Sura yake tu jinsi ilivyokavu anaonekana ni wa aina gani![]()
Acha kurusha matusi bhanaaa
Ujinga wa Wa Tanzania kuacha issues na ku deal na non issues....Seriously among all is this an issue watu kuikomalia hivi
Watanzania mbona wajinga hivi
Tatizo ni nini?
tatizo ni ujinga na wewe kilichokuleta kwenye hii mada ni ujinga pia
Wewe wacha porojo.
Kikwete jana kafunga mjadala. Maazimio kibao kayapiga chini na ukweli unabaki kuwa ukweli.
Mlikuwa mnakazania escrow pesa za umma. Kiko wapi?
Duhhhhhhhhhh
Kweli pesa si urembo
Khaaaaaaaas
![]()
Acha kurusha matusi bhanaaa
![]()
hivi haka kajinga kameshaolewa?
Ungejua mkwanja walionao hata usingesema kuhusu hiyo mikweche STK. Watoto wote wa Tibaijuka wamejengewa nyumba Marekani