Psalm_23
JF-Expert Member
- Aug 18, 2026
- 1,814
- 3,266
Aaaah¡ ok.Mimi ni mkulima huku Ikungulyabashashi Mkuu
Aaaah¡ ok.Mimi ni mkulima huku Ikungulyabashashi Mkuu
Hongera dadaupendo huo bado upo. niliupata na nina ishi nao
Hahahaaa umenikumbusha, kuna thread humu inasema sijui. kama tungekuwa na uwezo wa kuumba mwanamke unayemtaka ungechagua yupi. watu nikaona wamewahi kwenye makebo.tena kubwa nawaza niendeko mbinguni nikamuombe M-ngu anitegenezee wa kwang
asanteHongera dada
Huo upendo uliupatia wapi? sisterasante
Manyanza soma hapaupendo huo bado upo. niliupata na nina ishi nao
Niliupata kwa mshikaji mmoja hivi,, akanipokea jinsi nilivyo akaniweka nikakaa hapo tukaishi humo mpaka sasa.Huo upendo uliupatia wapi? sister
Mwamba Id yako ni ya kibabe sanaNdio bado upo, ila sikuhizi una tagline inasema "vigezo na masharti kuzingatiwa"
wamekuwa adimu sana, siku hizi.Niliupata kwa mshikaji mmoja hivi,, akanipokea jinsi nilivyo akaniweka nikakaa hapo tukaishi humo mpaka sasa.
wew ugeumba wa aina gan? MkuuHahahaaa umenikumbusha, kuna thread humu inasema sijui. kama tungekuwa na uwezo wa kuumba mwanamke unayemtaka ungechagua yupi. watu nikaona wamewahi kwenye makebo.
Hahahaaa dah!wew ugeumba wa aina gan? Mkuu
Kwa kweli... au ndo watu wasiojulikana!Mwamba Id yako ni ya kibabe sana
Kuna mchongo anauwinda kwako stukaUpendo upo mimi ndo natoka bafuni kuogeshwa na shem wenu na maji ya moto
Sio adimu kiukweli upendo una gharama zake!!! je uko tayari???wamekuwa adimu sana, siku hizi.
hahah inatakiwa upate binti mm kuna binti huku kaja kumsalimia mgonjwa namlia taimigi anashinda ndani tu nawaza njia za kumuopoaHahahaaa dah!
namba 6 fulani, hivi imejaza breasts halafu na..... au basi mawazo yameanza kuwaza ngono tu!
Noted! niko ready... ila kumpata sasaSio adimu kiukweli upendo una gharama zake!!! je uko tayari???
1 kuvumilia
2 kuheshimu
3 ukweli tupu
4 tutokusalitiana
5 kuwa muelewa kwa chochote kile
6 kuheshimu maamuzi na faragha ya mwenza wako.
7 daima kusimama na mwenzi wako hata kama dunia ikishindwa kumuelewa.
8 kumjali na kuhudumia kifedha , kiakili na kimwili.
na mengine mengi.
Upendo upo na bado upo endapo tu mtu akiwa tayari kuupata.
Sr. Abigail; Sahau hiko kitu kabisa. Upendo ule almaarufu kama Upendo wa Agape haupo tena kabisa-sio kwa wanandoa tu bali hata kwa watu wa kawaida ambao hata hawajafungwa kwa viapo; pia hata kwa viongozi walioapa madhabahuni e.g. mapadre /watawa/wachungaji n.k. au mbele ya kadamnasi e.g. viongozi wa Kiserikali e.g. Wanajeshi n.k. au Siasa -Wabunge n.k. Woote hao kwa Ukweli halisi huwa wanaangalia maslahi binafsi zaidi. Mambo yakibuma au kuwa tofauti na matarajio yao huondoka au Hukengeuka.Naulizia ule upendo unaopenda toka moyoni Kwa Nia ya dhati.
Ule upendo ambao hauangalii una Nini au we ni nani au ukoje,unaakuangalia moyo wako.
Unaowaunganisha watu Kwa mioyo Yao na sio walivyo navyo.
Ule upendo ambao hata ukiporomoka Hadi 0 mwenzio bado anakwambia nipo nawe.tutatafuta tutapata na Maisha yataendelea.
Ule upendo hata ukiwa hoi unaumwa mfano umepata ajali bado mwenzio yupo pembeni yako,anakwambia utakuwa sawa na Maisha yataendelea.
Ule upendo unaojali bila ubinafsi.
Ukipatwa na aibu yuko mstari wa mbele kukusitiri
Unapojikwaa ndie wa kwanza kukuinua
Unaoheshimu viapo na ahadi.
Bado upo?
Maana siku hizi ndoa zinavunjika kirahisi sana.
Ukikosa kazi tu mwenzio huyo anaondoka. Akiona unachelewa kuzaa kashatafuta mimba nje
Ukipata ajali au ugonjwa ukakuacha mlemavu msahau!
Wanandoa wanakimbiana.watoto wanatelekezwa.
Mtu anaamua kuwa nawe sababu unaweza kumpa hiki ama kile lakini sio Kwamba anakupenda wewe kama wewe.
Wengine huenda Hadi madhabahuni kula kiapo ila after few months anaondoka.
Ama mwingine anaingia sababu unaweza mpa ndoa lakini hakupendi,unaletewa mimba sio zako,anafanyana na anaowapenda na kukuletea wewe damu sio zako.
Anazaa watoto nje Kwa anaowapenda lakini hawana vigezo vya kuwa wake,yuko nawe sababu unafit na uko tayari kuwa mke.
Upendo genuine kabisa ule upo?