Ujumbe wa Mwisho wa Mwalimu Nyerere kwa Watanzania

Abunwasi

JF-Expert Member
Jun 25, 2009
5,493
2,000
Kabla ya kuaga dunia 14 October 1999, mwalimu J.K. Nyerere aliusia yafuatayo:
"Najua Nitakufa, Sitapona Ugonjwa Huu...Nawaacha Watanzania Wangu, Najua Watalia Sana Nami Nitawaombea Kwa Mungu,
Naondoka Nikiwa Nimewaachia Taifa Moja Lenye Umoja Na Amani.Wosia Wangu Kwao Waipende Nchi Yao Kama Wanavyowapenda Mama Zao.Wajue Hawana Nchi Nyingine Zaidi Ya Tanzania."
 

PENTAKINYE

JF-Expert Member
Jan 3, 2019
818
1,000
HAKIKA ni wosia murua sana sasa tujitafakari maana tumeachiwa tanzania yenye amani hatuna pa kwenda tukiuharibu muungano tulionao na amani tuliyonayo
 

M-mbabe

JF-Expert Member
Oct 29, 2009
13,017
2,000
Kabla ya kuaga dunia 14 October 1999, mwalimu J.K. Nyerere aliusia yafuatayo:
"Najua Nitakufa, Sitapona Ugonjwa Huu...Nawaacha Watanzania Wangu, Najua Watalia Sana Nami Nitawaombea Kwa Mungu,
Naondoka Nikiwa Nimewaachia Taifa Moja Lenye Umoja Na Amani.Wosia Wangu Kwao Waipende Nchi Yao Kama Wanavyowapenda Mama Zao.Wajue Hawana Nchi Nyingine Zaidi Ya Tanzania."
tatizo aliiacha nchi mikononi mwa wezi.

kwa huu upigaji wa kiwango cha 1.5tr, lazima huko kaburini atakuwa anageukageuka kwa hasira mzee wa watu masikini (rip).
 

Tua Ngoma

JF-Expert Member
Apr 14, 2015
2,633
2,000
Mwambie Mwalimu nchi ameicha mikononi mwa wezi na mafisadi,wauaji ma wenye kujipenda wenyewe, tuna chini ya miezi 24 ya kuendelea kuwa wamoja.
 

Auz

JF-Expert Member
Apr 6, 2016
9,088
2,000
Ulimsikia akisema hayo, au umeaminishwa na Mkapa?
Kabla ya kuaga dunia 14 October 1999, mwalimu J.K. Nyerere aliusia yafuatayo:
"Najua Nitakufa, Sitapona Ugonjwa Huu...Nawaacha Watanzania Wangu, Najua Watalia Sana Nami Nitawaombea Kwa Mungu,
Naondoka Nikiwa Nimewaachia Taifa Moja Lenye Umoja Na Amani.Wosia Wangu Kwao Waipende Nchi Yao Kama Wanavyowapenda Mama Zao.Wajue Hawana Nchi Nyingine Zaidi Ya Tanzania."

Sent using Jamii Forums mobile app
 

mtwa mkulu

JF-Expert Member
Sep 11, 2013
4,617
2,000
Kuna machache yameongezwa Kuna machache yamepunguzwa "waambieni watanzania ninawapenda"
 

mkorea

JF-Expert Member
Aug 16, 2016
3,094
2,000
Kabla ya kuaga dunia 14 October 1999, mwalimu J.K. Nyerere aliusia yafuatayo:
"Najua Nitakufa, Sitapona Ugonjwa Huu...Nawaacha Watanzania Wangu, Najua Watalia Sana Nami Nitawaombea Kwa Mungu,
Naondoka Nikiwa Nimewaachia Taifa Moja Lenye Umoja Na Amani.Wosia Wangu Kwao Waipende Nchi Yao Kama Wanavyowapenda Mama Zao.Wajue Hawana Nchi Nyingine Zaidi Ya Tanzania."
Genius from butiama

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom