Ubaya Ubwela JF-Expert Member Joined Jul 24, 2024 Posts 3,007 Reaction score 7,340 Dec 18, 2025 #21 Hii ni lashalasha, Kodi na tozo zinakuja na zitakua nyingi sana
Farolito JF-Expert Member Joined Sep 10, 2018 Posts 15,126 Reaction score 35,515 Dec 18, 2025 #22 Upuuzi mtupu,serikali imeshindwa vibaya halafu wanazunguka mitaani Eti tunaonewa wivu
A ANTDOTE JF-Expert Member Joined Oct 14, 2023 Posts 280 Reaction score 713 Dec 18, 2025 #23 Hiyo misaada inayoletwa Tanzania ni Kodi za wenzako pia.
K Kipunguny JF-Expert Member Joined Mar 25, 2025 Posts 768 Reaction score 996 Dec 18, 2025 #24 Numbisa said: Kodi zimezidi Click to expand... Na bado!
King Kong III Platinum Member Joined Oct 15, 2010 Posts 64,150 Reaction score 98,577 Dec 18, 2025 #25 Kazi na utu tunasonga mbele ,mitano tena.