Ugali ni chakula adimu katika sherehe, sababu ni nini?

Ugali ni chakula adimu katika sherehe, sababu ni nini?

Sherehe kubwa 3 duniani ni kuzaliwa, kuoa/kuolewa (harusi) na kufa, utake usitake habari ndiyo hiyo.

Ubinadamu ni kazi/The humanity is work.
Hiyo ni kulingana na dini yako ila sio ukweli wa kila mtu.
 
Ugali ni chakula cha hovyo.
Samahani nimetoa mawazo yangu juu ugali. Yasichukuliwe kama ni mawazo ya watu wote, au yasichukuliwe kama ni sahihi.
 
Katika sherehe zote nilizowahi kuhudhuria sijawahi kuona ugali ukigawia, utakutana na vyakula vyote kama wali, ndizi, chapati, viazi n.k ila huwezi kukuta ugali!

Labda chakula kingine ambacho ni nadra kukiona ni makande ila sitashangaa siku moja kwenye sherehe labda ya kipare kukutana na kande, ugali sitegemei kukutana nao kabisa kwenye sherehe au sikukuu yoyote.

Pamoja na mihogo, mlenda, viazi vitmu, kisamvu, Maini, kitimoto, n vyakula vingine vingi, what is your point?
 
Ugali Umefumaza sana akili ya mwafrika!
Ingekuwa hivyo basi yule Doctor toka Malawi aliyeenda kumtibu Malkia Elizabeth asingefaulu na kuwashinda Mabeberu wote waliochemka, yule dogo aliyetengeneza ndege Iringa na kuirusha kisha akachukuliwa na South Africa asingefaulu na hata yule aliyetengeneza silaha Kagera pia asingefaulu.

Una habari aliyetengeneza drones za USA awali kabisa ni Muafrika toka Nigeria alichukua uraia huo baada ya kufaulu zoezi hilo?

Mnapumbazana na hadithi zenu za vijiweni na kubebeshana vya kusadikika.

Ubinadamu ni kazi/The humanity is work.
 
Sifa ya ugali uliwe ukiwa wa Moto Moto .


Sherehe zinaanda vyakula mapema.


Hoja yako mufilisi tutakata ugali mpaka kiyama kitufikie

Kila mtu Bongo anapenda ugali
Ugali na matembele
Unapatikana kwa gharama nafuu
Chakula asilia, asili ya Afrika
Sote twatambua ugali
 
Pamoja na mihogo, mlenda, viazi vitmu, kisamvu, Maini, kitimoto, n vyakula vingine vingi, what is your point?
Mihogo na viazi vitamu kwa bongo ni vyakula vya asubuhi zaidi(breakfast), kitimoto kwa sherehe za Bongo zenye maustadh na wasabato haiwezekani.
 
Ingekuwa hivyo basi yule Doctor toka Malawi aliyeenda kumtibu Malkia Elizabeth asingefaulu na kuwashinda Mabeberu wote waliochemka, yule dogo aliyetengeneza ndege Iringa na kuirusha kisha akachukuliwa na South Africa asingefaulu na hata yule aliyetengeneza silaha Kagera pia asingefaulu.

Una habari aliyetengeneza drones za USA awali kabisa ni Muafrika toka Nigeria alichukua uraia huo baada ya kufaulu zoezi hilo?

Mnapumbazana na hadithi zenu za vijiweni na kubebeshana vya kusadikika.

Ubinadamu ni kazi/The humanity is work.
Unaijua historia kamili ya Kamuzu Banda?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom