Tuweni makini na marafiki tulio nao

Tuweni makini na marafiki tulio nao

Sina sababu ya kutomsamehe kama alimla kweli amekana, ye na nafsi yake[emoji1430][emoji1430] nachoamini kwenye kweli uongo hujitenga
Sitaki kukaa na kinyongo Au mambo ya kuombana msamaha muda wote, sitaki stress kabisa


Sent from my iPhone using JamiiForums
Hongera sana
 
Mwanaume huna hapo una kahaba siku akimla ndugu yako uje kumtetea tena /mtu sio mwaminifu jua wewe ni single mama ajaye

Sent using Jamii Forums mobile app

Kua single mama kuna shida gani[emoji848] Mbona kuna wengine unakuta hata kuzaa kabla hajazaa mwanaume anakufa Au anaikataa mimba[emoji1] na mtoto anakua tu vizuri[emoji28] SIONI SHIDA YOYOTE ILE NIKIWA SINGLE MAZAAA


Kuhusu kumtetea sijamtetea Au we ulitaka nifanyaje?? Niachane nae? Au? Au nitoe hii mimba nisiwe singo maza??🤸🏼‍♀️

Hata hivyo kuna masingo faza naweza ungana nao tukatoa album[emoji846][emoji846] katika kitu sioni shida wala siwazi kabisa ni kua singo maza kabisaaa nachowaza tu ni tufike salama safari yangu na mwanangu basi Maana mambo ya leba yanatisha, BUT BEING A SINGLE MOTHER sio tatizo kwangu


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Wewe hadi mimba umepewa, mwenzio kuliwa tu unaumia nini..? Lengo la uzi wako ni kututangazia mimba, kitu ambacho ni ulimbukeni.
 
Mimi nilimwamini mtoto wa ndugu yangu,
Ila siku akaja kusema kwa ndugu wengine kwamba Ba mdogo ananitongoza.

Yakapita.baada ya kupita miaka kadhaa ,
Mwanaume akaaumua kufunguka mwenyewe toka walivyoanzana mpaka wakapelekana hotelini,
Afu wanasema hawajakwichikwichi.
Na wote nawajua ni malaya mbwa.[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Nikamwambia me nimekusamehe.ila hunifai tena.
Muoe huyo ndugu yangu.
Sijui hata walimalizana vip mpaka leo.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787] wanaume hawa.
pole yako....
Ila nilimlaumu huyo ndugu yangu.alikuwa anajua kabisa anae nitongoza ni mwanaume wa ndugu yangu.ila kwa umalaya wake tu akaamua Nikomeshe.
[emoji1787]

Sent using Jamii Forums mobile app
Kama kweli hyo profile picture ni wewe basi ujue jamaa anajuta huko alipo.daadeki!!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
yani hasa marafiki zenu nyie wanawake, mimi mpaka kesho namgegeda rafiki damdam wa mke wangu lakini ukiwakuta wenyewe wanacheka huwezi amini,hivi leo nimewaacha nyumbani hapo wanajipikilisha nimetoka zangu kwenda kupiga serengeti light.
Mkuu unahitajika makao makuu ya mabaharia wote leo ni siku muhimu ya kuongezwa cheo na wewe tunakupa cheo cha brigadier jenerali .
#UMETISHA SANA #


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom