Ukweli ni upi kuhusu tukio la Scorpion wa Buguruni?

Ukweli ni upi kuhusu tukio la Scorpion wa Buguruni?

Hii ndio habari iliopo Buguruni.
Alipotoka kazini akarudi nyumbani na kuacha funguo na kisha akatoka na kwenda kwenye uasherati...we have to speak it out and loud huyo dogo alitegwa na akanasa, na alishaambiwa siku nyingi sana ila akawa bado anaendelea na huo uasherati kwa mke wa mtu.

Na siku mkisikia mkewe kambalasa msije sema ooh wanawake wa siku hizi wanakupenda ukiwa na macho...huyo jamaa ni mzinzi na ishu hii inafunikwa mambo mengi sana, ila watu wa kale walisema uongo hauwezi kuuzika ukweli...

Ipo siku mtajuwa ukweli kama ambavyo mliujuwa ukweli wa kuwa yule Babu na kikombe chake cha Samunge ni kanjanja tu na ni fiksi[/QUOTE]

Kweli mdau itakua ndo ukweli huu...mana hata maelezo yake hayako straight...yani kibaka wa kawaida anaanzaje kudeal na macho yako alafu aache simu???

Na kama kibaka akikutoa jicho labda imetokea tu ila haikua kwenye "gameplan" yake mana ni rahisi kibaka kukuua kuliko kutoa macho tena yote mawili.

Japo kapata misaada ila nafsi yake itakua inamsuta sana kwanza kwa kitendo alichofanya hadi kikamcost pili kwa kudanganya umma, tatu kumsaliti mkewe
 
Mkuu umeongea Kitu...
Sasa Hivi Kama Kila Anaetembea Na Mke wa Mtu Akitolewa Macho Ni Sahihi kisheria?
Acha Sheria Ichukue Mkondo wake kosa la Kujeruhi Miaka 30/40.
Eti umetumwa...kuvunja Sheria....
Ulipofanyiwa Kosa alichukua Uamuzi Gani Kisheria....Eti ndo alimtuma Scorpion...Sasa jela Inamuhusu...
Ishu hapa hatusemi kua huyo mtuhumiwa aliyemtoboa macho hajakosea. Ni kosa.

Hapa tunataka kujua chanzo cha tukio ni nn mana huyo makonda na izo redio mbao wanafeed jamii habari za kijinga kua jamaa katobolewa macho na kibaka ili aonewe huruma na achangiwe.

Sasa hapo sio sahihi. Waseme ukweli kua jamaa katobolewa macho kwa kutembea na mke wa mtu kama inavosemekana. Hii itasaidia wenye tabia kama izo waache ili wasipate majanga tena.

Two wrongs don't make it right ila sometimes They do make things 'atleast right' ndo mana ukiua na ww unapata adhabu ya kifo
 
Mkuu Scorpion ataozea Jela Sheria Inamhusu...Eti alitumwa Kwa Kuwa Eti jamaa anatembea Na MKE wa Mtu...
Mvua ya Miaka Inamhusu...
Sheria Mkononi...
Hutaamini macho yako jamaa atavotoka jela tena kwa kushinda kesi.
Maelezo ya jamaa huyo victim hayako sawa kuna vitu kibao anavificha na hatakubali kuviweka wazi mana atakua anarisk kukosa misaada tena.

Sasa hapo ndo uyo scropion atakapochomokea mana kama akipata wakili anayejua 'trial techniques na trials'..uyo kipofu ataburuzwa sana kwenye cross-examination na atajichanganya tu.

Hapo ndo atapotokea na watu kama nyie mtakuja kulia lia hapa kua mahakamani hamna haki.
 
Wewe ujafika hizo propaganda, ungekuwa umefika usingeleta vipande vya magazeti+umbea kwenye janvi!!!!!! Kuwa mpole
 
Hutaamini macho yako jamaa atavotoka jela tena kwa kushinda kesi.
Maelezo ya jamaa huyo victim hayako sawa kuna vitu kibao anavificha na hatakubali kuviweka wazi mana atakua anarisk kukosa misaada tena.

Sasa hapo ndo uyo scropion atakapochomokea mana kama akipata wakili anayejua 'trial techniques na trials'..uyo kipofu ataburuzwa sana kwenye cross-examination na atajichanganya tu.

Hapo ndo atapotokea na watu kama nyie mtakuja kulia lia hapa kua mahakamani hamna haki.
nmegundua hilo Said n mtu anae tuficha ficha vitu .....
 
Tena kwa 100% Mkuu. Mbona hiyo ' Kesi ' ipo wazi tu na ' nyepesi ' mno. Hamna ' Kesi ' hapo Mkuu hasa kwa mazingira halisi ya jambo lenyewe.
Mtuhumiwa Kwenye maelezo yake polisi amekiri kumtoa macho mlalamikaji. Kilichoshangaza anasema alitumia Vidole.
 
