Ujumbe wa Masogange aliouandika ukurasa wa twitter

Ujumbe wa Masogange aliouandika ukurasa wa twitter

Haya sasa wauza unga wanamungu wao Mungu wetu sisi sio wanamna hiyo haya nzowa na wewe upo na mungu wa wauza unga au Mungu wetu
 
siio fake bata ktk mtandao wa instagram kaweka picha na kumshukuru mungu pia.mimi najiuliza hivi wewe ukiwa mungu utamwokoa mariam anaeomba usiku kabla ya kulala ili asiibiwe au utamwokoa jambazi anaekuomba umlaze fofofo mariam ili amuibie na asikamatwe?
 
Hiyo Profile Picture yake mbona ni kati ya picha zake miiiingi zilikuwaga mitandaoni kitambo sana??

Kwa nijuavyo watu wa aina ya huyo binti leo angeshaweka picha mpya kidogo aliyojipanda kidogo na vitu anavyoona ni vya kileo zaidi.

Nahisi hii Account ni fake fulani hivi.

Anyways kama ni yeye kweli basi poa aje afungua Pharmacy atulie na amuombe huyo "mungu" wake awa-rehabilitate vijana wote walotumia hizo paracetamol alizokuwaga nazo.

Si kweli bado yuko ndani.......
 
Msijisumbue huyu sio Agnes cz ht account ya instagram anatumia fineassgal lakinI kuna mtu amefungua account ina jina agness gerlad...ht jina kalikosea...
Inasemekana amekosa dhamana mpk kesi itaposomwa nov 2013 hii ni kwa mujibu ya walio south...
 
nzowa asitutege bana alaaaaaaaah alienda kule kufanya nini wakati wapo waliokamatwa kule china na kwingineko why kwa Madiba,na huko kunyimwa dhamana ni changa la macho tuuuuu iyonekane sio rahisi kiivyo ila mchezo ushaakwisha yaaani kwishneiiiiii.

kuna mtu yuko South kanipa pia hiyo taarifa kuwa jana hali ilikuwa hivyo........

kuna maswali mengi sana na nionavyo possibility ya sheria kutofata mkondo inaweza kuwa kubwa sana
 
Maajabu engine tena, kama ile issue ya China iliiishia kwa jamaa kupewa bandari ya Bagamoyo basi hapa ujue kuna mgodi WA uranium au gesi utatutoka. Greetings from Namanyere-Nkasi
 
Acha niendelee kusoma tu wanachoandika wengine nitakuwa wa mwisho kuamini hii kitu.
 
sidhani kama ni sahihi.
Maana nimejaribu kutembelea facebook nimebaini kwamba kuna kamchezo,na kamchezo kenyewe ni kwamba account yake ya facebook kuna mtu anai drive kwa sasa.
By the way ngoja tusubiri.
 
Kama kweli huyo binti kaachiwa huru basi godfathers alio nao wananguvu sana..
Kita kacho fwata atapewa mansion na gari la kifahari kuziliisha ushindi wao na nguvu zao.
Pole sana obama, this is africa.
 
jamani miungu wako wengi muelewe yeye hajasema ni mungu gani anayemmanisha kuna yehova, allah, yahwew, hiram abbiff, huwa, baha, waheguru nk labda swali la msingi angeulizwa ni mungu gani anayemaanisha!!!
 
nashindwa kuelewa kuna tye ngapi za God in this world so confusing me aiseeee
 
Hivi Huyu binti ni Mfamasia? huo unga wa ephedrine aliutoa wapi na alikua anaupeleka wapi? Hivi Bongo siku hizi kuna kiwanda cha kutengeneza unga wa ephedrine?

Nafikiri haya yote hayakuwa maswali, hoja ya msingi ni 'kubinuliwa' kuwa ephedrine. Kweli TZ nchi yangu...no wonder 'watu' waliandamana kwenda kuhakikisha haki inatendeka kwa watuhumiwa!
 
Back
Top Bottom