AlP0L0
JF-Expert Member
- Apr 23, 2011
- 7,056
- 5,890
Siku tikipika ugali tu nyumbani, basi watoto wote wanakua wanahoma sijui shida nini?Jaman ugali unatosha nyumbani 😂
Siku tikipika ugali tu nyumbani, basi watoto wote wanakua wanahoma sijui shida nini?Jaman ugali unatosha nyumbani 😂
Masherehe ya siku hizi hata huo ubwabwa hauwekwi.Afu ndio ilitakiwa uwepo kwa ajili ya walevii maana watu wakishakunywa huko kwny masherehe ubwa ubwa na pilau huwa hawapakui kabisa.
😂😂😂😂😂Siku tikipika ugali tu nyumbani, basi watoto wote wanakua wanahoma sijui shida nini?