keikiu
JF-Expert Member
- Jan 14, 2013
- 2,347
- 1,973
Huwa siwezi kurudia matapishi no matter what, we differ.Muda bado unaruhusu.
Sent using Jamii Forums mobile app
Huwa siwezi kurudia matapishi no matter what, we differ.Muda bado unaruhusu.
Kama mimi nikijua tuu na nikibaini kuwa amerudiana na bwana yake hapohapo namuacha mana hakutakuwa na umuhimu wa mimi kuwa na yeyeNi kweli kabisa unapofanya mahusiano na single parents uwe na uhakika mzazi mwenzie alishafariki. Ni ukweli usio pingika ipo siku watarudiana.....
Sent using Jamii Forums mobile app
Na mama yako umemuhesabia?Ila single mother watamu sanaaa
Umeshawala wangapiIla single mother watamu sanaaa
Breki PUmeshawala wangapi
Sijawahi. Nimefurahisha jamvi tuUmeshawala wangapi
Sijawahi. Nimefurahisha jamvi tuUmeshawala wangapi
Kweli mkuu dah yani mulemule nilishawahi kuwa na mahusiano na single maza anakupenda hadi kero ila baadaye niliachana naye..!!!Kwanin uende kwa single mother at first place??? Wakati kuna vifresh kibao, hii ndiyo inaitwa mkataa pema, yani uache vibinti ukachukue single mother, ukitendwa na kuumizwa kisaikolojia uje kulialia hapa, bora ukatendwe na kabint fresh utasema bahati mbaya tu. Hawa single mother ni hatari sana, weka mbali na akili yako, ila wanapenda hatariiii Unakuwa kama mkomboz wake
Kweli mkuu dah yani mulemule nilishawahi kuwa na mahusiano na single maza anakupenda hadi kero ila baadaye niliachana naye..!!!Kwanin uende kwa single mother at first place??? Wakati kuna vifresh kibao, hii ndiyo inaitwa mkataa pema, yani uache vibinti ukachukue single mother, ukitendwa na kuumizwa kisaikolojia uje kulialia hapa, bora ukatendwe na kabint fresh utasema bahati mbaya tu. Hawa single mother ni hatari sana, weka mbali na akili yako, ila wanapenda hatariiii Unakuwa kama mkomboz wake
Naheshimu mawazo yako. nawe unapaswa kuheshimu yanguSiamini kama wanawake wenye watoto woote wako hivyo.
Wapo ambao still wana sifa za Mke bora.