Ujumbe wa Masogange aliouandika ukurasa wa twitter

Ujumbe wa Masogange aliouandika ukurasa wa twitter

Bata batani

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2011
Posts
3,257
Reaction score
3,905
god.jpeghuu ndo ujumbe wake...yasemekana ameachiwa huru
 
Mmmmmh ngoja tuipe muda ihakikiwe halafu mjadala utanoga
 
yeye kama yeye si habari bali ujinga wake unaweza kuwa habari.
Nina maana huyo mtoto wa 'jeradi'
 
Mbona hizi habari za kuachiwa huru zilivuja siku nyingi,kwamba ile sembe waliyokamatwa nayo kwa mujibu wa mkemia mkuu wa huko ni unga tu wa ngano kwa ajili ya kutengenezea maandazi.
Kumbukeni ulikuwa ni mzigo wa bilion 6.8 hivyo haiwezekani hangekaa ndani,hapo kuna mikono ya watu wengi!Lakini ,ieleweke kuwa mtu unaweza kudanganya,ukafoji,ukaiba muda mrefu sana na miaka mingi sana lakini hautaweza kudanganya wala kufoji wala kuiba miaka yote!
 
Kweli Mungu ni wa ajabu,ona kama wauza madawa nao wanaoharibu watoto wa watu,nao wanaomba mungu waachiwe huru na wanaachiwa regardless wame cause damage ya kiasi gani,mmh kazi kweli kweli.
 
Kweli Mungu ni wa ajabu,ona kama wauza madawa nao wanaoharibu watoto wa watu,nao wanaomba mungu waachiwe huru na wanaachiwa regardless wame cause damage ya kiasi gani,mmh kazi kweli kweli.

Hapo ndo utajua mungu story tu.

Mungu ana sense ya justice iliyo lower than polisi wa Mrema?
 
wewe unashangaa kuwachiwa huru kwa huyo dada? kuna chama cha siasa kishamtafutia jimbo la ubunge na lazima atapita kwa kura yako!
 
Back
Top Bottom