Dejavu
JF-Expert Member
- May 31, 2018
- 1,568
- 3,427
Wewe coward of the county tu.Ni kwa sababu ni online tu.
Nakuhakikishia siku itapotokea tumekutana ana kwa ana na baadhi ya watu mtasikia tu.
That’s a guarantee.
Wanaojua kupigana hata hawajinadi na kutisha watu kama wewe. They are cool and chilled. Its like when you go into the club the baddest muhufukas huwa wako kimya kwenye kona wanakunywa na kusmoke slowly.
Kwanini tusiandae pambano la ngumi between me and you tuone who is the beast and undisputed.
Just fair and square.
Sent using Jamii Forums mobile app