Ukiipata LIKE ya mtu huyu niambie!!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukiipata LIKE ya mtu huyu niambie!!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Baba V, Jul 21, 2012.

  1. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Ni aje wana jamvi,najua katika mambo ambayo member anaweza kuyafanya hapa jamvini ni pamoja na kuanzisha thread,kuchangia/ku comment kwenye thread flani, kugonga LIKE kama umekuwa impressed na mchango wa member flani kwenye thread flani, kuna member mmoja rafiki yangu sana sijawahi ona amemgongea LIKE mtu yeyote. Rutashobolwa, upooooo!!!!!!!! (Kiroho safii!!!)
     
  2. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 24,045
    Likes Received: 636
    Trophy Points: 280
    Ukiona ivo jua anatumia simu maana jf mobile hainaga iyo makitu mi mwenyewe apa
    Niko mobile na valuer pembeni
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Inawezekana ikawa ndo sababu,jamaa amepewa ma like zaidi ya miatatu,hajatoa hata nusu like,admins/Mods walifanyie kazi hili,mi mwenyewe nikitaka ku LIKE nalazimika kwenda kwenye desktop version ila inalamba mkwanja balaa,waweke na kitufe cha DISLIKE
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,419
    Likes Received: 656
    Trophy Points: 280
    Kwani hujiungagi na kifurushi cha tiGO mkuu?
     
  5. Mr Penal Code

    Mr Penal Code JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 758
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 60
    upo sawa kabisa baba v.
     
  6. Mr Penal Code

    Mr Penal Code JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 758
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 60
    daaaa.Tigo ipo slow ile mbaya paka inaboa.au we ipo faster.
     
  7. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,737
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    hyo co sababu mkuu, kwan ukiwa na cm unaweza kutumia jf ikiwa kwny desktop. issue ya mkwanja jiunge na vifurush vya mwez. mf. me hujiunga na bundlle za airtel ni 2500 kwa mwez ya its very cheap. mwezi huwa unaisha lakn bdo ninakuwa na mb nyng tu. na huwa zinaliwa. nikiwekewa 400mb kwa mwez, ikifika mwisho wa mwez najîkuta nimebakiza 380mb afu zinapotea bure
     
  8. Mr Penal Code

    Mr Penal Code JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 758
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 60
    unatumia browers gan coz opera ipo slow.
     
  9. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 7,050
    Likes Received: 1,798
    Trophy Points: 280
    Si nasikia hiyo ina-boost kinadada..........Halafu mambo gani ya kutaja vinywaji digitali asubuhi hii, wengine mate yashaanza kucheza
     
  10. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 7,050
    Likes Received: 1,798
    Trophy Points: 280
    Mphamvu umeridhika na jibu lake?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 2,208
    Likes Received: 493
    Trophy Points: 180
    umenena vyema! Matatizo mengine ni inachelewa kufunguka, inausumbufu wa kuscroll kila unapogonga "like" mf. Umefungua thread na unataka ku-like comment ya chini kabisa. Process ya ku-like ikikamilika unakazi mpya kuscroll!
     
  12. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Umetishaaa hee valuer sahii
     
  13. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,392
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Catherine naye anahitaji kuwekwa kitimoto, ana allergy ya 'like'
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 847
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Tumia ucbrowser kama una2mia jf ktk simu..its kush
     
  15. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #15
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sa shost unahis kila mtu ana airtel wengne ndo vile tena kituu cha vibajaji na mgongo wachura na hawa power to u sikuhz wez tuu hakuna ya mwez wamenkera ndo mana mimi sijawah like hata siku moja
     
  16. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    cacico mimi bora nikupe vocha kuliko 'like'. Hahaha!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,063
    Likes Received: 8,554
    Trophy Points: 280
    Mada hii hipo mahakamani haitakiwi kujadiliwa
    Naomba msamaha kwa hilo na like zitaanza kumiminika.
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    Mie nshapata hadi ya Eiyer
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kiongozi Kaizer nashkuru umenijibia na mimi coz recently nami nilianzishiwa Srade due same issue!
    Basi twaomba tueleweke kutokutoa like iko nje yetu!
    Labda watupelekee message kwa Mods watuwekee hiyo service .
     
  20. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #20
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,737
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    mh,me najimwaya mwaya hapa na airtel . . .
     
Loading...