UDSM UDSM UDSM wanataka nini UDSM

Janja PORI

JF-Expert Member
Jul 31, 2011
827
250
Break news Wanafunzi wametakiwa kulipa ada zao ndo wapate Boom lao ifahamike pesa imeingia leo Udsm bt Maboko katoa tamko No bum bila Ada Je? Hawajui kwamba watoto maskini mh wanategemea bum mh Habari kamili waziri wa Mikopo Daniel Amezitoa Wanaharakati mnasemaje
 

Mzee

JF-Expert Member
Feb 2, 2011
13,487
2,000
Kupewa bum kuna uhusiano vipi na ada? Si watawabana kwenye registration?
 

Pdidy

JF-Expert Member
Nov 22, 2007
46,287
2,000
break news wanafunzi wametakiwa kulipa ada zao ndo wapate boom lao ifahamike pesa imeingia leo udsm bt maboko katoa tamko no bum bila ada je? Hawajui kwamba watoto maskini mh wanategemea bum mh habari kamili waziri wa mikopo daniel amezitoa wanaharakati mnasemaje
si walijifanya kuchagua ccm wacha wavune walichopandaa unaweza panda mahindi ukavuna maharage??tena educated bana wanachagua ccm m niliona enzi za kina mwanyika na yule charles tunawapigia debe jamani tunataka mabadiliko wengine tukatoa mpaka na magari yetu jamani ubungo tubadilike loh...kura zilizozidi za wanafunzi wa chuo ..la hasha
polen lakini hii ndio sisiemu
 

MWENDAKULIMA

JF-Expert Member
Jul 17, 2009
953
195
si walijifanya kuchagua ccm wacha wavune walichopandaa unaweza panda mahindi ukavuna maharage??tena educated bana wanachagua ccm m niliona enzi za kina mwanyika na yule charles tunawapigia debe jamani tunataka mabadiliko wengine tukatoa mpaka na magari yetu jamani ubungo tubadilike loh...kura zilizozidi za wanafunzi wa chuo ..la hasha
polen lakini hii ndio sisiemu
Mkuu huwa unaandika ukiwa una haraka sana,I'm sorry to say huwa nashindwa kuelewa mabandiko yako,sijui ni mimi tu?
 

Katavi

Platinum Member
Aug 31, 2009
41,230
2,000
Hapo kwa kweli hawatendi haki. Nadhani wanasubiri vurugu tu..
 

Mamndenyi

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
31,034
2,000
kwa kuwa chamachenu mlichokiweka huko juu kimesema hayo lazima mlipe ada ndo mpate mkopo na bado mtaona mengi zaidi ya hayo, na mkiandamana mtakula mijeledi kama kawa.
 

domokaya

JF-Expert Member
Apr 22, 2010
3,455
2,000
si walijifanya kuchagua ccm wacha wavune walichopandaa unaweza panda mahindi ukavuna maharage??tena educated bana wanachagua ccm m niliona enzi za kina mwanyika na yule charles tunawapigia debe jamani tunataka mabadiliko wengine tukatoa mpaka na magari yetu jamani ubungo tubadilike loh...kura zilizozidi za wanafunzi wa chuo ..la hasha
polen lakini hii ndio sisiemu
Ewaaaaaaaaaaaaaaaaa patamu hapo, na si tu kuchagua CCM bali pia wanaunga mkono na kutaka mfumo uliopo uendelee, maadui hapa ni wawili MFUMO na waliouweka mfumo kwani sasa wanataka "watafute miavili mingine wajifiche" wagombee, watu walewale, mawazo yaleyale na mfumo utakuwa ule ule
 

Perry

JF-Expert Member
Feb 24, 2011
9,996
2,000
Sasa hapo ndo wametangaza kunji rasmi kudadeki,hv wenyewe hawajui kuwa ce 2nategemea hlo bum ili 2lipie hzo ada??patachimbika hapo,ngoja 2rudi 2..huyo maboko mbona atastaafu kabla ya muda wake.
 
Sep 8, 2011
41
0
Break news Wanafunzi wametakiwa kulipa ada zao ndo wapate Boom lao ifahamike pesa imeingia leo Udsm bt Maboko katoa tamko No bum bila Ada Je? Hawajui kwamba watoto maskini mh wanategemea bum mh Habari kamili waziri wa Mikopo Daniel Amezitoa Wanaharakati mnasemaje
na vp kw wale wanaopewa asilimia 100%!?
 

Perry

JF-Expert Member
Feb 24, 2011
9,996
2,000
Tena nina hamu na kunji,cjui nilianzshe mwenyewe huku kitaa...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom