Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
Tua Ngoma
JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2015
Last seen
Today at 12:38 PM
Posts
3,372
Reaction score
8,895
Points
2,000
Find
Find content
Find all content by Tua Ngoma
Find all threads by Tua Ngoma
Live New Posts
Postings
About
Tua Ngoma
reacted to
JokaKuu's post
in the thread
Ni muda sasa wa Lema kufukuzwa CHADEMA baada ya Kiongozi mkuu wa CHADEMA Mange Kimambi kumtaja rasmi kama msaliti
with
Thanks
.
..Spika Zungu amesema Mama amelia sana, na amenyoosha mikono, anataka mazungumzo.
Today at 6:56 AM
Tua Ngoma
reacted to
mkulimamiwa's post
in the thread
Kamati ya Jaji Lila anzieni kwenye Hospitali ya Kamanga na stendi ya Nyegezi. Pale ndio mauaji mengi yalifanyika
with
Thanks
.
Nasemaje, Sitawahi kumpenda tena maishani huyu mama dull hata afanye nini, siwezi
Today at 6:49 AM
Tua Ngoma
reacted to
004's post
in the thread
Spika Zungu: Rais kanyanyua mikono karibuni tuzungumze
with
Thanks
.
Mbon asasa anataka Kumnyonga Hadi Kufa, mtu pekee wa upande wetu wa kuzungumza na kuridhiana naye???
Yesterday at 5:23 PM
Tua Ngoma
reacted to
GwajiBoy's post
in the thread
Spika Zungu: Rais kanyanyua mikono karibuni tuzungumze
with
Thanks
.
Tunaweza kufika mikono akaishusha tena
Yesterday at 5:23 PM
Tua Ngoma
reacted to
Nyani Ngabu's post
in the thread
Spika Zungu: Rais kanyanyua mikono karibuni tuzungumze
with
Thanks
.
Kwani kuna mgogoro gani mpaka mnataka kuzungumza? Mmefanya nini kwani?
Yesterday at 5:11 PM
Tua Ngoma
reacted to
Matrix19's post
in the thread
Tetesi:
Baraza la mawaziri kuvunjwa
with
Thanks
.
Hakuna baraza la mawaziri hadi sasa kuna NEC ya CCM. Mawaziri hutokana na bunge na hakuna uchaguzi uliofanyika kwa wabunge. Na hata...
Yesterday at 6:41 AM
Tua Ngoma
reacted to
Otorong'ong'o's post
in the thread
Tetesi:
Baraza la mawaziri kuvunjwa
with
Thanks
.
Yoyote anayechagiliwaa kuwa sehemu ya Baraza la huyu Muuaji Samia ni Haramu... Hakuna Rais aklicheguliwa mwenye uhalali wa kutengeneza...
Yesterday at 6:40 AM
Tua Ngoma
reacted to
econonist's post
in the thread
Kuna taarifa Wasira kujiuzulu
with
Thanks
.
Hata angekufa Wala hamna cha maana. Watu wanashangilia mauaji ya watanzania wenzao hawana maana yoyote.
Monday at 7:51 PM
Tua Ngoma
reacted to
Pulchra Animo's post
in the thread
Prof Alhad Salumu ampa pole IGP Wambura kwa kufiwa na Baba mzazi
with
Thanks
.
Muuaji akifiwa ni stahili yake; hastahili kufarijiwa kwa namna yoyote ile! Faki zati sonofabitch!
Monday at 6:42 AM
Tua Ngoma
reacted to
Hismastersvoice's post
in the thread
Sina Huruma na CHADEMA Mimi. Kila Baya Liwe Juu Yao. Siwapendi Kwa sababu ya Matusi yao kwa Rais wangu
with
Thanks
.
Lucas nakushauri tu, cheza vizuri ila ujue jukumu la maisha yako ni lako, usidhani CCM itakulinda muda wote, jifunze kutoka kwa Polepole...
Monday at 6:38 AM
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register