Ujumbe wa Masogange aliouandika ukurasa wa twitter

Ujumbe wa Masogange aliouandika ukurasa wa twitter

Si nimesoma habari kwamba wamenyimwa dhamana mpaka Novemba tena? Hata akitoka lakini siri imeshafichuka na tumeshajua nyendo zake na ninadhani kwa hii itakuwa fundisho hatorudia tena kubeba sembe kupeleka nchi za nje labda sasa abadilishe biashara. Tena asithubutu kwenda china kule hawapindishi mambo hata kama wewe ni mtoto wa raisi wa dunia.

agh wapi labda kwa nchi ambayo haina gas wala makaa ya mawe ya kuhonga
 
Kweli Mungu ni wa ajabu,ona kama wauza madawa nao wanaoharibu watoto wa watu,nao wanaomba mungu waachiwe huru na wanaachiwa regardless wame cause damage ya kiasi gani,mmh kazi kweli kweli.

Hahahaha! Ina maana mpaka sasa Mkuu hujui kuwa kuna miungu wengi ila wa KWELI ni mmoja? Hao ni Mungu wao na si wa KWELI.
 
Si nimesoma habari kwamba wamenyimwa dhamana mpaka Novemba tena? Hata akitoka lakini siri imeshafichuka na tumeshajua nyendo zake na ninadhani kwa hii itakuwa fundisho hatorudia tena kubeba sembe kupeleka nchi za nje labda sasa abadilishe biashara. Tena asithubutu kwenda china kule hawapindishi mambo hata kama wewe ni mtoto wa raisi wa dunia.

hawatapindisha mara ngapi?wapo ambao hata watanzania na nchi yetu bora tuuzwe ili wao wafanikiwe ktk biashara zao
 
Dhana ya uwepo wa Mungu ni kwa ajili ya watenda maovu haijalishi aina ya uovu, kwa maana kusingekuwapo hayo maovu huo wema usingalitambulika mkuu, Pia Mungu yupo kwa ajili ya watenda maovu.... wamjue kisha wamfuate ndio maana huyu Agnes ameanza kwa kumtambua Mungu wake baada ya kutambua uovu wake....

Mungu hayupo, na kama yupo (for the sake of argument) ndiye baba wa maovu yote.
 
Back
Top Bottom