Kwa haya maelezo yako naomba nikukumbushe kuwa kujichukulia sheria mkononi ni jambo baya na adhabu ya kisheria huwa ni ngumu kukuacha ikithibitika ulimdhuru yoyote katika jambo lolote lililokulazimu kujichukulia sheria mkononi.
 
Hawajapinga wala hawajakupa ukweli wowite kuhusu tukio Bali naona umejitaid kutuambia Nazi alokuwa anafanya kabla ya kuwa chui
 
Mtuhumiwa Kwenye maelezo yake polisi amekiri kumtoa macho mlalamikaji. Kilichoshangaza anasema alitumia Vidole.
Maelezo ya polisi(confession/caution statement) ukifika mahakamani unaweza kuyatengua kwa kusema kua walikulazimisha o somethin, mana yanatakiwa yatolewe voluntarily...sasa polisi wanapenda kulazimisha ukubali usipokubali wanakutesa etc sasa kama una akili yapo kidogo unakubali ili wasikutese then ukifika mahakaman unayakataa.

Ndio kujichukulia sheria mkononi ni kosa. Hakuna anayepinga ila hata kama pia jamaa kasema kamtoa macho kwa vidole bado sio hoja.

Hoja kubwa hapa nini chanzo cha kutolewa macho????
Mana jamii nzima tunaaminishwa jamaa alikua mtu mwema blah blah tumsaidie tumchangie bajaji sijui boda boda,

Sasa sisi kama wana jamii tumeguswa mana kila kona habari ndo iyo ndo tunataka tujue chanzo ni nini ili sasa tuanze KUMUONEA HURUMA na KUMCHANGIA.
 
Katika matukio ambayo yamenipa wakati Mgumu kuyaelewa ni hili la kutolewa macho mpaka muda huu bado Nina maswali mengi mno juu ya kuwepo kwa ukweli na uhalisia wa tukio zima. Bwana said ametolewa macho ndani ya mwezi huu lakini anaonekana Kama ni Hali ya mad mrefu...hivi kutolewa macho ni rahisi kiasi hicho....Hata kidonda hajauguza najaribu kufikiria mishipa ya macho.....operesheni ndogo tu ya macho mtu analazwa zaidi ya wiki 2 ...vinginevyo mniambie Huyu scorpion ni zaidi ya mtaalam wa macho.


Naendelea kuwaza eti utoaji macho umefanyika hadharani watu wa kishuhudia .....Halafu eti scorpion amekosa limeisha polisi wala hajakamatwa ...

Tena viongozi wetu wamelichukua kulibeba na kulitangaza na misaada inaanza kumiminika bila Hata kutueleza na kulichunguza tukio lenyewe kiundani....bado naendelea kuwaza
 
Maelezo ya polisi(confession/caution statement) ukifika mahakamani unaweza kuyatengua kwa kusema kua walikulazimisha o somethin, mana yanatakiwa yatolewe voluntarily...sasa polisi wanapenda kulazimisha ukubali usipokubali wanakutesa etc sasa kama una akili yapo kidogo unakubali ili wasikutese then ukifika mahakaman unayakataa.

Ndio kujichukulia sheria mkononi ni kosa. Hakuna anayepinga ila hata kama pia jamaa kasema kamtoa macho kwa vidole bado sio hoja.

Hoja kubwa hapa nini chanzo cha kutolewa macho????
Mana jamii nzima tunaaminishwa jamaa alikua mtu mwema blah blah tumsaidie tumchangie bajaji sijui boda boda,

Sasa sisi kama wana jamii tumeguswa mana kila kona habari ndo iyo ndo tunataka tujue chanzo ni nini ili sasa tuanze KUMUONEA HURUMA na KUMCHANGIA.
Unachanganya Hisia zako na Sheria vitu viwili tofauti.
 
Ishu hapa hatusemi kua huyo mtuhumiwa aliyemtoboa macho hajakosea. Ni kosa.

Hapa tunataka kujua chanzo cha tukio ni nn mana huyo makonda na izo redio mbao wanafeed jamii habari za kijinga kua jamaa katobolewa macho na kibaka ili aonewe huruma na achangiwe.

Sasa hapo sio sahihi. Waseme ukweli kua jamaa katobolewa macho kwa kutembea na mke wa mtu kama inavosemekana. Hii itasaidia wenye tabia kama izo waache ili wasipate majanga tena.

