Ubaguzi: Mkuu wa Wilaya akataa kuzindua mashindano ya mpira kisa jezi kufanana na bendera ya CHADEMA | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubaguzi: Mkuu wa Wilaya akataa kuzindua mashindano ya mpira kisa jezi kufanana na bendera ya CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Return Of Undertaker, Jul 17, 2017.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2017
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 2,768
    Likes Received: 11,007
    Trophy Points: 280
    Mkuu wa Wilaya ya Njombe amegoma kushiriki shughuli za uzinduzi wa jezi ya timu ya mpira wa miguu ya Wilaya ya Njombe iliyofuzu kucheza Ligi Kuu ya VodaCom Tanzania Bara msimu wa 2017/2018, akidai bendera ya timu hiyo inafanana na ile ya CHADEMA.
    20140038_910325835782927_8097726408929862922_n.jpg 20108281_910325792449598_3532335559846504043_n.jpg
     
  2. GIUSEPPE

    GIUSEPPE JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2017
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 4,883
    Likes Received: 5,021
    Trophy Points: 280
  3. gungele

    gungele JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2017
    Joined: Jan 8, 2015
    Messages: 1,601
    Likes Received: 1,116
    Trophy Points: 280
    Aisee

    humbled
     
  4. B

    Babati JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2017
    Joined: Aug 7, 2014
    Messages: 31,845
    Likes Received: 25,102
    Trophy Points: 280
    Siku hii nchi ikiwa na viwanda mimi nifukiwe nikiwa hai(mzima mzima) hakuna sababu ya kusubiri kifo.
     
  5. Jp Omuga

    Jp Omuga JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2017
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 2,759
    Likes Received: 904
    Trophy Points: 280
    When stupidity meets incompetency
     
  6. mjingamimi

    mjingamimi JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2017
    Joined: Aug 3, 2015
    Messages: 12,685
    Likes Received: 10,537
    Trophy Points: 280
    Wana mtia aibu aliyewachagua.
    Magufuli kachagua watu wa ajabu sana

    Sent from my TECNO-Y4 using JamiiForums mobile app
     
  7. ZigiZaga

    ZigiZaga JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2017
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 809
    Likes Received: 514
    Trophy Points: 180
    Aise hii hatari sana! Michezo Na vyama vya siasa wapinawap
     
  8. Wissman

    Wissman JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2017
    Joined: Dec 12, 2014
    Messages: 861
    Likes Received: 768
    Trophy Points: 180
    Amejishushia heshima mwenyewe kwa waliomheshimu na kumpa nafasi hiyo ya kufanya uzinduzi.
     
  9. D

    Daniel ogunde Senior Member

    #9
    Jul 17, 2017
    Joined: Jun 3, 2017
    Messages: 122
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    huyu naye boya tu

    Post sent using JamiiForums mobile app
     
  10. pakaywatek

    pakaywatek JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2017
    Joined: Dec 28, 2014
    Messages: 3,252
    Likes Received: 2,503
    Trophy Points: 280
    Maana yake hana nguo yenye rangi ya light blue? Nguo zake zote ni za njano na kijani?
     
  11. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2017
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 19,022
    Likes Received: 11,699
    Trophy Points: 280
    Huyo mkuu wa wilaya hajielewi... tatizo ni kujipendekeza kuliko pitiliza.!
     
  12. EWGM's

    EWGM's JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2017
    Joined: Jul 22, 2013
    Messages: 1,529
    Likes Received: 1,795
    Trophy Points: 280
    uwezo huu wa kufikiri na ishara tosha ya yule aliyewachagua
     
  13. MasterP.

    MasterP. JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2017
    Joined: Jun 5, 2013
    Messages: 4,552
    Likes Received: 2,217
    Trophy Points: 280
  14. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2017
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 9,859
    Likes Received: 3,116
    Trophy Points: 280
    Hii mbegu inayopandikizwa ........... tuombee isiote!!
     
  15. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2017
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,914
    Likes Received: 1,188
    Trophy Points: 280
    Ad
    Adui wa Nchi kwa sasa ni Chadema. Siyo tena Maradhi, Umaskini, Ujinga, Unemployment, madeni, Rushwa, Ufisadi, ukabila, ..
     
  16. M

    MENGELENI KWETU JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2017
    Joined: Oct 23, 2013
    Messages: 6,595
    Likes Received: 14,138
    Trophy Points: 280
    Wateule wengi wa Rais wawe wanapimwa afya ya akili kabla ya kupewa hizi nafasi..
    Mfano huyu DC, hii ni Mirembe case kabisa.
     
  17. c

    chige JF-Expert Member

    #17
    Jul 17, 2017
    Joined: Jul 11, 2016
    Messages: 6,946
    Likes Received: 12,350
    Trophy Points: 280
    Huyo Mkuu wa Wilaya ni Mpumbavu aliyevuka viwango cha upumbavu wa kawaida anaopaswa kuwa nao mwanadamu. Hivi huyo sio ndo yule ambae aliripotiwa kumtandika makofi Mwenyekiti wa Serikali ya Mtaa?!
     
  18. dolevaby

    dolevaby JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2017
    Joined: Aug 25, 2013
    Messages: 8,088
    Likes Received: 3,283
    Trophy Points: 280
    ....kwanini asianzwe anaeteua

    Sent from my TECNO CX Air using JamiiForums mobile app
     
  19. K

    Kihava JF-Expert Member

    #19
    Jul 17, 2017
    Joined: May 23, 2016
    Messages: 2,070
    Likes Received: 1,553
    Trophy Points: 280
    Mbona rangi zinazotawala duniani nyingi zinashabihiana na utambulisho wa Chadema (Nyekundu, Nyeusi, Blue, Nyeupe). Angalia hata timu nyingi za ligi za chini na ligi kuu zina jezi za mrengo wa Chadema ukiondoa Yanga na Toto. Basi ahame nchi kama hataki kukutana na nguo za rangi hizo kuu nne. Madukani ni nadra kuona nguo nyingi za rangi ya CCM. Ukimwangalia hata yeye utakuta rangi yake ama ni mweusi au mweupe. Au mwenzetu ni wa kijani na manjano?
     
  20. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #20
    Jul 17, 2017
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 5,670
    Likes Received: 1,616
    Trophy Points: 280
    Ndio inaota hivyo wengine humu tunaweka kumbukumbu sawa kwa kitendo chake hicho cha hovyo.
     
Loading...