Ukitaka kwenda kuishi Marekani inabidi ujipange

Ukitaka kwenda kuishi Marekani inabidi ujipange

Ni 23 million mkuu wangu. Million 23. Binafsi nafanya kazi za travel RN wanalipa vizuri sana.. Ndugu niliwafyekelea mbali. Tena walinifanyia unyama sana wakati sina $$. Kwa hio sasa ivi nasaidia wagonjwa na misiba.. tena kwa limits.. manake wema usizidi uwezo.

Duh, nilikuwa sijaona vizuri. Basi hongera sana. Wewe ni miongoni mwa watu wachache na adimu sana. 23M per month? Mshahara wa Mkurugenzi wa shirika kubwa sana kwa bongo.
 
Nilikuja na student visa F1. Niliweza fanya kazi nikiwa nayo tena vizuri tu. Nikataka kupanda level ya immigration status. Nikajichanganya na manzi flani. Ukioa tu, hapo hapo unaweza omba PR (Permanent residence/ green card). Basi nikafanya hivyo. Unapewa lakini ina limitations manake ndoa iki-survive for 2 years unarudi naye ndio wanakupa Yenyewe sasa ya kudumu. Kwa wote ninaowajua.. hio miaka miwili kwani ndoa inakuwa poa? Na unakuta uliingia kwa ndoa in good faith ukitaka kuanza maisha na demu.. ila yeye anawaza tu kwamba ww hauna mpango naye na ulimwoa ili kupata uraia. Na matatizo madogo madogo kwenye ndoa, basi wanaanza kuleta vurumai. Asilimia kubwa watu hawapatagi.


Inawezekena kabisa ili njia hiyo ya ndoa iweze kufanya kazi inabidi umpate mtu sahihi na anayekupenda kwa dhati.. mwenye uwezo wakupigania mahusiano yasivunjike.
 
Inawezekena kabisa ili njia hiyo ya ndoa iweze kufanya kazi inabidi umpate mtu sahihi na anayekupenda kwa dhati.. mwenye uwezo wakupigania mahusiano yasivunjike.
Anayekupenda kwa dhati.. mtazaa watoto mapema. then gharama za kulea ni kubwa sana. Investments tanzania zinashindwa. Hio ndio nimeona kwa immigrants wengi.
 
Visa ilikuwa sawa tu. Ila nilitaka kupanda daraja. 😂😂😂. Student visa ina faida zaidi ya visitor.. lakini ni cha mtoto sifuri kabisa kulinganisha na green card. Mie nilitaka mzee mwenyewe green card.
Yeah..hiyo ni Deal sana unakuwa na haki nyingi kama raia , kasoro chache tu, na pia kuingua na kutoka state bila kuomba visa ni nzuri...

Ndio mana wanaija walizipigania sana mpaka idadi yao as immigrants, state imekuwa kubwa sana .. hava Dv lottery wana miaka kadha hawaruhusiwi kucheza
 
Duh, nilikuwa sijaona vizuri. Basi hongera sana. Wewe ni miongoni mwa watu wachache na adimu sana. 23M per month? Mshahara wa Mkurugenzi wa shirika kubwa sana kwa bongo.
Hata mbunge sometimes unawazidi.. ila binafsi nilipoweza ni kupunguza expenses za huku kwa asilimia kubwa sana. Hapo ndio wengi wanashindwa.
 
HV kule hakuna misos za mitaani mfno wale wauza kuku Kama ilivyo huku bongo kuwa kuku anapatikana karibia dsm nzima kwa Bei nafuu Zaid vip uko nikienda nikawatafuta wauza kuku ili Kuja mtaan kuuzakwawenye vipato vidgo jehilo linaruhusiwa
Hakuna biashara za janja janja za kupanga meza barabarani au stendi za daladala.😂
 
Hakuna biashara za janja janja za kupanga meza barabarani au stendi za daladala.😂
Daladala USA hakuna mkuu wangu. Ni kampuni moja tu ya serikali ndio inaoperate buses. Mfano let us say ile ya mwendo kasi ndio ingekuwa kampuni pekee ya mabasi dar es salaam nzima.. hakuna mtu binafsi anafanya daladala. Japo watu binafsi wanafanya uber, taxi nk. Hio unaweza sana tu. Japo unahitaji SSN.
 
Ni 23 million mkuu wangu. Million 23. Binafsi nafanya kazi za travel RN wanalipa vizuri sana.. Ndugu niliwafyekelea mbali. Tena walinifanyia unyama sana wakati sina $$. Kwa hio sasa ivi nasaidia wagonjwa na misiba.. tena kwa limits.. manake wema usizidi uwezo.

