Ubaguzi: Mkuu wa Wilaya akataa kuzindua mashindano ya mpira kisa jezi kufanana na bendera ya CHADEMA | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubaguzi: Mkuu wa Wilaya akataa kuzindua mashindano ya mpira kisa jezi kufanana na bendera ya CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Return Of Undertaker, Jul 17, 2017.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2017
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 2,078
    Likes Received: 6,256
    Trophy Points: 280
    Mkuu wa Wilaya ya Njombe amegoma kushiriki shughuli za uzinduzi wa jezi ya timu ya mpira wa miguu ya Wilaya ya Njombe iliyofuzu kucheza Ligi Kuu ya VodaCom Tanzania Bara msimu wa 2017/2018, akidai bendera ya timu hiyo inafanana na ile ya CHADEMA.
    20140038_910325835782927_8097726408929862922_n.jpg 20108281_910325792449598_3532335559846504043_n.jpg
     
  2. H

    Hichilema JF-Expert Member

    #21
    Jul 17, 2017
    Joined: Sep 4, 2016
    Messages: 219
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
  3. Lancanshire

    Lancanshire JF-Expert Member

    #22
    Jul 17, 2017
    Joined: Sep 20, 2014
    Messages: 13,544
    Likes Received: 7,497
    Trophy Points: 280
    Baada ya zaidi ya miaka 50 katika madaraka hapa ndio akili ya CCM ilipofikia.
     
  4. Ambiele Kiviele

    Ambiele Kiviele JF-Expert Member

    #23
    Jul 17, 2017
    Joined: Dec 29, 2014
    Messages: 8,106
    Likes Received: 14,811
    Trophy Points: 280
    Mambo Mengine Bhana
     
  5. Z

    Zanzibar-ASP JF-Expert Member

    #24
    Jul 17, 2017
    Joined: Nov 28, 2013
    Messages: 3,750
    Likes Received: 4,423
    Trophy Points: 280
    Hapo ndipo Tanzania tumefikia, na mwelekeo ndio huo huo maana huenda Boss ndio anataka hivyo na anapenda hivyo, ni kubaguana tu kwa kwenda mbele...

    Yaani ukihusishwa na CHADEMA tu basi utakiona cha mtema kuni. Kuanzia rangi, msimamo, biashara, kauli, kabila, ukanda nk.

    Ninaichukia Tz ya sasa.
     
  6. tueur de lion

    tueur de lion JF-Expert Member

    #25
    Jul 17, 2017
    Joined: Apr 21, 2017
    Messages: 651
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 80
    Usishangae kenge huzaa kenge nguruwe huzaa nguruwe na hyo ndyo asili

    Sent from my TECNO-N8 using JamiiForums mobile app
     
  7. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #26
    Jul 17, 2017
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 23,679
    Likes Received: 14,631
    Trophy Points: 280
    Akili za "KKK" hizo tusishangae
     
  8. m

    mitigator JF-Expert Member

    #27
    Jul 17, 2017
    Joined: Dec 28, 2014
    Messages: 731
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 80
    Yeye mwenyewe aliyewateua ni waajabu
     
  9. Kadhi Mkuu 1

    Kadhi Mkuu 1 JF-Expert Member

    #28
    Jul 17, 2017
    Joined: Feb 4, 2015
    Messages: 4,401
    Likes Received: 2,506
    Trophy Points: 280
    Ndo maana waliharibu shamba la Mbowe kwa sababu kwa sababu mazao yana rangi za kijani=CCM.
     
  10. m

    mitorowindo Member

    #29
    Jul 17, 2017
    Joined: Apr 5, 2017
    Messages: 99
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 25
    Mbona kichwa cha habari hakiendani na maelezo yake?Mnapojiandaa kuweka thread tafuteni facts za uhakika

    Sent from my TECNO-L8Plus using JamiiForums mobile app
     
  11. M

    Magangad JF-Expert Member

    #30
    Jul 17, 2017
    Joined: May 14, 2017
    Messages: 412
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 60
    Kwakweli hicho ni kitendo kibaya sana ,sasa tytaanza kubaguana kwa mavazi kweli? Kweli nimeamini.Kauli ya mwalimu nyerere kuwa dhambi ya ubaguzi nisawa na kula nyama ya mtu, tunakoelekea mpaka vinywaji au mavazi ya kaki yatapigwa marufuku
     
  12. Mbojoz

    Mbojoz JF-Expert Member

    #31
    Jul 17, 2017
    Joined: Jul 7, 2016
    Messages: 567
    Likes Received: 553
    Trophy Points: 180
    Yeye mwenyewe wa ajabu
     
  13. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #32
    Jul 17, 2017
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 13,419
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    wamekwenda kufuta NEMC wakiamini ndio inazuia viwanda, yani hawa sijuhi hata uwezo wao w akufikir ukoje.
     
  14. M

    Mkwaruu JF-Expert Member

    #33
    Jul 17, 2017
    Joined: Mar 13, 2017
    Messages: 1,294
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Hatunaga Jipya kwani tumeshaondolewa ufahamu hivi bila kuhudhuria utapata wapi mtu wa kumbadiliisha itikadi aliyinayo itikadi ni ushawishi

    Sent from my TECNO-N2 using JamiiForums mobile app
     
  15. The Businessman

    The Businessman JF-Expert Member

    #34
    Jul 17, 2017
    Joined: Jan 9, 2014
    Messages: 6,779
    Likes Received: 5,164
    Trophy Points: 280
    Kuna mbugila zitakuja kutetea hili.
     
  16. T

    Tulimumu JF-Expert Member

    #35
    Jul 17, 2017
    Joined: Mar 11, 2013
    Messages: 6,656
    Likes Received: 2,211
    Trophy Points: 280
  17. radika

    radika JF-Expert Member

    #36
    Jul 17, 2017
    Joined: Jul 15, 2014
    Messages: 8,370
    Likes Received: 8,477
    Trophy Points: 280
    wanatekeleza matakwa ya baba yao hivyo ndo vitu wanavyoambiwa kupambana na upinzani
     
  18. Mr.Junior

    Mr.Junior JF-Expert Member

    #37
    Jul 17, 2017
    Joined: Sep 8, 2013
    Messages: 7,602
    Likes Received: 3,294
    Trophy Points: 280
    Anajua PM juzi alihutubia wananchi Mtama huku kukiwa na wanachadema kibao na magwanda yao mbele kabisa?

    I wish vyeo vya ukuu wa wilaya na mkoa vifutiliwe mbali maana wanamwaibisha sana mkuu wa nchi.

     
  19. shushushu VIP

    shushushu VIP JF-Expert Member

    #38
    Jul 17, 2017
    Joined: Jul 24, 2016
    Messages: 4,261
    Likes Received: 3,470
    Trophy Points: 280
  20. T

    Tulimumu JF-Expert Member

    #39
    Jul 17, 2017
    Joined: Mar 11, 2013
    Messages: 6,656
    Likes Received: 2,211
    Trophy Points: 280
    Kwani aliyewateua mwenyewe yukoje? Mbona mimi naona wanareflect mteuzi wao. Anayoyasema na kuyatenda husikii na huyaoni? Anataka aongee yeye tu na chama chake tu wengine wote wakae kimya hadi 2020 vinginevyo ni saa 48

    Sent from my SM-N9005 using JamiiForums mobile app
     
  21. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #40
    Jul 17, 2017
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 20,933
    Likes Received: 12,763
    Trophy Points: 280
    Inachekesha japo inaudhi
     
Loading...