUNGA OFISI NACHUKUA TAX NAKUJA KWAKO NIELEKEZE.

Nikamwelekeza. Fasta nikakimbilia kwenye bag nikatoa SPRAY nikapulizia mboo fasta dakika o demu huyu hapa. Akaingia ndani akavua nguo fasta bafuni kuoga. Bonge la baridi demu fasta akapanda kitandani.

Hakuna longolongo nikaanza kukamua KAVU KAVU kibabe nioshe jina. Show ilikuwa tamu sana.

Zikapita kama wiki 2 nikiwa nimekaa na washikaji mahali demu akakatiza. Wshikaji wakasema aisee yule demu alikubali kusex na jamaa flani HIV POSITIVE tajiri wa mbao, kisa tajiri alimuhonga milioni 1.

Mbaya zaidi yule tajiri nilishamfahamu na nilishawahi kukaa naye kibiashara katika stori zake tajiri alishawahi kutamka NITAHAKIKISHA NITAONDOKA NA WENGI.

Zile stori za washikaji hazikuwa rafiki kwangu nikasepa yale maeneo nikarudi getho nikajilaumu sana nikailaumu SPRAY. Nilikasirika ile spray nikaichukua nikaweka mfukoni nikaenda kuitupilia mashambani.

KICHEKESHO:- Nikatafuta vile vidude vya kupima HIV. Nikarudi getho nikajichoma kidoleni weka tone la damu nikaacha hapo kisome. Nikatoka nje.

Nikiwa nje natafakari maisha yangu baada ya majibu yakiwa POSITIVE. Aisee nikarudi ndani kabla ya kwenda kwenye kipimo nikachukua shuka bila kuangalia kipimo nikakifunika na shuka sikutaka kufahamu majibu, nikaingiza mkono ndani nikakishika nikakiweka mfukoni nikaenda kukitupa mashambani.

Nikahamia mkoa mwingine kibiashara MCHUMIA JANGA HULIA NA NDUGUYE nikaenda kununua SPRAY tena. Show zikaendelea kama kawaida, nikiumwa naenda hosptal nakuta malaria, typhoid kichwani nasema ipo siku lile BOMU la HIV litalipuka.

Nikaamua kutangaza kuoa, hapo nafuatilia maisha ya yule demu supermaket kule nyanda za juu yuko HAI AU AMEKUFA. Naambiwa yuko hai anahali gani kiafya? Najibiwa kama kapunguapungua vile.

Nikafunga ndoa bila KUPIMA HIV, na ikawa mwisho wa kutumia SPRAY na wife aliniamini niko good kiafya. HAKUNA MAREFU YASIOKUWA NA NCHA, wife ujauzito huu hapa nikamsindikiza kliniki, nimkabidhi pale nisepe bwana bwana Nurse akasema kabla hajaanza kliniki ni vema tupime afya zetu wote.

Nilikuwa nimekaa kwenye kitu nilitamani ardhi ipasuke niingie au litokee giza la ghafla nikimbie. Vipimo vikaja wakati huo nawaza KAVU KAVU zote za hatare lipisi la chuo, demu wa supermaket nyanda za juu na wengine baada ya huyo. Mwisho nikamwangalia wife nikamuonea huruma, yeye ANATABASAMU TUU.

Vipimo vikachukuliwa nurse akaviweka hapo mezani visome huku anajaza form. Akaviangalia vile vipimo halafu akatuangalia machoni. Mimi nimeishiwa nguvu. Then Akaangalia kipimo cha wife then akaangalia changu.

Akasema HONGERENI SANA WOTE MNA AFYA NJEMA. Aisee sikutaka kuonyesha furaha pale nisionekane nilikuwa fuska. Nikamuaga wife nikawapigia simu washikaji nyanda za juu leo nimepima HIV niko safi kwa TAARIFA YENU NILIKULA YULE DEMU WA SUPERMAKET. Washikaji walishikwa na butwaa hawakuamini kumbe nilikuwa kwenye chain.

Mwisho kama Mungu hajakuandikia hutapata HIV kweli hutapata hata usex katikati ya milima ishuhudie umalaya wako. Lakini kama umeandikiwa utapata HIV utapata tuu hata kama ni mara yako ya kwanza kusex.

Tangu nimeoa ni miaka 4 imepita sijamsaliti wife wala staki kula demu nje nisije nikamuuzi Mungu akasema hili lifuska nimelinusuru kote huko linaendeleza umalaya wacha lipate ngoma sasa .
Hongera Mkuu, Mungu ni mwema
 

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
33,754
Points
2,000

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
33,754 2,000
Hata watu wa kiroho wanajua hatari iliyopo kuwaweka pamoja mwanamke na mwanaume. .

Tunaohudhuria mikesha ya Kikristo tunafahamu hili vizuri sana.
Kwenye kwaya halikadhalika ni hivyo hivyo sema ni vile tumeamua kujivika UNAFIKI wa kidini.
Hehehee
 

ESPRESSO COFFEE

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2014
Messages
3,296
Points
2,000

ESPRESSO COFFEE

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2014
3,296 2,000
Mmelaaniwa mnafanya ngono zembe hata na mama zenu waliowazaa...moto wa jehanamu unawasubiri mbwa nyinyi
Usitutishee wewe.... Wewe Umewahi Uona Moto Wa Jehanamu? Una ushahidi wa Huo Moto? Tulia Nikifa Nitaozaa Kama Paka Wanavyo Oza Na Kunuka Basiiii.... Mengine baki nayo moyoni...!!! Nizaliwe Tumboni Mwa mama Halafu kufa niende Motoni wapi na Wapi Kaa kimya.
 

Forum statistics

Threads 1,365,414
Members 521,216
Posts 33,345,726
Top