Udhalilishaji... Hata hili litaachwa lipite?

Udhalilishaji... Hata hili litaachwa lipite?

Ongea lugha inayoeleweka
We tembea uchi na wanao
Babu zangu na wako kabla ya kutawaliwa walikuwa hawatembei uchi, ila walikuwa hawavai hiyo minguo yako uliokremishwa kiwa ni ya bichi, ofisini, nusu tai, full tai nk.
So ni wazi kuvaa nguo sijakremishwa na wazungu bali na wahenga.
 
Taifa lina upuuzi mwingi Sana.

Elewa kwamba Mavazi ni moja ya Kanuni na Sheria za Utumishi wa Umma.

Nothing personal, mshauri mkuu wenu wa "Chura" avaapo azingatie madhari, hadhira na lengo la Tukio.
 
Babu zangu na wako kabla ya kutawaliwa walikuwa hawatembei uchi, ila walikuwa hawavai hiyo minguo yako uliokremishwa kiwa ni ya bichi, ofisini, nusu tai, full tai nk.
So ni wazi kuvaa nguo sijakremishwa na wazungu bali na wahenga.
We chokoraa unawajua babu zako
 
Taifa lina upuuzi mwingi Sana.

Elewa kwamba Mavazi ni moja ya Kanuni na Sheria za Utumishi wa Umma.

Nothing personal, mshauri mkuu wenu wa "Chura" avaapo azingatie madhari, hadhira na lengo la Tukio.
Ni upuuzi kudhani kwamba wakosoaji wa huu ujinga eti wanatatizo la binafsi na huyo Kijana.
Tuondoke kwenye siasa za kudeal na personal isue.

Haimzuii kufanya kazi zake kwa juhudi na maarifa au kutoa maamuzi sahihi.

Kwa hili sioni tatizo. Yule ni kojana kuna wakati inabidi ajichanganye kama vijana wenzake alimradi hajavunja sheria.
 
Babu zangu na wako kabla ya kutawaliwa walikuwa hawatembei uchi, ila walikuwa hawavai hiyo minguo yako uliokremishwa kiwa ni ya bichi, ofisini, nusu tai, full tai nk.
So ni wazi kuvaa nguo sijakremishwa na wazungu bali na wahenga.

Taifa lina upuuzi mwingi Sana.

Elewa kwamba Mavazi ni moja ya Kanuni na Sheria za Utumishi wa Umma.

Nothing personal, mshauri mkuu wenu wa "Chura" avaapo azingatie madhari, hadhira na lengo la Tukio.
 
Haya ni mavazi ya beach ama nyumbani.. Hayarusiwi kuvaliwa kwenye shughuli za kiserikali.... Hata hili litafumbiwa macho?
acff021cc4249b36d7e064e0b8d5d6bd.jpg
Njaa ni ugonjwa mbaya sana, eti wazee wazima na ndevu zao nyamwaa, wamebaki wanakenua meno kanakwamba afanyayo Bashite ni manzuri. Khaa!,
 
Back
Top Bottom