Ubaguzi: Mkuu wa Wilaya akataa kuzindua mashindano ya mpira kisa jezi kufanana na bendera ya CHADEMA | Page 4 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubaguzi: Mkuu wa Wilaya akataa kuzindua mashindano ya mpira kisa jezi kufanana na bendera ya CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Return Of Undertaker, Jul 17, 2017.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2017
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 2,972
    Likes Received: 11,978
    Trophy Points: 280
    Mkuu wa Wilaya ya Njombe amegoma kushiriki shughuli za uzinduzi wa jezi ya timu ya mpira wa miguu ya Wilaya ya Njombe iliyofuzu kucheza Ligi Kuu ya VodaCom Tanzania Bara msimu wa 2017/2018, akidai bendera ya timu hiyo inafanana na ile ya CHADEMA.
    20140038_910325835782927_8097726408929862922_n.jpg 20108281_910325792449598_3532335559846504043_n.jpg
     
  2. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #61
    Jul 17, 2017
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 23,776
    Likes Received: 20,054
    Trophy Points: 280
    Aliachwa Bashite aliyeingia na jeshi Clouds
     
  3. s

    singojr JF-Expert Member

    #62
    Jul 17, 2017
    Joined: Oct 28, 2014
    Messages: 3,480
    Likes Received: 3,552
    Trophy Points: 280
    Hivi kweli rais alikesha kupitia CV za hawa watu kama alivyotueleza. Ama kweli unaweza kesha na ukazungusha kwenye pepa
     
  4. c

    chikundi JF-Expert Member

    #63
    Jul 17, 2017
    Joined: Oct 16, 2016
    Messages: 8,222
    Likes Received: 2,253
    Trophy Points: 280
    Viwanda vilivyozinduliwa pwani vyerehani 4?

    Sent from my TECNO-C5 using JamiiForums mobile app
     
  5. Konda wa bodaboda

    Konda wa bodaboda JF-Expert Member

    #64
    Jul 17, 2017
    Joined: Jul 18, 2014
    Messages: 8,076
    Likes Received: 3,227
    Trophy Points: 280
    Chademaphobia hiyo.
     
  6. B

    Babati JF-Expert Member

    #65
    Jul 17, 2017
    Joined: Aug 7, 2014
    Messages: 31,833
    Likes Received: 25,118
    Trophy Points: 280
    Vimeajiri watu wa ngapi au ushabiki wa kiCCM?
     
  7. c

    chikundi JF-Expert Member

    #66
    Jul 17, 2017
    Joined: Oct 16, 2016
    Messages: 8,222
    Likes Received: 2,253
    Trophy Points: 280
    Havijaajiri hata mtu mmoja vinatumia punda

    Sent from my TECNO-C5 using JamiiForums mobile app
     
  8. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #67
    Jul 17, 2017
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 19,318
    Likes Received: 12,828
    Trophy Points: 280
    Mikesha inadharaulika sana siku hizi.
    Kuna mmoja alikesha akifanya vetting ya wateule wake.
     
  9. B

    Babati JF-Expert Member

    #68
    Jul 17, 2017
    Joined: Aug 7, 2014
    Messages: 31,833
    Likes Received: 25,118
    Trophy Points: 280
    viMa yako
     
  10. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #69
    Jul 17, 2017
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 10,599
    Likes Received: 5,822
    Trophy Points: 280
    Chademaphobia! wameambukizwa
     
  11. Prince Kunta

    Prince Kunta JF-Expert Member

    #70
    Jul 17, 2017
    Joined: Mar 27, 2014
    Messages: 9,084
    Likes Received: 7,309
    Trophy Points: 280
    Napaona Turbo, kitambo sana
     
  12. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #71
    Jul 17, 2017
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 10,599
    Likes Received: 5,822
    Trophy Points: 280
    Aliwahi kuwa mbunge mizigo huko Muleba, Kagera
     
  13. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #72
    Jul 17, 2017
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 34,055
    Likes Received: 41,756
    Trophy Points: 280
  14. ngalakeri

    ngalakeri JF-Expert Member

    #73
    Jul 17, 2017
    Joined: Jul 17, 2014
    Messages: 897
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 180
    Heshima ya hivyo vyeo imeshuka sana, zamani watu hao walitambuliwa kwa hekima, busara, uaminifu, weledi, unyenyekevu, huruma, haki.
    Wananchi waliwakimbilia kama msaada wa mwisho. Ukiwa na sifa hizo huwezi kukimbilia jambo la kipuuzi kama hilo. Sifu kuu leo ni siasa, basi angalau ingekuwa siasa safi.

    Sent from my GT-I9195I using JamiiForums mobile app
     
  15. dedon

    dedon JF-Expert Member

    #74
    Jul 17, 2017
    Joined: Jul 6, 2015
    Messages: 1,408
    Likes Received: 1,650
    Trophy Points: 280
    ntakuja kukupa kampan kwenye hilo shimo hata mm wanifukie tu

    Sent from my TECNO-J8 using JamiiForums mobile app
     
  16. mrangi

    mrangi JF-Expert Member

    #75
    Jul 18, 2017
    Joined: Feb 19, 2014
    Messages: 24,898
    Likes Received: 11,149
    Trophy Points: 280
    Ina maana wapinzani wasiishangilie yanga....mbona jezi zao ziko ki ccm kbsa

    Ova
     
  17. cocochanel

    cocochanel JF-Expert Member

    #76
    Jul 18, 2017
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 19,873
    Likes Received: 61,322
    Trophy Points: 280
    Kwanini hawakuweka rangi za jezi zao ili kutoleta haya!?
     
  18. New Nytemare

    New Nytemare JF-Expert Member

    #77
    Jul 18, 2017
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 759
    Trophy Points: 280
  19. machomanne

    machomanne JF-Expert Member

    #78
    Jul 18, 2017
    Joined: Feb 22, 2017
    Messages: 522
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 80
    Kama jezi hiyo inamtia kichefuchefu,je hajaona ya Taifa Stars?.

    Sent from my TECNO-L8 using JamiiForums mobile app
     
  20. residentura

    residentura JF-Expert Member

    #79
    Jul 18, 2017
    Joined: Mar 1, 2017
    Messages: 612
    Likes Received: 541
    Trophy Points: 180
    Mkuu,hata kwenye mbio za mwenge kuna mikesha,je wajua yafanyikayo?

    Sent from my Kremlin using JamiiForum mobile app
     
  21. residentura

    residentura JF-Expert Member

    #80
    Jul 18, 2017
    Joined: Mar 1, 2017
    Messages: 612
    Likes Received: 541
    Trophy Points: 180
    Rudia kusoma ulichokiandika kimya kimya na kwa sauti pia,halafu tufafanulie umeelewa nini.

    Sent from my Kremlin using JamiiForum mobile app
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...