Ugali ni chakula adimu katika sherehe, sababu ni nini?

Ugali ni chakula adimu katika sherehe, sababu ni nini?

Katika sherehe zote nilizowahi kuhudhuria sijawahi kuona ugali ukigawia, utakutana na vyakula vyote kama wali, ndizi, chapati, viazi n.k ila huwezi kukuta ugali!

Labda chakula kingine ambacho ni nadra kukiona ni makande ila sitashangaa siku moja kwenye sherehe labda ya kipare kukutana na kande, ugali sitegemei kukutana nao kabisa kwenye sherehe au sikukuu yoyote.
Silaha ambayo wazungu walitumia kumwangamiza mwafrika ni ku introduce ugali
 
Katika sherehe zote nilizowahi kuhudhuria sijawahi kuona ugali ukigawia, utakutana na vyakula vyote kama wali, ndizi, chapati, viazi n.k ila huwezi kukuta ugali!

Labda chakula kingine ambacho ni nadra kukiona ni makande ila sitashangaa siku moja kwenye sherehe labda ya kipare kukutana na kande, ugali sitegemei kukutana nao kabisa kwenye sherehe au sikukuu yoyote.
Mbona misibani ndo chakula pendwa hasa kanda ya ziwa? Na wananzengo wanapeleka na si mchele wala ndizi, mashuleni ndo msosi mkuu sijui kuhusu magereza. Misiba ya wahaya ndo wanakula ndizi
 
Hata ukienda Hotel au mgahawani kuambiwa Chakula kimeisha, umebaki Ugali tu ni kawaida sana

Usiulize kwani Ugali sio chakula? Sina jibu
 
Silaha ambayo wazungu walitumia kumwangamiza mwafrika ni ku introduce ugali
Energy drinks zimewatafuna mafigo na maini, chipsi kuku za mayai feki zimewaotesha Me nyonyo na mahipsi kwa kuchochea hormones imbalances. Utitiri wa chanjo je na soda?

Ubinadamu ni kazi/The humanity is work.
 
Hata ukienda Hotel au mgahawani kuambiwa Chakula kimeisha, umebaki Ugali tu ni kawaida sana

Usiulize kwani Ugali sio chakula? Sina jibu
Wazee wa urojo mnateseka sana na visivyowahusu, ndiyomaana Me wa 2000 wamekosa haiba za Kiume kabisa...😩🙆

Ubinadamu ni kazi/The humanity is work.
 
Katika sherehe zote nilizowahi kuhudhuria sijawahi kuona ugali ukigawia, utakutana na vyakula vyote kama wali, ndizi, chapati, viazi n.k ila huwezi kukuta ugali!

Labda chakula kingine ambacho ni nadra kukiona ni makande ila sitashangaa siku moja kwenye sherehe labda ya kipare kukutana na kande, ugali sitegemei kukutana nao kabisa kwenye sherehe au sikukuu yoyote.
Wasukuma
kwenye sherehe ugali unaliwa.
 
Katika sherehe zote nilizowahi kuhudhuria sijawahi kuona ugali ukigawia, utakutana na vyakula vyote kama wali, ndizi, chapati, viazi n.k ila huwezi kukuta ugali!

Labda chakula kingine ambacho ni nadra kukiona ni makande ila sitashangaa siku moja kwenye sherehe labda ya kipare kukutana na kande, ugali sitegemei kukutana nao kabisa kwenye sherehe au sikukuu yoyote.
Sio kweli
Labda hizi harusi za Daslamu

Mi harusi yangu kulikua na ugali dona, pamoja na mboga zingine na mlenda ulikuwepo
 
Mbona misibani ndo chakula pendwa hasa kanda ya ziwa? Na wananzengo wanapeleka na si mchele wala ndizi, mashuleni ndo msosi mkuu sijui kuhusu magereza. Misiba ya wahaya ndo wanakula ndizi
Msiba sio sherehe.
 
Energy drinks zimewatafuna mafigo na maini, chipsi kuku za mayai feki zimewaotesha Me nyonyo na mahipsi kwa kuchochea hormones imbalances. Utitiri wa chanjo je na soda?

Ubinadamu ni kazi/The humanity is work.
Ugali Umefumaza sana akili ya mwafrika!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom