Ufisadi wa Johnson Lukaza

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
May 9, 2007
3,735
2,000
Baada ya kuona serikali inafuatilia mali za mafisadi ili kuzitaifisha naomba niikumbushe serikali hiyo kwamba isisahau kutaifisha yale majengo yaliyokuwa yanamilikiwa na Kampuni ya Sigara pale Segerea (Barakuda) Maana huyu fisadi aliyanunua kwa Tsh 4 billioni fedha za wananchi yageuzwe shule watoto waweze kusoma. Eneo linazo facilitities mbali mbali kuanzia shule nzuri ya watoto wadogo (Chekechea, Uwanja mzuri wa mpira na kadhalika.
 

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Jul 5, 2007
5,194
0
Baada ya kuona serikali inafuatilia mali za mafisadi ili kuzibinafsisha naomba niikumbushe serikali hiyo kwamba isisahau kubinafsisha yale majengo yaliyokuwa yanamilikiwa na Kampuni ya Sigara pale Segerea (Barakuda) Maana huyu fisadi aliyanunua kwa Tsh 4 billioni fedha za wananchi yageuzwe shule watoto waweze kusoma. Eneo linazo facilitities mbali mbali kuanzia shule nzuri ya watoto wadogo (Chekechea0 Uwanja mzuri wa mpira na kadhalika.

Na kisha baadaye Lukaza mwenyewe apelekwe rumande maalumu kule kisiwa cha mafia...... au kwenye visiwa vya ukara kule ziwa victoria.
 

Lambardi

JF-Expert Member
Feb 7, 2008
10,799
2,000
JAMAA NI BALAA SANA ONA NYUMBA ANAVYOUZA........
Thank you for your enquiry, please be advised that the Flats are two bedroom flats with akitchen and a bathroom. The Flats' price is at Tshs. 35,000,000 Million for cash purchases and Tshs. 40,000,000 Million for twelve Months credit with 20% down payment. The flats have plenty of open areas in the estate. The estate will be proffessionally managed by PROIN TZ Ltd. for the peace of mind of al the clients. I hope i have addressed both of your concerns, if not please do not hesitate to contactus. Thanking you for your interest and look forward to hear from you soon. Kind Regards Abu Faraji
 

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Apr 27, 2006
12,667
0
Bwana mdogo sasa hivi yumo kwenye matatizo makubwa sana na serikali, hasa baada ya kuleta gari lake bongo la Range Rover kwenye ndege ya BA, akajiingiza kwenye msafara wa rais kwenda US na kukata tiketi ya First Class, ili aweze kupata fursa ya kuongea na rais kule, lakini kumbe alikuwa anazidi kujiponza,

Mmoja wa dada za huyu mkulu ni mke wa mshikaji wangu wa karibu sana, na wamenufaika sana na ufisadi wa mkulu, lakini sasa mambo sio mazuri kabisa, maana mkulu sasa is going down the hill kwa kukaliwa kooni na uwt!
 

Ibambasi

JF-Expert Member
Jul 25, 2007
8,382
2,000
Na kisha baadaye Lukaza mwenyewe apelekwe rumande maalumu kule kisiwa cha mafia...... au kwenye visiwa vya ukara kule ziwa victoria.

dada Mwafrika,
jamani umenikumbusha mbali kweli,kule kwa bibi,yaani despite miaka yote ya kukaa US hujasahau ramani ya nyumbani!!!
 

Ibambasi

JF-Expert Member
Jul 25, 2007
8,382
2,000
Duh Mkuu FMES,

I salute you bro.,well informed almost on each and every fisadi na ufosadi wao.Mkuu ubarikiwe sana.Yaani sio siri kila siku I get to know the real tanzania.

Again thanks so much FMES
 

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Jul 5, 2007
5,194
0
dada Mwafrika,
jamani umenikumbusha mbali kweli,kule kwa bibi,yaani despite miaka yote ya kukaa US hujasahau ramani ya nyumbani!!!

Unajua marekani walinunua Guantanamo miaka mingi sana kabla hawajaanza kupeleka magaidi huko. Inabidi sasa wapenda maendeleo Tanzania tutafute kisiwa ambacho in the future tutakitumia kuwafungia mafisadi kina Mgonja, Mramba, Yona, Mkapa, mwizi na mkoloni mwenye uraia wa Utata - Rostam na mzee visenti -Chenge.

Visiwa kama hivi ni muhimu sana ibambasi kwa shughuli kama hizi.
 

Ibambasi

JF-Expert Member
Jul 25, 2007
8,382
2,000

Mi siku zote nikawa nafahamu kuwa Proin Ltd ni wajasiriamali wapya nchini...duh kumbe usilolijua
 

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Apr 27, 2006
12,667
0
I salute you bro.,well informed almost on each and every fisadi na ufosadi wao.Mkuu ubarikiwe sana.Yaani sio siri kila siku I get to know the real tanzania.


Mkuu wangu Ibambasi,

Salute, and I am humbled ni katika kuelimishana na kujishughulisha kwa faida ya wananchi kwa kutumia nafasi yoyote uliyonayo kujaribu ku-make a difference katika maisha ya wengine kila siku ya Mungu kunapokucha, kwa sababu kila siku mpya ina mambo mapya na hasa bongo,

Ninajifunza mengi sana hapa, na ninajitahidi kufundiisha pia, lakini siku zote furaha ya bina-adam inapaswa kuwa kwenye kutoa na sio kupokea, kwa hiyo mkuu tuendelee kuhabarishana na kuelimishana, taifa letu liko njia panda, bado ninatafuta mbinu za kuweza ku-post hizi DVD, wataaalamu wananiambia kuwa ni kazi nzito kwa hiyo wakishanisaidia huenda by this week end zitakuwepo hapa,

Ahsante Mkuu!
 

Steve Dii

JF-Expert Member
Jun 25, 2007
6,414
2,000
Unajua marekani walinunua Guantanamo miaka mingi sana kabla hawajaanza kupeleka magaidi huko. Inabidi sasa wapenda maendeleo Tanzania tutafute kisiwa ambacho in the future tutakitumia kuwafungia mafisadi kina Mgonja, Mramba, Yona, Mkapa, mwizi na mkoloni mwenye uraia wa Utata - Rostam na mzee visenti -Chenge.

Visiwa kama hivi ni muhimu sana ibambasi kwa shughuli kama hizi.

...... si tuna kakisiwa kanakofaa tu.... tena very efficient logistically, kapo off ufukweni mwa msasani ... BONGOYO, that's what i'm talkin' bout!!

..... mimi naona wa strategize na kukatumia kwa lengo kama hilo... yaani hata mfungwa akipata malaria kali ni rahisi tu kutuma ka ngalawa na kumpakia hadi pale Salendar bridge, kisha wana pata high speed boat itakayo weza kwenda against tide ya mto Msimbazi na kumpeleka mfungwa huyo aliye mahututi nyuma ya SerwaHaji (sorry..sikumbuki wodi hii inaitwa nini pale Muhimbili)... kwani watakuwa wamejenga docking bays...
 

Morani75

JF-Expert Member
Mar 1, 2007
619
0
SteveD, hapo Mkuu naona logistics zishapangwa kabisaa...... Mkuu umenimaliza na hizo logistics manake hakuna delays za kungojea minyororo ya barabarani mambo ni majini tuu mpaka Sewa Haji!! Kaaz kweli kweli!!
 

Zanaki

JF-Expert Member
Sep 1, 2006
545
195
Leo nimeona mabasi mapya yanayowabeba wafungwa.....nikakuta jamaa wanaambiana kuwa hayo mabasi yamenunuliwa na magereza kwa ajili ya kubeba mafisadi!
 

Fidel80

JF-Expert Member
May 3, 2008
21,956
2,000
Jamni tukumbushane huyu Johnson Lukaza alikuwa katika kitengo gani??na ni nani huyu katika taifa hili la wadanganyika??
 

Ipole

JF-Expert Member
Apr 15, 2008
295
0
Hiyo UWT ni jumuiya ya CCM au ni Ikulu ndiyo iliyomkalia kooni hebu nifafanulie
 

think BIG

JF-Expert Member
Mar 24, 2008
236
195
Leo nimeona mabasi mapya yanayowabeba wafungwa.....nikakuta jamaa wanaambiana kuwa hayo mabasi yamenunuliwa na magereza kwa ajili ya kubeba mafisadi!


ha..ha..ha..ha..

eh Mungu wasaidie ndoto zao zipate kutimia!!!
 

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Jul 5, 2007
5,194
0
...... si tuna kakisiwa kanakofaa tu.... tena very efficient logistically, kapo off ufukweni mwa msasani ... BONGOYO, that's what i'm talkin' bout!!

..... mimi naona wa strategize na kukatumia kwa lengo kama hilo... yaani hata mfungwa akipata malaria kali ni rahisi tu kutuma ka ngalawa na kumpakia hadi pale Salendar bridge, kisha wana pata high speed boat itakayo weza kwenda against tide ya mto Msimbazi na kumpeleka mfungwa huyo aliye mahututi nyuma ya SerwaHaji (sorry..sikumbuki wodi hii inaitwa nini pale Muhimbili)... kwani watakuwa wamejenga docking bays...

This is wharr I'm talkin' ab't
 

Kakalende

JF-Expert Member
Dec 1, 2006
3,255
1,225
Jamni tukumbushane huyu Johnson Lukaza alikuwa katika kitengo gani??na ni nani huyu katika taifa hili la wadanganyika??
He's nobody in politics or national leadership only a petty criminal. Alitumiwa na mke wa marehemu Balali kuunda ka-kampuni walikotumia kuchua pesa ya EPA.

Familia yao wana uzoefu na haka kautamaduni ka ufisadi; kaka yake aitwaye Makubo aliwahi kuchukua pesa za OGL na DCP miaka ya '80s kwa mtindo huu, wakazitafuna hadi zikaisha na wakapigika kisawasawa hadi kuamua kuwa wakawa walokole familia nzima. Tangia wapate dili la EPA hawajaonekana tena kanisani.
 

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Jul 5, 2007
5,194
0
He's nobody in politics or national leadership only a petty criminal. Alitumiwa na mke wa marehemu Balali kuunda ka-kampuni walikotumia kuchua pesa ya EPA.

Familia yao wana uzoefu na haka kautamaduni ka ufisadi; kaka yake aitwaye Makubo aliwahi kuchukua pesa za OGL na DCP miaka ya '80s kwa mtindo huu, wakazitafuna hadi zikaisha na wakapigika kisawasawa hadi kuamua kuwa wakawa walokole familia nzima. Tangia wapate dili la EPA hawajaonekana tena kanisani.

Yaani wamemkimbia MUNGU baaada ya kupata pesa za kifisadi! hatari kabisa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom