Bata batani
JF-Expert Member
- Nov 11, 2011
- 3,257
- 3,905
Kumbe unaitwa ukurasa wa tuitor lol!!!!!!!!
Ngoja nikukuzie.......
![]()
tuitor ndo nin
Kumbe unaitwa ukurasa wa tuitor lol!!!!!!!!
Ngoja nikukuzie.......
![]()
Kweli Mungu ni wa ajabu,ona kama wauza madawa nao wanaoharibu watoto wa watu,nao wanaomba mungu waachiwe huru na wanaachiwa regardless wame cause damage ya kiasi gani,mmh kazi kweli kweli.
View attachment 112495huu ndo ujumbe wake...yasemekana ameachiwa huru
labda ni social network mpya imeanzishwa