Ukutanishwe na nani wa Jamiiforums?

Ukutanishwe na nani wa Jamiiforums?

Kuna mwanajf mmoja mkorofi kupita wote, natamani nikutane nae.
 
Kuna mwanajf mmoja mkorofi kupita wote, natamani nikutane nae.

Nani huyo ? Hebu mtaje fasta!
Siwezi vumilia manung'uniko ya Wife , nayafumbia mboni.
Kisha toa option nimshughulikie ki'afandeKova nimlaze ndumwa kama mwezi mmoja hivi, au nikamkalie kikamatijadi nimteremshe mshipa kabla hapajapambazuka
 
Nani huyo ? Hebu mtaje fasta!
Siwezi vumilia manung'uniko ya Wife , nayafumbia mboni.
Kisha toa option nimshughulikie ki'afandeKova nimlaze ndumwa kama mwezi mmoja hivi, au nikamkalie kikamatijadi nimteremshe mshipa kabla hapajapambazuka

mimi hapa
 
Hivi ukipewa nafasi moja tu ya kukutanishwa na mwana jf mmoja tu(ambaye humfahamu kwa sura zaidi ya ID yake tu) ungechagua/ungependa ukutanishwe na nani?

mi ntamtaja badae kidogo..labda anaweza akanitaja yeye...

natamani kukutana na Invisible
 
Last edited by a moderator:
Nicas Mtei huyu ni pacha wetu mwingine ama?...au na ww unakwepa kodi?kama sheraton?

Mh. BAGAH vipi mambo ? Na wewe u'miongoni mwa waliocheka leo? Mambo ya Mnyama wa Msimbazi ? Erickb52 yeye najua 32 yake yote kwenye magazeti ya kesho yatakua front page!
Nakuuliza huyu nicasmtei sio ndiyo Mteione kaja kidizain ya maziwa mgando?
 
Last edited by a moderator:
mi ningependa kukutana na EMT na Kongosho (kwa pamoja).
 
Last edited by a moderator:
Mh. BAGAH vipi mambo ? Na wewe u'miongoni mwa waliocheka leo? Mambo ya Mnyama wa Msimbazi ? Erickb52 yeye najua 32 yake yote kwenye magazeti ya kesho yatakua front page!
Nakuuliza huyu nicasmtei sio ndiyo Mteione kaja kidizain ya maziwa mgando?

Judgement lazma 32 yanihusu coz nikichukua 6 ya chelsea plus 3 ya Simba kitu kinakuwa 9.....
Si mchezo...raha sana
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom