Sura hata mbuzi anayo ila Sasa WO WO WOooooo!
Mkuu mshanajr,hujawahi niangusha unapojibu hojaHilo ni la kuogelea sio la beach. . si kila mmoja anayeenda beach anaenda kuogelea
Hii inaitwa show what your mummy gave. Anonyesha alicho jaaliwa[emoji38] [emoji38]Haya ni mavazi ya beach ama nyumbani.. Hayarusiwi kuvaliwa kwenye shughuli za kiserikali.... Hata hili litafumbiwa macho?![]()
Kaka Mshana uvaaji wa huyu Mkuu wa mkoa hauna tatizo kabisa maana anakamata madawa ya kulevyaHaya ni mavazi ya beach ama nyumbani.. Hayarusiwi kuvaliwa kwenye shughuli za kiserikali.... Hata hili litafumbiwa macho?![]()
Aise umempa jibu zuri alete na mrejeshoKesho vaa hivyo kisha nenda ofisi ya serikali