Samahani mkuu naomba kuuliza, walimu waliopo shule za serikali, wafanyakazi wa manispaa n.k. ni kundi gani?
Ni wafanyakazi wa serikali au sekta binafsi?
Achilia mbali polisi na wanajeshi tunaoishi nao mtaani wakiwa wamepanga chumba kimoja tena cha elf 30
Mamserenger wallaaaaahi una matatizo ya akili 🤣🤣🤣🤣Hehehehehehehehe je kama ninao mimii[emoji23][emoji23][emoji23]
nawasambazia upendo
Sent from my SM-A125F using JamiiForums mobile app
Unahalalisha dhambi..... PATHETIC 😏Kuliwa siyo dhambi, ni kawaida kwa mwanadamu
Kwani alivyosema mfanyakazi wa serikali wewe ujenga picha mojamoja ni waziri, jaji au nani ??? Maana kuna walimu piah wapo mtaaniMfanyakazinwa serikali amepanga chumba kimoja[emoji1787][emoji1787][emoji1787]embu iediti bc
Sent from my SM-A207F using JamiiForums mobile app
Ni kweli mbususu haisusiwi ila kuna madema wanakera hatari! Kuna siku dem wangu mmoja alisafiri so hatukuonana almost mwezi mzima!.. Alivyorudi jion yake akaja geto, kaja me nkampeleka bed anaanza mapozi nyooo!! Mara aseme nna michepuko yani vurugu tu af me nataka mbususu,, nikamvua trouser akabaki na chupi bado mapoz mengi nkamuacha nkaenda kukaa! Alivyoona hivyo akasema haya njoo nitombe! Nikamwambia nimeahirisha! Akasema basi njoo nivalishe nkamwambia vaa mwenyew tunavuanaga tu then kuvaa kila mtu anavaa mwenyew[emoji23] Aisee alijisikia vibaya! Wakati namsindika analalamika barabara nzima me hata simjibu!
Tunapiga vita ushoga kaka.Kuna mke wa mtu hapa mkali kinoma,, leo kanikaribisha kwake nimekuja kanambia hajaoga toka asubuh ndo kaenda kuoga! Ntawapa mrejesho[emoji1430]
Kaka Shkamoo, nsamehe sana, something came up, ilibidi nikai shughulikia kwanza😔....ila usihofu ntaimaliziaacha dharau dogo
Unataka uje umalizie uongo wako?Kaka Shkamoo, nsamehe sana, something came up, ilibidi nikai shughulikia kwanza[emoji17]....ila usihofu ntaimalizia
imewahi nitokea mara mbili,
ya kwanza Mwaka 2013 kipindi nafanya kazi bank moja kubwa hapa nchini (bank teller) wana tawi moja hapo Lumumba, sasa kuna mama mmoja alikuwa mashallah, huku nyuma nidhamu ya kutosha, kusema kweli kiumri yule mama ananizaa.. ila nilimpenda sana alikuwa anafanya kazi hospital ya mnazi mmoja.. sasa huyu mama sijui alijua kama nampenda kwahiyo akija kutoa hela bank ansubiri kwenye dirisha langu tu ndio ahudumiwe hata kama kuna dirisha lipo wazi ila na mimi namhudumia mteja atasubiri mpaka mimi nimalize ndio yeye aje kwangu...
basi bwana nakumbuka siku moja ilikuwa jumamosi, tulikuwa tunawahi kufunga...baada ya kutoka nikawa pale mnazi mmoja nasubiri daladala za kwenda tabata, yeye akapita na gari yake, alivyoniona akasimama. akanipa lift (kumbe nae anakaa tabata segerea, mimi nilikuwa nakaa kinyerezi). nikakaa nae seat ya mbele..
aisee safari ilikuwa ngumu sana kwani yule mama alijiachia sana kwenye gari, nikawa naona mapaja yake meusi yaliyonona mpaka nikadindisha..Mama ni mtu mzima lakini hapana jamani..
tulipofika segerea nikamuomba kushuka ili nipande vigari vya kinyerezi na yeye aende kwake coz aliniambia anakaa segerea. bahati mbaya mvua ilikuwa inanyesha akasema haina shida ngoja anipeleke nyumbani.. na kweli akanipeleka hadi nyumbani.. tulipofika home akasema anaomba aingie uwani kwani amebanwa na mkojo.. ( nilikuwa nina chumba kimoja self contained)... akaingia chooni kujisaidia..
alipokuwa chooni nikasikia kama kishindo mtu ameteleza, nikataka niende kumuangalia roho ikasita... wakati najiuliza mara yule mama akaniita niende kumsaidia chooni kwani ameteleza..nilipoingia tu nikamkuta kama ameteleza na kuanguka upande hivyo anaitaji support... basi bwana..ile namuinua kwa bahati mbaya akagusa ikulu ambayo ilikuwa imesimama vilivyo... nikapotezeaa...
wakati sasa anaondoka kwenda nje mimi bado kitu kimesimama, ghafla nimesimama nampisha mlangoni si akanishika ikulu, mimi kwa aibu nikamwambie yule mama nikuoneshe? akasema ndio halafu akakaa kitandani... aiseee baada ya hapo
Sio dharau mkuu weekend huwa tunacheza nao draft kuna mmoja ni jamaa yangu ana "V" mbili na anaishi na familia yake mtaani kwetu, anachonifurahisha jamaa huwa anawapigia pande vijana wanaotaka kujiunga na jeshi yupo fea sana hana makuu ni mtu wa watuView attachment 2038078
ACHA DHARAU ZISIZOKUA NA MAANA
Sio dharau mkuu Mimi kwenye nyumba zetu za wapangaji Kuna walimu wameshakaa kibao kwenye single ambayo Haina hata choo Tena Kuna wingine wanapiga kazi halmashauri kabisa Kuna Hadi mmoja niliona anafokewa na DC kwenye tv na alikuwa mpangaji wetu sema yeye alikuwa anakaaa double ambayo sio self ya 90 sema ndo ivyo Kama vijana wenzangu ukikaa nao wakikupa story zao walikuwa Wana mizigo mingi ya kimaisha na kifamilia nikwamba tu hatuelewi maisha ya watuView attachment 2038078
ACHA DHARAU ZISIZOKUA NA MAANA
Hii nayo kimasihara enhee?Samahani mkuu naomba kuuliza, walimu waliopo shule za serikali, wafanyakazi wa manispaa n.k. ni kundi gani?
Ni wafanyakazi wa serikali au sekta binafsi?
Achilia mbali polisi na wanajeshi tunaoishi nao mtaani wakiwa wamepanga chumba kimoja tena cha elf 30
Hapo ulibaka, hukula ki masihara. Hakuridhia, mwanzo mwisho alipiga kelele za kutaka umwachie. Mbakaji weweMREJESHO
STORI YENYEW ILIANZA HIVI
Kuna siku nimekaa maskan na wana akapita binti flan mweupe ilikuwa usiku lakini dem alikuwa anaonekana bado mweupee!! Wana wakawa wanamsifia mtoto mkali me nkakifanya sina habari,, nikamwacha afike mbali kidogo then nkamfata ili wana wasishtukie mchezo!! Nikamuomba binti no akanipa sema akanionya ni mke wa mtu... Tukawa tunachat sema akawa ana ni bluetick tu[emoji17]!!! Nikawa namuuliza mbona unani bluetick na hiyo message ya kuuliza nayo akawa anai bluetick[emoji23][emoji23][emoji23].. Basi bhana me nkampotezea!! Baada ya kama miezi 3 me niko mitaa flan nikamuona anatoka saloon daah yule dada ni mzuri nkatafuta no yake tena maan sifutagi chats! Nikampigia tukaongea akanambia hanikumbuki so nimtumie pic wassup nkamtumia! Zile picha nadhan zilimvutia maan me kwa kweli handsome yani toka primary huko naambiwa hivyo hadi na aunt zangu!!! Siku inayofuta tukaendelea kuchat sema nikazingua kuna swal nlimuuliza aka mind so ikawa mwisho wa mimi na yeye kuwasiliana!! Nikawa napiga sim hapokei na txt hajibu!
