Ubaguzi: Mkuu wa Wilaya akataa kuzindua mashindano ya mpira kisa jezi kufanana na bendera ya CHADEMA | Page 3 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubaguzi: Mkuu wa Wilaya akataa kuzindua mashindano ya mpira kisa jezi kufanana na bendera ya CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Return Of Undertaker, Jul 17, 2017.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2017
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 2,376
    Likes Received: 8,524
    Trophy Points: 280
    Mkuu wa Wilaya ya Njombe amegoma kushiriki shughuli za uzinduzi wa jezi ya timu ya mpira wa miguu ya Wilaya ya Njombe iliyofuzu kucheza Ligi Kuu ya VodaCom Tanzania Bara msimu wa 2017/2018, akidai bendera ya timu hiyo inafanana na ile ya CHADEMA.
    20140038_910325835782927_8097726408929862922_n.jpg 20108281_910325792449598_3532335559846504043_n.jpg
     
  2. Super Handsome

    Super Handsome JF-Expert Member

    #41
    Jul 17, 2017
    Joined: Jul 16, 2013
    Messages: 2,862
    Likes Received: 2,731
    Trophy Points: 280
    Hahahahaaa huna ajili hata moja!
     
  3. Bila bila

    Bila bila JF-Expert Member

    #42
    Jul 17, 2017
    Joined: Dec 20, 2016
    Messages: 2,732
    Likes Received: 3,907
    Trophy Points: 280
    Kweli kuna viongozi vituko nchi hii.

    Post sent using JamiiForums mobile app
     
  4. Matiko Jr

    Matiko Jr Member

    #43
    Jul 17, 2017
    Joined: Jul 9, 2017
    Messages: 74
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 25
  5. K

    Kolobaa JF-Expert Member

    #44
    Jul 17, 2017
    Joined: Dec 15, 2014
    Messages: 1,564
    Likes Received: 571
    Trophy Points: 280
    Alikuwa anatafuta kiki na.hapo kaipata maana alikuwa hajulikani.

    Post sent using JamiiForums mobile app
     
  6. L

    Lumwagoz JF-Expert Member

    #45
    Jul 17, 2017
    Joined: Dec 29, 2013
    Messages: 621
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 80
    Jina lake tafadhal
     
  7. B

    Bekabundime JF-Expert Member

    #46
    Jul 17, 2017
    Joined: Aug 6, 2014
    Messages: 1,588
    Likes Received: 1,118
    Trophy Points: 280
    Yaaani ki ukweli uwezo na akili ya wateule wa sasa hivi ni shida,hivi kama yanga sababu inatimia jezi ya kijani ndio tuihusishe na mafisiemu, Tatizo ni elimu elimu.
     
  8. C

    Carpensis JF-Expert Member

    #47
    Jul 17, 2017
    Joined: Dec 20, 2016
    Messages: 393
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 60
    Huyu DC anastaajabisha sana, hivi Haoni hata Mkulu anawateua Wapinzani katika serikali yake!!!
     
  9. boaz mwalwayo

    boaz mwalwayo JF-Expert Member

    #48
    Jul 17, 2017
    Joined: Jan 27, 2015
    Messages: 3,992
    Likes Received: 2,609
    Trophy Points: 280
    Mpaka leo sijuagi kazi ya DC na Ma RC
     
  10. mjingamimi

    mjingamimi JF-Expert Member

    #49
    Jul 17, 2017
    Joined: Aug 3, 2015
    Messages: 11,330
    Likes Received: 9,138
    Trophy Points: 280
    Wana chukia mpaka rangi.

    Sent from my TECNO-Y4 using JamiiForums mobile app
     
  11. dragon chapter

    dragon chapter Member

    #50
    Jul 17, 2017
    Joined: May 4, 2017
    Messages: 76
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 25
  12. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #51
    Jul 17, 2017
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    duh, asipo tenguliwa ukuu wa wilaya, basi tatizo liko juu yake na litakuwa ni kubwa sana kuliko tunavyofikiria
     
  13. B

    Babati JF-Expert Member

    #52
    Jul 17, 2017
    Joined: Aug 7, 2014
    Messages: 31,078
    Likes Received: 24,196
    Trophy Points: 280
    Wanafanana na bosi wao
     
  14. B

    Babati JF-Expert Member

    #53
    Jul 17, 2017
    Joined: Aug 7, 2014
    Messages: 31,078
    Likes Received: 24,196
    Trophy Points: 280
    Tatizo wamesema shamba la Mbowe ni halali
     
  15. G

    Gulwa JF-Expert Member

    #54
    Jul 17, 2017
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 2,791
    Likes Received: 1,966
    Trophy Points: 280
    Yeye ni wa ajabu anachagua wenzake
     
  16. Ghazwat

    Ghazwat JF-Expert Member

    #55
    Jul 17, 2017
    Joined: Oct 4, 2015
    Messages: 14,234
    Likes Received: 46,255
    Trophy Points: 280
    Siasa mpaka kwenye mipira.. So sad
     
  17. c

    chikundi JF-Expert Member

    #56
    Jul 17, 2017
    Joined: Oct 16, 2016
    Messages: 7,429
    Likes Received: 1,972
    Trophy Points: 280
    Kwani sasa hakuna viwanda?

    Sent from my TECNO-C5 using JamiiForums mobile app
     
  18. B

    Babati JF-Expert Member

    #57
    Jul 17, 2017
    Joined: Aug 7, 2014
    Messages: 31,078
    Likes Received: 24,196
    Trophy Points: 280
    Vyerrehani 4?
     
  19. n

    nkongu ndasu JF-Expert Member

    #58
    Jul 17, 2017
    Joined: Jan 19, 2013
    Messages: 22,526
    Likes Received: 3,757
    Trophy Points: 280
    haa haa hao ndo wasaidizi wa rais wetu.
     
  20. More problems

    More problems JF-Expert Member

    #59
    Jul 17, 2017
    Joined: Mar 26, 2017
    Messages: 334
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 60
    True boya

    Post sent using JamiiForums mobile app
     
  21. s

    singojr JF-Expert Member

    #60
    Jul 17, 2017
    Joined: Oct 28, 2014
    Messages: 3,073
    Likes Received: 2,833
    Trophy Points: 280
    Naiwaza timu ya yanga
     
Loading...