UEFA EURO 2024: Special Thread | Final: FT: Spain 2-1 England (Spain aibuka bingwa)

UEFA EURO 2024: Special Thread | Final: FT: Spain 2-1 England (Spain aibuka bingwa)

Spain ana beki katili sana leo zitawatesa sana wajukuu wa malikia

Sioni ni vipi hary kane, foden,saka watafurukuta mbale ya kina nacho carvajal,cucurela na wengine means Spain atadominate attacking line ya uingereza kwa 70/30

Katikati Spain atakuwa na rodri na Fabian uku uingereza wakiwa Na Rice na maino hapa natoa 60/50

Beki ya uingereza mechi mbili za mwisho kiasi waliparform vizuri ila kasi ya makinda ya Spain itawasumbua hasa upande wa kulia ila kule upande wa kushoto Walker akisaidiana na saka watakuwa bora

Km Spain atafunga goal watafunga kupitia upande wa kushoto na

Ninavyoona km uingereza atapata goal itakuwa mpira wa set pieces

Upande wa goal keeper ni kuwa spain yuko vizuri zaidi ya goal keeper wa uingereza kwenye in play hata matuta


God bless England

God bless his Majesty king
 
Sio match ya kitoto spain wako vizuri ila jasho lazima liwatoke sio kwa ulinzi ule wa England

Ushindi waweza kuwa hivi

Spain 🇪🇸 2 - 1 England 🇬🇧 mmmmh final tuishie dk 90????????
Au
Spain 1-1 England then penalties.

Hii michuoano ni ya kipekee tumezoea nusu final watu wananyooshana mpaka penalty ajabu ikawa tofauti.

Binafsi nilitaka final aingie spain na Netherlands, mkumbuke hawa waliingia final south Africa nilitaka kuona baada ya miaka hiyo wangekutana kwenye final nini kingetokea?

Today its Español o Inglés😁 wenyewe spain wanajiita the king of football, yetu macho.
 
Sio match ya kitoto spain wako vizuri ila jasho lazima liwatoke sio kwa ulinzi ule wa England

Ushindi waweza kuwa hivi

Spain 🇪🇸 2 - 1 England 🇬🇧 mmmmh final tuishie dk 90????????
Au
Spain 1-1 England then penalties.

Hii michuoano ni ya kipekee tumezoea nusu final watu wananyooshana mpaka penalty ajabu ikawa tofauti.

Binafsi nilitaka final aingie spain na Netherlands, mkumbuke hawa waliingia final south Africa nilitaka kuona baada ya miaka hiyo wangekutana kwenye final nini kingetokea?

Today its Español o Inglés😁 wenyewe spain wanajiita the king of football, yetu macho.
na kweli ni king of footbal kwa miaka ya karibun
 
Sio match ya kitoto spain wako vizuri ila jasho lazima liwatoke sio kwa ulinzi ule wa England

Ushindi waweza kuwa hivi

Spain 🇪🇸 2 - 1 England 🇬🇧 mmmmh final tuishie dk 90????????
Au
Spain 1-1 England then penalties.

Hii michuoano ni ya kipekee tumezoea nusu final watu wananyooshana mpaka penalty ajabu ikawa tofauti.

Binafsi nilitaka final aingie spain na Netherlands, mkumbuke hawa waliingia final south Africa nilitaka kuona baada ya miaka hiyo wangekutana kwenye final nini kingetokea?

Today its Español o Inglés😁 wenyewe spain wanajiita the king of football, yetu macho.
Nikukumbushe baada ya Spain kuchukua World cup dhidi ya Netherland kwa ushindi wa 1-0 , Next world cup spain alitolewa Group stage, alipangwa group moja na Netherland & chile, alifungwa Game mbili mfululizo na Chile & Netherland ,

Game spain Vs Netherland, Spain alifungwa 5-1
 
Berlin conference leo

Hapatoshi
IMG_2273.jpeg
 
Back
Top Bottom