Tuweni makini na marafiki tulio nao

Tuweni makini na marafiki tulio nao

Kwa wale wapenda 071... hapo hawachomoki.

Kuna jamaa yangu alimdanganya dem wake kuwa mie ndio nimempa hizi dawa za kienyeji sijui mkuyati.

Nikashangaa bibishemeji anamazoea saana. Mara akafanya ziara kutoka mji kasoro bahari kuja town
Mara akasema amekosa gar za kurudi so anakuja kuangusha kwangu ila asijue my best but akanipa pre caution kwamba nisifanye chochote.

Baada ya kuja hizo picha picha zilizochezwa paka leo naamini uchawi upo. Niliingia king.

Alafu badae ndio akaniambia kuwa ameambiwa nasupply dawa. Miaka imepita ila nashindwa kuelewa

Kwa hiyo mahondaw mkiamua mmeamua sisi hatuchomoki ndugu yangu.


Sent using Jamii Forums mobile app
Kaka shemeji kwahiyo ndio unasema?[emoji1745]
 
Kweli kabisa best. .mtu kafanya kosa akakiri na kuomba msamaha jamani! Hakuna kitu huwa nafurahia kama kuona mwanaume ananiomba msamaha..... hapo huwa mnakuwa wapolee [emoji2][emoji2][emoji2]
Akomae nae aseeee Usingo maza nuksiiii


Cc Smart911


Sent using Jamii Forums mobile app
Yah akomae tu maana si kashaomba msamaha ila uwa tunaomba msamaha tukifikria utamu wa mbunye [emoji3]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Achana na kuwaza ya rafiki yako, hicho ndo kinakufanya tumbo linajaa gesi, ukiwa na stress tumbo linagenerate asidi nyingi sana, unaeza kupata madhara bure, vidonda nk....


achana na watu waduniani, jijali wewe, si Kwa ajili yako Kwa ajili ya huyo ambaye hajafika duniani bado.

Good luck
Huwezi kumzuia mtu ambae keshaamua lake, yani kwasasa sitaki stress kabisa, kilichoniumia ni huyo rafiki yangu’ kama kucheat siwezi jua tangu tumeanza mahusiano hadi leo kanicheat na wangapi, ni tabia ya mtu


Sent from my iPhone using JamiiForums

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwa wale wapenda 071... hapo hawachomoki.

Kuna jamaa yangu alimdanganya dem wake kuwa mie ndio nimempa hizi dawa za kienyeji sijui mkuyati.

Nikashangaa bibishemeji anamazoea saana. Mara akafanya ziara kutoka mji kasoro bahari kuja town
Mara akasema amekosa gar za kurudi so anakuja kuangusha kwangu ila asijue my best but akanipa pre caution kwamba nisifanye chochote.

Baada ya kuja hizo picha picha zilizochezwa paka leo naamini uchawi upo. Niliingia king.

Alafu badae ndio akaniambia kuwa ameambiwa nasupply dawa. Miaka imepita ila nashindwa kuelewa

Kwa hiyo mahondaw mkiamua mmeamua sisi hatuchomoki ndugu yangu.


Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa hiyo ukala mavi na wewe?
 
Tatizo sio rafiki yako tatizo ni wewe na babe dadi wako.

Kwanza wewe unaonyesha una siri chafu ulizofanya nyuma sasa rafiki yo kazifunguka.

Pili huyo sio mwanaume uliyenaye.
Hii kali! Hebu dadavua
 
Jesus!!!!!!![emoji44][emoji44][emoji44][emoji44]


Cc Smart911
Kwa wale wapenda 071... hapo hawachomoki.

Kuna jamaa yangu alimdanganya dem wake kuwa mie ndio nimempa hizi dawa za kienyeji sijui mkuyati.

Nikashangaa bibishemeji anamazoea saana. Mara akafanya ziara kutoka mji kasoro bahari kuja town
Mara akasema amekosa gar za kurudi so anakuja kuangusha kwangu ila asijue my best but akanipa pre caution kwamba nisifanye chochote.

Baada ya kuja hizo picha picha zilizochezwa paka leo naamini uchawi upo. Niliingia king.

Alafu badae ndio akaniambia kuwa ameambiwa nasupply dawa. Miaka imepita ila nashindwa kuelewa

Kwa hiyo mahondaw mkiamua mmeamua sisi hatuchomoki ndugu yangu.


Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hili ndio la msingi. Unaingia kwenye mahusiano na mtu unayemjua tabia zake. Atamtongoza mpaka mama yako, well akiamua. Manake kama ni marafiki unao wengi, na wafanyakazi wenzio na wenzie. Utapambana hapo lakini wajibu wa kutunza penzi lenu ni wenu wawili Tu.

Kila la kheri kwenye kujifungua. Focus ulee mtoto vyema na kumuandalia future nyepesi kuliko yako.
Yote yanawezekana[emoji28][emoji28] maji nishayavulia nguo sina budi


Sent from my iPhone using JamiiForums

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Lol mimi ndruukìiiiii [emoji126][emoji126][emoji126][emoji126][emoji126][emoji126][emoji126][emoji126][emoji126][emoji126][emoji126][emoji126][emoji126][emoji126][emoji126] [emoji126][emoji126][emoji126][emoji126][emoji126][emoji126][emoji126][emoji126][emoji126][emoji126][emoji126][emoji126][emoji126][emoji126][emoji2]
Nipo nasoma comments moja baada ya nyingine...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom