UEFA EURO 2024: Special Thread | Final: FT: Spain 2-1 England (Spain aibuka bingwa)

UEFA EURO 2024: Special Thread | Final: FT: Spain 2-1 England (Spain aibuka bingwa)

Mwalimu wa England aje na mbinu mbadala mechi ya finali, vinginevyo Kwa namna wanavyocheza Spain mapema sana anaenda kushinda 3-1.

We Kocha gani una kikosi kizuri kuliko timu zote Mashindanoni lakini unazidiwa kimbinu na wapinzani wako hadi kulazimika kushinda dakika za Jioni 🙌
 
Football fans situation baada ya weekend hii kuisha.
 

Attachments

  • Screenshot_20240713_210937_Gallery.jpg
    Screenshot_20240713_210937_Gallery.jpg
    254.6 KB · Views: 9
Leo kuna mchezo wa fainal ya Uefa Euro kwa mwaka 2024.

Spain Vs England, Saa 4:00 Usiku kwa saa za Afrika ya Mashariki katika dimba la Olimpia kule jijini Berlin.

Tupe ubashiri wako,
Mpira wa uleya umekosa mvuto kwasbb ya upendeleo na VAR, wingereza haikupswa kufuka hata nusu fainali, timu mbovu haina mfumo, ila ilipagiwa kundi bomvu, na msaada wa VAR kupewa panati, na kwa 70% anaweza akapeba kombe kisa siasa za uefa......bora mara 100 Afcon alikua na mvuto na var ilikua ya mfano.
 
Back
Top Bottom