Two wrongs don't make it right ila sometimes They do make things 'atleast right' ndo mana ukiua na ww unapata adhabu ya kifo

Mkuu Stanley Mitchelle...
Hujanielewa...inawezekana Kabisa Jamaa akawa Na Makosa (Alietobolewa)
Ninachosema Kuwa Na Makosa Hakuhalalishi Kufanyiwa unyama Ule...
Kwani Mtu akitembea Na MKE wa Mtu sibKuna Adhabu Zake?
Au Eti Mtu kaiba Kitu Halafu unaamua Kumuua...Wakati Ulitakiwa kumpeleka Kwenye Vyombo vya Sheria...Sasa Hivi Suala Ni "Kupora Na Kujeruhi" Sio suala la MKE wa Mtu...
Sasa kwenye utetezi ndo jamaa yako Sijui atasema Nilitumwa kumtoboa Macho Kwasababu alitembea Na MKE wa Mtuu ndo nikamtoboa Macho..[emoji30][emoji30][emoji30][emoji30]
 
Mkuu Stanley Mitchelle...
Hujanielewa...inawezekana Kabisa Jamaa akawa Na Makosa (Alietobolewa)
Ninachosema Kuwa Na Makosa Hakuhalalishi Kufanyiwa unyama Ule...
Kwani Mtu akitembea Na MKE wa Mtu sibKuna Adhabu Zake?
Au Eti Mtu kaiba Kitu Halafu unaamua Kumuua...Wakati Ulitakiwa kumpeleka Kwenye Vyombo vya Sheria...Sasa Hivi Suala Ni "Kupora Na Kujeruhi" Sio suala la MKE wa Mtu...
Sasa kwenye utetezi ndo jamaa yako Sijui atasema Nilitumwa kumtoboa Macho Kwasababu alitembea Na MKE wa Mtuu ndo nikamtoboa Macho..[emoji30][emoji30][emoji30][emoji30]
Sikia dada nikuambie,
Hapa hatuongelei kua kama jamaa alikua na kosa la kutoboa macho ama lah! Hiyo sio kazi yetu ni ya mahakama.

Hapa tungependa kujua chanzo cha kutobolewa macho ni kipi hasa ili tumuonee huruma na kumchangia kama wakina makonda wanavotaka! Mana wanampromote sana kama ye ndo muhanga wa taifa vile.

Hayo mengine tuiachia mahakama
 
Sikia dada nikuambie,
Hapa hatuongelei kua kama jamaa alikua na kosa la kutoboa macho ama lah! Hiyo sio kazi yetu ni ya mahakama.

Hapa tungependa kujua chanzo cha kutobolewa macho ni kipi hasa ili tumuonee huruma na kumchangia kama wakina makonda wanavotaka! Mana wanampromote sana kama ye ndo muhanga wa taifa vile.

Hayo mengine tuiachia mahakama

Basi Sawa Shosti....
Nimekuelewa Dada Yangu...
 
Mkuu umeongea Kitu...
Sasa Hivi Kama Kila Anaetembea Na Mke wa Mtu Akitolewa Macho Ni Sahihi kisheria?
Acha Sheria Ichukue Mkondo wake kosa la Kujeruhi Miaka 30/40.
Eti umetumwa...kuvunja Sheria....
Ulipofanyiwa Kosa alichukua Uamuzi Gani Kisheria....Eti ndo alimtuma Scorpion...Sasa jela Inamuhusu...
Katika imani yangu kutembea na mke wa mtu hali ya kuwa wewe mwenyewe umeoa, adhabu yenu wote wawili muuliwe. Sasa kama jamaa alishikwa live na mke wa mtu; adhabu yake ya kutolewa macho ameonewa kwasababu adhabu yake sahihi alitakiwa auawe hata yeye hilo analijua, hiyo ndio adhabu sahihi ya mzinzi aliyeoa au kuolewa; hivyo anatakiwa awekwe uwanjani na auawe kwa kupigwa mawe ili haki yake ya kuuawa isidhulumiwe. Na kama hamna ushahidi wa kutembea na mke wa mtu basi amedhulumiwa na aliyemtenda unyama huo anastahili adhabu kali.

Upande mwingine mi nashangaa watu wanaua vibaka na kuwaacha wezi wa wake za watu wanadunda wakati mwizi haki yake ni kukatwa kiganja cha mkono tu basi. Mwizi wa mke wa mtu ambaye naye ana mke ndio anatakiwa auawe. Jamani msiue vibaka, wanaotakiwa kuuawa ni waasherati walio oa au kuolewa ikiwa ushahidi umetimilika sawasawa kwa mujibu wa sharia.
 
Hutaamini macho yako jamaa atavotoka jela tena kwa kushinda kesi.
Maelezo ya jamaa huyo victim hayako sawa kuna vitu kibao anavificha na hatakubali kuviweka wazi mana atakua anarisk kukosa misaada tena.

Sasa hapo ndo uyo scropion atakapochomokea mana kama akipata wakili anayejua 'trial techniques na trials'..uyo kipofu ataburuzwa sana kwenye cross-examination na atajichanganya tu.

Hapo ndo atapotokea na watu kama nyie mtakuja kulia lia hapa kua mahakamani hamna haki.

Unajua watu wengi wamelishwa maneno na kuona moja kwa moja kuwa scorpion anahatia na atafungwa! Mi binafsi naona nafasi ya scorpion kuachiwa huru na mahakama ni kubwa kuliko kufungwa" kama raia wanasema hakuwa kibaka, mashahidi atakao kuwa nao watakuwa wakupangwa ambao mahakamani watagaragazwa, hivi mlalamikaji atamtambuaje mtuhumiwa mahakamani!?
 
Back
Top Bottom