LEO SASA
Sasa leo nmetoka kula nkaona nipige tu japo najua hawez pokea! Aisee si akapokea nkamwabia nmekumiss,, kama vipi atoke tuonane! Akasema amechoka niende kwake!! Nkasema liwalo na liwe naenda! Me kwake napajua vizuri ila nkajifanya me mgeni wa huu mkoa ili awe comfortable( mademu wanapenda watu wapya maan wanaona hawatawachoresha mitaani).. Chap nkaenda akanikaribisha na bonge la smile hao mpaka ndani! Akaniaga anaenda kuoga akaniacha pale chumbani( wamepanga self)! Ni kweli kaolewa na jamaa ake anafanya kazi serikalin maan nliona picha pale yuko na viongoz wa serikalini! Akatoka kuoga na kitaulo akawa anajipaka mafuta me niko tu namzoom kama vile sina habari mapigo ya moyo yanaenda kasi kinoma!! Baada ya kupaka mafuta usoni akaniambia basi nigeuke pembeni ajipake sehem zingine za mwili nkamwambia nafumba macho akasema ntamchungulia huyo akaenda kujipaka bafuni! Moyoni nkasema akirudi huyu namvaaa! Akarudi kashajipaka nikamsogelea aisee mtoto ni mweupe mpaka unaona veins wakuu!! Nkamshika mikono yote miwili nkamwambia aisee we mzuri akasema nimuache avae! Nikaona asintanie nikambeba na kitaulo chake huyo nkamtupa kitandani me nko juu yake !! Akawa anapiga kelele niache niache af madirisha yote yalikuwa wazi daah nkawa had naogopa af saut ya tv ilikuwa low sana! Nkasema liwalo na liwe,, nkawa napeleka mdomo nimpige mate akawa anafunga! Nkamnyonya shingon akalainika kidogo nikapeleka mkono kwenye mbususu nkaanza kusugua kigololi akalowa sanaa! Nkawa nampiga finger huku nanyonya chuchu! Nikashusha tu jeans nkaingiza dushe nkapiga zile za chap chap nkakojoa nikamuacha maan alikuwa anapiga makelele! Nkavaa fasta nkamwambia em uje kwangu tufanye vizuri huyo nkasepa nisije kukutwa!! SEMA SHOW HAIKUWA KALI WALA NINI MAANA ILIKUWA YA CHAP NIKIHOFIA KUKAMATWA!
Sio dharau mkuu weekend huwa tunacheza nao draft kuna mmoja ni jamaa yangu ana "V" mbili na anaishi na familia yake mtaani kwetu, anachonifurahisha jamaa huwa anawapigia pande vijana wanaotaka kujiunga na jeshi yupo fea sana hana makuu ni mtu wa watu
Mbona unanitisha embu be specific cocastic kuna nini hasa nitakutana navyo na naenda nao vipi mtu mzima nisipoteeMngoni gani umpate wee kimasukhara? [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Kajichanganye km hujasahau kwenu, lol
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] unaenda chimbo lipi? La charlz, mtini, the hunt, ndungunya, serengeti, dantu, au wapi?Mbona unanitisha embu be specific cocastic kuna nini hasa nitakutana navyo na naenda nao vipi mtu mzima nisipotee
By the way nimefika jana kesho wikiendi nianze mawindo ya watoto wa kingoni
Bado cjajua niende Chimbo lipi na lipi zuri[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] unaenda chimbo lipi? La charlz, mtini, the hunt, ndungunya, serengeti, dantu, au wapi?
Na uko sehemu ipi? Msamala, mahenge, matogoro, majengo, mjimwema, matarawe, lizaboni, ruvuma, mateka, matogoro, manzese, mfaranyaki? Au town centre?
Kuwa makini utasahau kurudi kwenz bureee [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] wee kula kimasikhara km unavosema, utakuta umeenda kuoa na sio kazi iliyokupeleka huko, [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Bado cjajua niende Chimbo lipi na lipi zuri
Niko mitaa ya white house lodge karibia na zahanati ya bomba mbili kama sikosei
We si uniambie kuna nini ? Uchawi mwingi sana nini nisije nikaharibu kazi iliyonileta Ila viuno vipo ?
Chimbo jipya CHANTA BULL[emoji16][emoji16] mbna hujalitaja!?[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] unaenda chimbo lipi? La charlz, mtini, the hunt, ndungunya, serengeti, dantu, au wapi?
Na uko sehemu ipi? Msamala, mahenge, matogoro, majengo, mjimwema, matarawe, lizaboni, ruvuma, mateka, matogoro, manzese, mfaranyaki? Au town centre?
Kuwa makini utasahau kurudi kwenz bureee [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji16][emoji16]mkuu Karibu LA CHARZ tusongeshe gurudumu la wekeendBado cjajua niende Chimbo lipi na lipi zuri
Niko mitaa ya white house lodge karibia na zahanati ya bomba mbili kama sikosei
We si uniambie kuna nini ? Uchawi mwingi sana nini nisije nikaharibu kazi iliyonileta Ila viuno vipo ?