Ukweli ni upi kuhusu tukio la Scorpion wa Buguruni?

Ukweli ni upi kuhusu tukio la Scorpion wa Buguruni?

Au sio kwa hyo kwa mfano we usingizi wako umezinguliwa utafanyaje
Nitajua cha kufanya siku akizinguliwa ila adhabu ndogo kabisa itakua ni kuhamishia sehemu ya haja kubwa ya mtesi wangu mahali ambapo upo mdomo wake na mdomo wake nauhamishia sehemu kilipo toka kinyeo chake.
 
Nitajua cha kufanya siku akizinguliwa ila adhabu ndogo kabisa itakua ni kuhamishia sehemu ya haja kubwa ya mtesi wangu mahali ambapo upo mdomo wake na mdomo wake nauhamishia sehemu kilipo toka kinyeo chake.
Kwasababu tu ya mke wako???
 
Story yako ni sawa na nyingune tu nilizosikia awali...kazana na kujifunza utafiti wa habari.
 
Kwani Said alimtoboa macho Scorpion?
Na kwanini tuanze kujenga picha ya huenda Said nae ni mbaya?

Maelezo tuliyoyapata na kitendo alichokifanya vinanipa mimi uwezo wa kumtuhumu Scorpion.

Na hata endapo ikija kubainika Said nae alichangia alichofanyiwa itakuwa sawa endapo tu kama amewahi kuua au kumtoboa mtu macho.
Hapo ndipo tutasema aliyeua kwa upanga....

Ila kwa sasa hakuna namna yoyote inayoweza kumtoa Scorpion hatiani.
Naona unakurupuka. Ishu hapa sio jamaa kutobolewa macho. Macho yametobolewa na ni kosa kisheria ilo, Aliyetoboa atapata adhabu stahili. Hatupingi hilo.

Ishu hapa ni nini chanzo cha yote hayo? Mana hao wapumbavu wana-feed jamii news imuone jamaa kama ndo muhanga wa taifa, ni kama yule demu aliyeparalize yani walimpromote watu wamuonee huruma kama ndo muhanga wa nchii hii vile. Wakati kuna watu kibao wana matatzo.

Ili TUMUONEE HURUMA NA KUMCHANGIA kama wanavotaka, basi na tujue chanzo cha tukio ni nn, na sio kutuaminisha kua ni tukio la kihalifu, wakati kuna kila dalili kua ni zaid ya uhalifu.

Vibaka wanaiba na wanajeruhi watu sana lakini hawatoi watu macho...
Tumia akili kufikiri na sio makalio
 
Tena kwa 100% Mkuu. Mbona hiyo ' Kesi ' ipo wazi tu na ' nyepesi ' mno. Hamna ' Kesi ' hapo Mkuu hasa kwa mazingira halisi ya jambo lenyewe.
Hamna kesi apo...uyo aliyetolewa macho unamkaba kwnye cross examination mpaka anajamba jamba. Mana wanaonekana wanaficha kitu
 
Tukio nilipolisikia kwa mara ya Kwanzaa kama nililielewa. Ila alipokamatwa Scorpion name kupata was if wake, nikaanza kuchanganyikuwa
 
Sijaoa Ila kama nikioa, kwa mfano nimekukuta na mke wangu room hata kibao sikupigi
Mawili:
1) Wewe BOYA

Au

2) Unapenda sana wake za
watu...

kwahiyo una wasiwasi ukifumaniwa utafanywaje, hivyo unajaribu kuhamasisha ujinga jamii isiwahukumu watu wa aina yako.
 
Hata kama Scorpion atashinda kesi mahakamani,atakuja kuhukumiwa kitaani labda ahame kwa Mnyamani.

Binafsi niliyafuatilia haya mahojiano kutoka Clouds na nitaendelea kukiamini kile nilichokisikia kule kuliko hizi hekaya za online strangers wa JF.

Kama Scorpion angekuwa kweli ni mtu innocent ni lazima jamii yake ingesha-react kwenye media siku nyingi sababu hili tukio limepata coverage kubwa mno.

Kwa nini watetezi wake wawe online strangers pekee? Nendeni hata EFM mkajitambulishe kwa majina yenu then mfanye hiki mnachokifanya.
Watu wanatafuta ukweli wewe kwauvivu wako unaamin kila unachokisikia huko kwalugge
 
Hujasema popote kuwa huyo Scorpion alikuwa na kazi gani rasmi. Unaamini kuwa alikuwa akusaidia ulinzi? Nani amekudhihirishia kuwa aliwahi kukamata wahalifu na kuwafukisha kwenye vyombo vya dola? Kwa maoni yangu Scorpion aliishi kwa kudanganya umma kuwa ni mtu mwema akisaidia kudhibiti wahalifu, shughuli aliyojipa mwenyewe, lakini ni mhalifu aliyejificha katika kivuli cha wema.

Kitendo cha kumvamia mtu na kumdhuru mbele ya kadamnasi bila kuogopa kuwa wananchi wanaweza kunigeuzia kibao kinaonesha jinsi alivyokuwa mbabe wa kutisha! Nani asiyejua hasira ya wananchi inavyokuwa litokeapo tukio la binaadam kufanyiwa vitendo vya kikatili? Polisi wangekuta tayari Scorpion ameuawa na wananchi wenye hasira.

Usijenge mazingira ya kubadili mtazamo wa umma. Scorpion ni mhalifu tena mzoefu maana ilishasemekama mapema kuwa ni hatari watu wa Buguruni wanamuogopa.
Kama unaamin alikua anafanya uharifu kwakujificha ili wananchi wamwone mwema kwanin hilo tukio alilifanya mbele yakadamnasi.....fikilia tena
 
Watu wanatafuta ukweli wewe kwauvivu wako unaamin kila unachokisikia huko kwalugge

Ukweli unatafutiwa Jf?

Wewe usiye mvivu nenda Buguruni ndiyo Kuna ukweli siyo kuleta ngonjera humu.

Na bila Ruge hii habari wewe wala usingeisikia.
 
scorpion alitumwa atekeleze hyo kaz kwa said na sio kuwa jmaaa n kibka....said inasemekana alikuwa anatembea na mke wa mtu.
 
Mhhh,Wanaume wa DAR wakiweka mambo Sawa.Mlegezo mlegezo tu

Huyu ni Scoprion,hakuna kuremba
We mtu kama yule ati anakuwa Mlinzi wa BAR?Age karibia 40yrs?
Wakati kwenye Mashindano ya Dume alishinda 20m
Sasa alipofeli kuwekeza pesa yake miaka kadhaa huko nyuma,frustration zikampa mabadiiko ado ado.

Ukitaka kuchukua Mke wa Mtu,kwanza jifanye mwema sana kwa Mumewe.
 
Watz mnajua sana kuunganisha dots! Hv mnataka kusahau mapema hv machungu ya unyama huu na kuanza kumtakasa mtu kwa utafiti wa kufikirika kama huu! Daaa tz yetu jmn! Huyu mtu ameshapoteza duniani watu zaidi ya 4 bado mnatafuta ukweli buguruni? Binadamu tumepewa kipaji cha kusahau haraka!
Wataje hao marehemu wanne?
 
Mhhh,Wanaume wa DAR wakiweka mambo Sawa.Mlegezo mlegezo tu

Huyu ni Scoprion,hakuna kuremba
We mtu kama yule ati anakuwa Mlinzi wa BAR?Age karibia 40yrs?
Wakati kwenye Mashindano ya Dume alishinda 20m
Sasa alipofeli kuwekeza pesa yake miaka kadhaa huko nyuma,frustration zikampa mabadiiko ado ado.

Ukitaka kuchukua Mke wa Mtu,kwanza jifanye mwema sana kwa Mumewe.
Kuna yule mwingine wa big brother 500mil sijui siliishia wapi
 
Back
Top Bottom