UDSM UDSM UDSM wanataka nini UDSM


Janja PORI

Janja PORI

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2011
Messages
809
Likes
52
Points
45
Janja PORI

Janja PORI

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2011
809 52 45
Break news Wanafunzi wametakiwa kulipa ada zao ndo wapate Boom lao ifahamike pesa imeingia leo Udsm bt Maboko katoa tamko No bum bila Ada Je? Hawajui kwamba watoto maskini mh wanategemea bum mh Habari kamili waziri wa Mikopo Daniel Amezitoa Wanaharakati mnasemaje
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Kupewa bum kuna uhusiano vipi na ada? Si watawabana kwenye registration?
 
Janja PORI

Janja PORI

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2011
Messages
809
Likes
52
Points
45
Janja PORI

Janja PORI

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2011
809 52 45
hapo sasa wanataka panuke
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,864
Likes
8,686
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,864 8,686 280
break news wanafunzi wametakiwa kulipa ada zao ndo wapate boom lao ifahamike pesa imeingia leo udsm bt maboko katoa tamko no bum bila ada je? Hawajui kwamba watoto maskini mh wanategemea bum mh habari kamili waziri wa mikopo daniel amezitoa wanaharakati mnasemaje
si walijifanya kuchagua ccm wacha wavune walichopandaa unaweza panda mahindi ukavuna maharage??tena educated bana wanachagua ccm m niliona enzi za kina mwanyika na yule charles tunawapigia debe jamani tunataka mabadiliko wengine tukatoa mpaka na magari yetu jamani ubungo tubadilike loh...kura zilizozidi za wanafunzi wa chuo ..la hasha
polen lakini hii ndio sisiemu
 
M

MWENDAKULIMA

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2009
Messages
961
Likes
25
Points
35
M

MWENDAKULIMA

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2009
961 25 35
si walijifanya kuchagua ccm wacha wavune walichopandaa unaweza panda mahindi ukavuna maharage??tena educated bana wanachagua ccm m niliona enzi za kina mwanyika na yule charles tunawapigia debe jamani tunataka mabadiliko wengine tukatoa mpaka na magari yetu jamani ubungo tubadilike loh...kura zilizozidi za wanafunzi wa chuo ..la hasha
polen lakini hii ndio sisiemu
Mkuu huwa unaandika ukiwa una haraka sana,I'm sorry to say huwa nashindwa kuelewa mabandiko yako,sijui ni mimi tu?
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,332
Likes
4,819
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,332 4,819 280
Hapo kwa kweli hawatendi haki. Nadhani wanasubiri vurugu tu..
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,332
Likes
4,819
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,332 4,819 280
Mkuu huwa unaandika ukiwa una haraka sana,I'm sorry to say huwa nashindwa kuelewa mabandiko yako,sijui ni mimi tu?
Inabidi umzoee maana kama kuambiwa alishaambiwa lakini wapi!!
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
lipeni tu.................kila kitu kina matokeo yake
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,388
Likes
7,438
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,388 7,438 280
kwa kuwa chamachenu mlichokiweka huko juu kimesema hayo lazima mlipe ada ndo mpate mkopo na bado mtaona mengi zaidi ya hayo, na mkiandamana mtakula mijeledi kama kawa.
 
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,897
Likes
134
Points
160
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,897 134 160
napita tu....maboko na Rungu la magamba
 
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
1,773
Likes
1,393
Points
280
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
1,773 1,393 280
teh teh teh,chuo cha taifa hki bwana!!!vurugu njema wana udsm
 
domokaya

domokaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2010
Messages
3,346
Likes
1,432
Points
280
domokaya

domokaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2010
3,346 1,432 280
si walijifanya kuchagua ccm wacha wavune walichopandaa unaweza panda mahindi ukavuna maharage??tena educated bana wanachagua ccm m niliona enzi za kina mwanyika na yule charles tunawapigia debe jamani tunataka mabadiliko wengine tukatoa mpaka na magari yetu jamani ubungo tubadilike loh...kura zilizozidi za wanafunzi wa chuo ..la hasha
polen lakini hii ndio sisiemu
Ewaaaaaaaaaaaaaaaaa patamu hapo, na si tu kuchagua CCM bali pia wanaunga mkono na kutaka mfumo uliopo uendelee, maadui hapa ni wawili MFUMO na waliouweka mfumo kwani sasa wanataka "watafute miavili mingine wajifiche" wagombee, watu walewale, mawazo yaleyale na mfumo utakuwa ule ule
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Sasa hapo ndo wametangaza kunji rasmi kudadeki,hv wenyewe hawajui kuwa ce 2nategemea hlo bum ili 2lipie hzo ada??patachimbika hapo,ngoja 2rudi 2..huyo maboko mbona atastaafu kabla ya muda wake.
 
T

Trice Sturmius

Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
44
Likes
0
Points
0
T

Trice Sturmius

Member
Joined Sep 8, 2011
44 0 0
2congee sn wana udsm. 2kfungua 2 ile tar 10, 2nalianzsha kunji. Mi ntakuw lady wa kwnz kuliendsha gurudum la kunji.
 
T

Trice Sturmius

Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
44
Likes
0
Points
0
T

Trice Sturmius

Member
Joined Sep 8, 2011
44 0 0
Break news Wanafunzi wametakiwa kulipa ada zao ndo wapate Boom lao ifahamike pesa imeingia leo Udsm bt Maboko katoa tamko No bum bila Ada Je? Hawajui kwamba watoto maskini mh wanategemea bum mh Habari kamili waziri wa Mikopo Daniel Amezitoa Wanaharakati mnasemaje
na vp kw wale wanaopewa asilimia 100%!?
 
2hery

2hery

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2011
Messages
4,103
Likes
2,941
Points
280
2hery

2hery

JF-Expert Member
Joined May 27, 2011
4,103 2,941 280
watanzania ni wavivu a kufikiri!
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Tena nina hamu na kunji,cjui nilianzshe mwenyewe huku kitaa...
 

Forum statistics

Threads 1,236,877
Members 475,318
Posts 29,270,623