Ujumbe wa Masogange aliouandika ukurasa wa twitter

Ujumbe wa Masogange aliouandika ukurasa wa twitter

Mbona hizi habari za kuachiwa huru zilivuja siku nyingi,kwamba ile sembe waliyokamatwa nayo kwa mujibu wa mkemia mkuu wa huko ni unga tu wa ngano kwa ajili ya kutengenezea maandazi.
Kumbukeni ulikuwa ni mzigo wa bilion 6.8 hivyo haiwezekani hangekaa ndani,hapo kuna mikono ya watu wengi!Lakini ,ieleweke kuwa mtu unaweza kudanganya,ukafoji,ukaiba muda mrefu sana na miaka mingi sana lakini hautaweza kudanganya wala kufoji wala kuiba miaka yote!
inabidi yaitishwe maandamano ,haiwezekani,zuma ajiuzuru.
 
... Sawa, Mungu kakusaidia, lakini siungejitia angalau kidogo, maana ulichokuwa ukikifanya ni dhambi, au Mungu ndiyo alikutuma huo mzigo, aisee hili ni tatizo kubwa la kifikra na akili pia!
 
Fake ACCOUNT! HAKUNA KITU KAMA HICHO!

Ukisoma Mwananchi ya leo wanasema hawajatoka walikosa dhamana siku ya jana mahakama kuu ya

North Gauteng.wamerudishwa rumande na kesi kusikilizwa tena NOVEMBA.

hIZO HABARI NI uzushi

cc OLESAIDIMU
 
Last edited by a moderator:
ndo mana kasema god huyo ni mungu wa kawaida ila Mungu tunatumia G kubwa kwa maana hakuna kam yeye ila huyo wa agnes ni tofauti itafahamika 2, Naamini wenye akili kam yangu tunaelewa vizur anachomaanisha huyu dada
 
hii inaweza kuwa ni facebook imefunguliwa mpya haiwezekani original facebuuuk ya masogange awe na friend request wawil na notification mbili tu

Kamanda Nzowa kasibitisha kuwa wako rumande hawajatoka.........

hyo anaesambaza hizo habari ni muongo na sio Masogange
 
Huyo mungu atakuwa mungu wa wauza sembe co jehova.

.......................................
Ukipata Ujumbe wa chuki au matusi futa delete kabisa.
.......................................
 
Nzowa kasema imebainika kuwa Mzigo walioubeba sio Madawa ya kulevya halsi

baki kemikali zinazotumika kutengenezea dawa zinazoitwa amphetamine.

ila uwezekano wa dhamana upo na kesi yao inaedelea kusikilizwa.

Alisema inawezekana watuhumiwa wakapewa hukumu nyepesi kifogo kutokana na kosa hilo

source MWANANCHI.
 
Hiyo Profile Picture yake mbona ni kati ya picha zake miiiingi zilikuwaga mitandaoni kitambo sana??

Kwa nijuavyo watu wa aina ya huyo binti leo angeshaweka picha mpya kidogo aliyojipanda kidogo na vitu anavyoona ni vya kileo zaidi.

Nahisi hii Account ni fake fulani hivi.

Anyways kama ni yeye kweli basi poa aje afungua Pharmacy atulie na amuombe huyo "mungu" wake awa-rehabilitate vijana wote walotumia hizo paracetamol alizokuwaga nazo.
 
ashukuru ni south africa ambako rushwa imetawala,china angeisoma #.mwacheni aje ili mapedeshee waendelee kummega.ni kiburudisho cha wakubwa hicho.
 
Ukisoma Mwananchi ya leo wanasema hawajatoka walikosa dhamana siku ya jana mahakama kuu ya

North Gauteng.wamerudishwa rumande na kesi kusikilizwa tena

hIZO HABARI NI uzushi

cc OLESAIDIMU

My dada Serikali sikivu ikae mkao wa tahadhari sasa hawa watu washughulikiwe kwa busara maana nanusa harufu ya street justice!!!!!
 
Last edited by a moderator:
Dedication kwa masogange,,,

ngadu katoka bahariniiii,,kaja nchi kavu ,,nasema ngadu samaki ,,samakiiiiiiiiii,,,,

inatosha kwa leo,,
 
Angekuwa tanzania na kuachiwa hivi magazeti yote yangekuwa yanalalamika kuwa mahakama zina kula rushwa.
Tatizo kubwa ni kwamba jamii imekubali kulishwa taka taka na magazeti na kuamini hivyo.
Tumekuwa too judgemental
 
Kamanda Nzowa kasibitisha kuwa wako rumande hawajatoka.........

hyo anaesambaza hizo habari ni muongo na sio Masogange
nzowa asitutege bana alaaaaaaaah alienda kule kufanya nini wakati wapo waliokamatwa kule china na kwingineko why kwa Madiba,na huko kunyimwa dhamana ni changa la macho tuuuuu iyonekane sio rahisi kiivyo ila mchezo ushaakwisha yaaani kwishneiiiiii.
 
............huyo fedhuli muuza unga alikuwa anamuomba Mungu au shetani?
 
Dedication kwa masogange,,,

ngadu katoka bahariniiii,,kaja nchi kavu ,,nasema ngadu samaki ,,samakiiiiiiiiii,,,,

inatosha kwa leo,,

'wanaona haya, wamefanywa vibaya.

'wanaona haya, wamefanywa vibaya.
 
Huyu mungu anasingiziwa mengi sana. Mhurumieni jamani.

Sembe muuze wenyewe kwa swagger zote halafu mkikamatwa hamwishi kumtaja mungu.
regardless validity ya ujumbe, suala la Mungu kweli linaleta utata hapa na inaonyesha watu wakiwa kwenye nyumba za sala inakuwepo kazi ya ziada kutokana na matatizo ya kila mmoja! Ndio maana Hayati Patric Lumumba aliwahi kukataa kuwa kama kweli mfalme wa Ubelgiji alikuwa anaenda 'peponi basi yeye hakuwa na haja ya kuwepo kwenye hiyo pepo'!

Hivi katika muendelezo wa uongo, huo unga ambao Mh. Lukuvi anasema alikuwa amebeba badala ya ule uliosemwa mwanzoni thamani yake nao ni hile ile Billion 6.5!????
 
Back
Top Bottom