Mkuu kuna uwezekano kabisa , ulisoma fani nyingine lakin pia ukaamuwa kusomea na hii sabau ya mkwanja wake??

Naoana hizi career za science na Tech wageni wanapambana nazo sana na wanatoboa.. kutoka kubeba box
 
Daladala USA hakuna mkuu wangu. Ni kampuni moja tu ya serikali ndio inaoperate buses. Mfano let us say ile ya mwendo kasi ndio ingekuwa kampuni pekee ya mabasi dar es salaam nzima.. hakuna mtu binafsi anafanya daladala. Japo watu binafsi wanafanya uber, taxi nk. Hio unaweza sana tu. Japo unahitaji SSN.
Kumbe mwamba una green card! Wewe huna tofauti na mzawa huko
 
Mimi Kenya tu hapo sijawahi kutoka.nimeishia dar, Zanzibar,Moro mwisho bagamoyo
Malengo tu mkuu wangu. Na penye nia pana njia. Japo ili kupata visa kiurahisi.. pata passport hata mwaka mmoja kabla ya kwenda embassy. Itumie kwenda hata kenya hivi.. Huwa wanasema sometimes kama we hata kenya haujafika, kwa nini tukupe visa ya kwenda usa?. Wanaringa sana na visa ya nchi yao wakati watu tukifika huku ni kupigika kweli kweli kwanza kama nyani aliyepigwa marungu kichwani. Ila ndio hivyo.. mambo yakitulia. Yanatulia kwelikweli.
 
Hata mbunge sometimes unawazidi.. ila binafsi nilipoweza ni kupunguza expenses za huku kwa asilimia kubwa sana. Hapo ndio wengi wanashindwa.
Ila we jamaa nimejifunza kitu kikubwa sana hapo kwenye kuoa. Watu wengi wamekwama baada ya kuoa. Mimi msimamo wangu upo kama wako ni kutengeneza pesa za kutosha.
 
Inawezekena kabisa ili njia hiyo ya ndoa iweze kufanya kazi inabidi umpate mtu sahihi na anayekupenda kwa dhati.. mwenye uwezo wakupigania mahusiano yasivunjike.
Siku hizi baadhi ya wa marekani wachache hasa weusi hupiga dili la kufunga ndoa kwa mtu anaetaka kuzamia US unawapa mshiko wa kutosha kifuatacho dili done,
 
Mwambie kuwa biashara zinafanywa na watu wenye mitaji mikubwa. Na wengine wote wanafanya kazi kwa hao waliofanya uwekezaji wa maana. Siyo kama bongo kila mtu anataka kufanya biashara/ujasiriamali.. Ha ha haa.
Uko sahihi. Mimi na hivyo vidola vyangu ambavyo bongo natesea kweli kweli.. huku USA I am a NOBODY 😂😂😂. Somebodies huku ni wa kina trump, kanye west, jay z nk. Ndio maana nikaamua ku-invest in Tz. Sababu kwa USA hela yangu ni sifuri investment-wise. Ila Tz ni sawa kabisa.
 
Wanalipa kuanzia $100 kwa saa na kuendelea.. unaweza piga masaa hata 80 kwa wiki ukitaka.. manake ukiamua unaweza pata $8000 kwa wiki. Wakitoa taxes.. unabakiwa na $6000 mfukoni sawa na karibia 20 million tshs. Binafsi nina investment programs nyingine, kwa hio sifanyi kazi hivyo. Lakini $12000 to $15000 per month unaipata kirahisi sana tu pia as a travel RN.
Usd 6000 ni equivalent na 13.9M kwa rate ya leo. Haiko that close to 20M
 
Daladala USA hakuna mkuu wangu. Ni kampuni moja tu ya serikali ndio inaoperate buses. Mfano let us say ile ya mwendo kasi ndio ingekuwa kampuni pekee ya mabasi dar es salaam nzima.. hakuna mtu binafsi anafanya daladala. Japo watu binafsi wanafanya uber, taxi nk. Hio unaweza sana tu. Japo unahitaji SSN.
Hivi ni serikali pekee ama ni private sector ambapo serikali inakuwa na shares? Yaani wenzetu muda wa kuondosha gari ukifika lazima iondoke kwa wakati, hata kama kuna watu watano. Kampuni ikipata hasara Serikali inafanya kitu kinatwa 'subsidies' ama kwa lugha rahisi ku-top up! Kwahiyo mambo yanakwenda mrua bila utata.
 
Back
Top Bottom