masopakyindi
Platinum Member
- Jul 5, 2011
- 18,796
- 14,909
Kumbe unaitwa ukurasa wa tuitor lol!!!!!!!!
Nafikiri ni ukurasa wa Tuite, nami naitika labeka!!
Naja!
Kumbe unaitwa ukurasa wa tuitor lol!!!!!!!!




Immar Alfreds · Kisssion sababu ya huyu dem kuachiwa but im sure kuna long chain ya mikono MIKUBWA NA YA WATU WAKUBWA haiwezekani drug kesi iwe laini kiasi hiki.enwau ndo tanzania ilivyo PESA NDO KILA KITU
Michael Minja · Follow · Top Commenter · Ancona, ItalyWe acha tu kaka mwenyewe limeniacha hoi sana na kama ni hivi basi wajue biashara hii haita kufa itaendelea maana si wakikamatwa wanatoka hivyo hakuna haja ya kupambana na wauzaji wakati wakikamatwa hawachukuliwi hatua Immar Alfreds
Enoc Alfons · Pamba Sec.SchoolnI bora ungefungwa tu. cjui kwann wamekwachia
Dave Melo Daniel · Follow · Emi Ni Baller at Basketballnigga??? y should they take all that ass to jail!!! #masogangefan
Emanuel Jotham · Kyela polytechnic collegeduh bado siamini my brother
Patrick Rutayuga · Business Development at GAPCO TANZANIA LIMITEDdu kweli pesa inaongea!
Nafikiri ni ukurasa wa Tuite, nami naitika labeka!!
Naja!
mimi najua anaitwa Agness GERALD, na sio GERLAD kama ilivyo andikwa kwenye profile name.tuitor ndo nin
chuki ipi wema ? are u doing ths damn busnes of kiling our brother and sisters?
you are the reason why my middle finger was made!
Kweli Mungu ni wa ajabu,ona kama wauza madawa nao wanaoharibu watoto wa watu,nao wanaomba mungu waachiwe huru na wanaachiwa regardless wame cause damage ya kiasi gani,mmh kazi kweli kweli.
Mkuu Kiranga mbona hivyo tena!.Huyu mungu anasingiziwa mengi sana. Mhurumieni jamani.
Sembe muuze wenyewe kwa swagger zote halafu mkikamatwa hamwishi kumtaja mungu.