Ugali ni chakula adimu katika sherehe, sababu ni nini?

Ugali ni chakula adimu katika sherehe, sababu ni nini?

Katika sherehe zote nilizowahi kuhudhuria sijawahi kuona ugali ukigawia, utakutana na vyakula vyote kama wali, ndizi, chapati, viazi n.k ila huwezi kukuta ugali!

Labda chakula kingine ambacho ni nadra kukiona ni makande ila sitashangaa siku moja kwenye sherehe labda ya kipare kukutana na kande, ugali sitegemei kukutana nao kabisa kwenye sherehe au sikukuu yoyote.
 
Katika sherehe zote nilizowahi kuhudhuria sijawahi kuona ugali ukigawia, utakutana na vyakula vyote kama wali, ndizi, chapati, viazi n.k ila huwezi kukuta ugali!

Labda chakula kingine ambacho ni nadra kukiona ni makande ila sitashangaa siku moja kwenye sherehe labda ya kipare kukutana na kande, ugali sitegemei kukutana nao kabisa kwenye sherehe au sikukuu yoyote.
Sifa ya ugali uliwe ukiwa wa Moto Moto .


Sherehe zinaanda vyakula mapema.


Hoja yako mufilisi tutakata ugali mpaka kiyama kitufikie
 
Unawekwa, sema inategemea hiyo sherehe iko wapi.

Sherehe zetu huku zote ugali upo kwa maana hiyo ndiyo chakula chetu kikuu.

Huku hatuna pizza, wala burger, hatuna pilau wala sosage.

Kwetu sherehe bila ugali wahudhuriaji hawatakuelewa..
 
Ni old fashion food, miaka ya nyuma we bado hujazaliwa ugali uliliwa sana kwenye sherehe, baadaye ikaja wali/pilau. Na sasa wali/pilau inapitwa na wakati, watu wanataka kula chipsi mayai na nyama shereheni/karamuni
 
Sheria ya ugali ni.

Ugali kidogoo, nyama nyingi, kaugali unskalia na nyama nusu kilo, ama samaki wa kulo 1, ama kukubwa kienyeji nusu hivi.
 
Katika sherehe zote nilizowahi kuhudhuria sijawahi kuona ugali ukigawia, utakutana na vyakula vyote kama wali, ndizi, chapati, viazi n.k ila huwezi kukuta ugali!

Labda chakula kingine ambacho ni nadra kukiona ni makande ila sitashangaa siku moja kwenye sherehe labda ya kipare kukutana na kande, ugali sitegemei kukutana nao kabisa kwenye sherehe au sikukuu yoyote.

umewahi kuishi Kanda ya ziwa? inaonekana bado kuishi mkoa wa Mara. Ugali nyama mchemsho ni chakula heshimiwa kwenye sherehe mbalimbali kwenye jamii hizo
 
Katika sherehe zote nilizowahi kuhudhuria sijawahi kuona ugali ukigawia, utakutana na vyakula vyote kama wali, ndizi, chapati, viazi n.k ila huwezi kukuta ugali!

Labda chakula kingine ambacho ni nadra kukiona ni makande ila sitashangaa siku moja kwenye sherehe labda ya kipare kukutana na kande, ugali sitegemei kukutana nao kabisa kwenye sherehe au sikukuu yoyote.
Wewe umedhurula uzaramoni tu unaleta uzi hapa eti sherehe zote! Hujui kuna mahali wali ni chakula cha watoto?
Na nidharau na fedheha mwanaume amekuja kwako ugeni umtengee wali otherwise ugali uanze kwanza wali badae.

Sisi tupo na shere trh4 mwezi 7 binti wa kaka yetu anaolewa pamoja na kwamba harusi itakuwa kubwa na ya kihistoria kwenye bajeti kuna mahindi debe3 kwa ajiri ya ugali tena dona na unga wa muhogo ndoo ya lita10 moja
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom