Et hili garagara langu
 
Hapo 2020 nilipokuta notification 48 kulikuwa na visa 42 na wajinga 06 waliojibizana ujinga. Mwaka huu nakuta notification 48, visa 04 matahira 41 yamegeuza eneo la kuchat na wafanyakazi waliokosa ajira wa angaza 03 wanaulizia kuhusu kutumika kwa kondom.
 
Kwenye Maisha yako Ogopa sana Mwanamke unaemchukulia kama Mtoto mdogo kwako hasa age kuanzia 18[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] Nyie nyiee eehe hatari utashangazwa siku ukikaweka Angle 90
Mweny uzi wake katoa caution, msipuuzie mabaharia
 
No 6
"Habari, tunapiga simu kutoka @#Β£& bima, @#Β£& bima ni....." alipomaliza nkamwambia nshawahi jiunga (ilikua fix) lakini follow up yao ni hafifu na sikuridhika, akahangaika pale kujaribu kuniridhisha, nkamwambia kujiunga tena ni hadi niwe na mtu ambaye nkisumbuliwa naeza mpigia moja kwa moja sio kusubiri kwenye line. Akashawishika kunipa dials zake, akijua ni potential client kumbe ni potential fisi.
Nkasave ile no, nkawa naangalia status hata sitii neno. Siku moja jpili asubuhi, kapost ameshika andiko fulani, nkachombeza "the way am down, one verse is enough to heal me" akajaa na maneno mengi. Nkamuuliza kama yuko kwake, swali lilichukua masaa kujibiwa.
Mida ya jioni, nshasahau km nliuliza mtu jambo, anajibu ndo nafika nyumbani, nilikua na mizunguko mingi. Nkamwandikia, nitumie location nije, hakikisha iko accurate sana nisipotee, eka na maji yaanze pata joto nkukande miguu in exchange ya neno ulilonipa limenisaidia. A minute later, location hii hapa, nkaita uber inisogeze.
Nmefika kweli kaandaa maji, nkaomba mafuta na kumwambia let's do this fast niondoke, asije nijuta mmeo ukaachwa. Akanipa assurance kua hana mtu, na hapo kahamia hata wiki haijaisha na mm ndo mgeni wa mwanzo.
Nkachukua mafuta, nkampaka miguu, hadi magotini, nkachukua handkerchief nlokuja nayo nkailoweka. Nkawa namkanda taratibu mguu mmoja baada ya mwingine, hadi magotini, nkawa namuona anahangaika ila sijali, nasubiri aloe kabisaa. Nkamwambia kavue nguo, uje na khanga, nikande hadi juu ya magoti, aliinuka pasi na kusubiri maelekezo ya ziada.
Alitoa nguo hadi chupi kaja na khanga, nkafanya kazi kazi hadi mapajani, macho yake yakielekeza nipandishe juu, ila mdomo wake hauwezi. Nkamwambia haya lala, kisha geuka. Nkamwambia natoa nguo nisijipake nafuta, mtu anatikisa kichwa tu.
Nkamtia mafuta juu ya khanga, kisha nkaanza peleka mikono taratibu, naona khanga inatupwa huko, mikono ikawa inatembea vema.
Nkahama toka mapajani hadi kifuani, na tumboni, mtoto wa watu acha ajinyonge hapo. Nkamgeuza nyuma, nkamtia mafuta mgongoni, na mengine nkatia kati ya milima.
Wakati nakanda mgongo, mwili umekaa juu ya milima, na ukuni umesimama wamgusa gusa. Alilowesha godoro kabla hajaguswa, namwambia nimemaliza hataki niinuke, muda huo ukuni nmeugusisha kwa bibi makusudi.
Nkamuuliza nikutiee, anaitika kwa kichwa... Nkampelekea moto mdogo mdogo huku akiendelea haribu godoro lake maana alikua anamwaga sio kidogo. Ilibidi nilale pale siku ile, japo akili haipo kabisa, nahesabu kila miguu inayopita huko nje ya geti. Asubuhi nkawahi kuamka, nkapasha moja la nguvu, nkamwacha amalizie usingizi.
Kaamka anakuta nmemuandalia chai, na mikate nlopaka yai, akanywa huko anacheka. Anauliza ulinitiaje hivi? Nkawa nacheka tu, namwambia si uliomba, toka siku hiyo akihitaji alikua anasema naandaa maji njoo. Ila tuliachana for good, mimi nkaenda nje kuzurura and she is "happily married"
 
Moja ya kisa matata[emoji108]
 
Kama ww ulivokuja ku chat
 
Yo fuckin sweet Joannah
 
Wapii wewe!![emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]labda uwe sister au paroko kwenye parokia ya peramiho
Nimefurahi umepataja kwetu, peramiho 1 yaan, [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Tatzo mie nakua serious ko match zote n planned.
 
Unaishi mkoa gani, njoo nkuoneshe mie nnapoziokota kimasikhara
Sihitaji kuokota wala kupewaa wala kutoa kimasikhara.
Kwangu n planned match tyuuh. [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Hivi VIBAMA vimenikumbusha ITAKA miaka ile
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…