Ujumbe wa Masogange aliouandika ukurasa wa twitter

Ujumbe wa Masogange aliouandika ukurasa wa twitter

Halafu huyo mungu aliyekuwa naye wakati wote na kumsaidia ili afanikishe deal la madawa ya kulevy ni hovyo kabisa.

ndio maana hiyo god, imeandikwa kwa herufi ndogo, kuonyesha sio Mungu Yehova.
attachment.php
 
hii haiwezi kuniaminisha kuwa yuko huru,mkumbuke huyu mdada hata habari za kukamatwa kwake zilivotoka katika kurasa wake wa twter ilionekana niuongo alijionyesha akichat na mpenzi wake na akamuaminisha kuwa sio yeye aliye kamatwa..naami hizi habari na account zinatumiwa na jamaa zake wa hapa bongo kutuhadaa wabongo na kututuliza tusiamini hivyo.
 
Kweli Mungu ni wa ajabu,ona kama wauza madawa nao wanaoharibu watoto wa watu,nao wanaomba mungu waachiwe huru na wanaachiwa regardless wame cause damage ya kiasi gani,mmh kazi kweli kweli.

Inategemea ni mungu gani wanayemuomba maana kuna Mungu na mungu. Hata wachawi wanaye mungu wao ambaye huwafanikisha katika wayafanyayo mradi wametimiza maagano yao na huyo mungu wao.
 
Mwenyezi Mungu ndio maana alijificha,maana hadi watu hatari wanamtegemea.
 
i am among of the haters .... i am not happy at all when i see evils are being praised ... watendao mabaya ndio wasifiwao ... iko siku haki itatendeka ... Wanyofu msife moyo,Mungu wenu anajua kuwa hamtendewi haki.
 
Maajabu engine tena, kama ile issue ya China iliiishia kwa jamaa kupewa bandari ya Bagamoyo basi hapa ujue kuna mgodi WA uranium au gesi utatutoka. Greetings from Namanyere-Nkasi
Watz kumezoea kuchekacheka tu na kupuuzia mambo lakini hili unalosema liko katika uwezekao kwa 96%.

 
Halafu huyo mungu aliyekuwa naye wakati wote na kumsaidia ili afanikishe deal la madawa ya kulevy ni hovyo kabisa.
Shetani ndo Mungu wake, Mungu aliyeumba mbingu na nchi hawezi kumsaidia katika mambo kama hayo yakuangamiza umati wa kizazi cha kesho.
 
wema_1 hao wenye chuk n knanan? Chuk za namna gan? Kutetea uhai wa Taifa ni chuki? Agrrrrr
 
Last edited by a moderator:
Inabidi watu mjue kutofautisha. Kuna tofauti kati ya mungu aliyetajwa na Masogange na Mungu anayeabudiwa na wamwaminio!
 
Huyu mungu anasingiziwa mengi sana. Mhurumieni jamani.

Sembe muuze wenyewe kwa swagger zote halafu mkikamatwa hamwishi kumtaja mungu.

Yaani ndo maana wahenga walisema Mungu si Athumani maana mfano me ndo ningekua Athumani hakika wasingepona hawa waharibu vijana wa watu kwa masembe yao wao wakijijengea mijumba yao mfano wa ikulu ndogo af wakikamatwa nao wanataja jina la Mungu na wanamuomba awasaidie,kweli inakera sana na Mungu awaadhibu...
 
Inategemea ni mungu gani wanayemuomba maana kuna Mungu na mungu. Hata wachawi wanaye mungu wao ambaye huwafanikisha katika wayafanyayo mradi wametimiza maagano yao na huyo mungu wao.

Kweli pendwa wana hawa wana Mungu wao lakini am sure Mungu wetu sisi ni zaidi ya miungu yao wanayoitegemea,na siku Mungu wetu akiona wakati ufaao umefika atatenda jambo,i pray wakati huo uwe sasa wanachosha hawa wauza sembe kazi yao kujaza account zao angali kuna familia zinateketea.
 
Si kweli bado yuko ndani.......

Muke ya Muzungu inasemekana bado yuko ndani lakini me nina hisia kali kua mwisho wa siku hawa watu wataachiwa huru mpenzi,hapa wana buy time tu,maana nahisi hawa wauza unga ni wale watu wenye power flan haiwezekani mambo yakawa yanaenda iv...ila i believe kuna mwisho japo sijui ni lini
 
Safi karibu bongo wenye chuki wajinyonge

Wee nawe ebu tupishe kule,tuwe na chuki kwa mtu apatae hela kwa njia zisizo halali?mtu ambae ameamua kua punda?ebu kaa pembeni na wewe tutakujua tu maana wakati wako waja tena wewe utakamatwa China huko ambapo hapaingiliki kirahisi,hamtaepuka vikombe vyote nyie watu wakati wenu waja,tena wewe ndo unaefuata...na manung'uniko ya watu yatawatafuna kizazi mpaka kizazi...
 
Huyo dada alikuwa mahakamani jana,kakosa dhamana karudishwa ndani mpaka November. Hiyo account ni fake!.
 
Back
Top Bottom