Vip umetumwa mjomba nin vazi la bich bikiniHaya ni mavazi ya beach ama nyumbani.. Hayarusiwi kuvaliwa kwenye shughuli za kiserikali.... Hata hili litafumbiwa macho?![]()
Walienda kula mihogo pale COCO ndio wakamkuta anakunywa maji ya dafu ili kisha akaogelee!Hilo ni la kuogelea sio la beach. . si kila mmoja anayeenda beach anaenda kuogelea
Yea haswaaa ndio huyu yule mwenye mkoa wake?
That's incredible! Akiacha mapaja wazi ina maana atapata "mchumba"? Hahahahahaa!ilo shepu mpaka nimeshtuka aisey.........
Hata wewe unavaa bikini ukienda Beach?Vip umetumwa mjomba nin vazi la bich bikini
Akijibu, mkumbushe atupie na fotoo akiwa kakomelea bikini! Hahahahahaa!Hata wewe unavaa bikini ukienda Beach?
Nahisi kipofu aliyeona mwanga!Shida sana. Ni utoto ama nini?
Wote wanamuogopa, angalia makamanda wazima wamenywea na mavazi ya kihuni. wamenywea.Haya ni mavazi ya beach ama nyumbani.. Hayarusiwi kuvaliwa kwenye shughuli za kiserikali.... Hata hili litafumbiwa macho?![]()
Halafu hiyo ni pedo au pensi hahahaha..
Sio kosa lakoMagufuli endelea kukaza baba maana watu naona walianza kumjaji makonda kwa elimu yake sasa hivi wameamia kwenye mavazi yake kweli watanzania tumekuwa wapuuzi kiasi hicho au ndio anko Magu amekaza sana hadi akili zetu zinaruka
Shida sana. Ni utoto ama nini?
Wote wanamuogopa, angalia makamanda wazima wamenywea na mavazi ya kihuni. wamenywea.